A cikin shirye-shirye, fayiloli, da kuma cikin tsarin duka, canje-canje iri-iri sau da yawa suna faruwa, wanda ke haifar da asarar wasu bayanai. Don kare kanka daga rasa mahimman bayanai, dole ne ka adana sassan da ake buƙata, manyan fayiloli ko fayiloli. Ana iya yin wannan tare da daidaitattun hanyoyin aikin aiki, duk da haka, shirye-shirye na musamman suna ba da ƙarin aiki, sabili da haka sune mafita mafi kyau. A cikin wannan labarin mun tattara jerin software masu dacewa don madadin.
Hoto na Gaskiya
Hoto na Gaskiya Acronis shine farkon a jerinmu. Wannan shirin yana bawa masu amfani da kayan aikin amfani da yawa don aiki tare da fayiloli iri daban-daban. Anan akwai damar da za a iya tsabtace tsarin tarkace, cloning diski, ƙirƙirar tafiyar hawainiya da samun dama zuwa komputa daga na'urorin tafi-da-gidanka.
Amma game da wariyar ajiya, wannan software tana samar da wariyar gaba ɗaya na kwamfuta, fayiloli daban-daban, manyan fayiloli, diski da ɓangarori. Suna ba da shawarar adana fayiloli a cikin drive ɗin waje, kebul na USB flash da kowane na'urar ajiya bayanai. Bugu da kari, cikakkiyar sifa ta ba da damar shigar da fayiloli zuwa masu haɓaka girgije.
Zazzage Hoto na Gaskiya Acronis
Backup4all
An kara aikin aikin madadin cikin Ajiyayyen4 ta amfani da ginannen maye. Irin wannan aikin zai zama da amfani sosai ga masu amfani da ƙwarewa, saboda ba kwa buƙatar ƙarin ƙwarewar ilimi da ƙwarewa, kawai bi umarnin kuma zaɓi sigogi masu mahimmanci.
Akwai mai kidayar lokaci a cikin shirin, saita shi, za a gabatar da madadin ta atomatik a lokacin saita. Idan kuna shirin ajiye bayanan guda sau dayawa tare da takaddama, to tabbas kuyi amfani da lokacin don kar ku fara aiwatar da hannu.
Sauke Ajiyayyen4all
APBackUp
Idan kuna buƙatar tsarawa da sauri kuma fara madadin fayilolin da ake buƙata, manyan fayiloli ko ɓangarori, to, shirin mai sauƙi APBackUp zai taimaka wajen aiwatar da wannan. Dukkanin ayyuka na farko da ake aiwatar dashi ta mai amfani da amfani da ginannen maye don ƙara ayyukan. Yana saita sigogin da ake so kuma yana fara madadin.
Bugu da ƙari, APBackUp yana da ƙarin ƙarin saitunan da ke ba ka damar shirya aikin daban-daban ga kowane mai amfani. Ina kuma so in ambaci goyon bayan ɗakunan ajiya na waje. Idan kayi amfani da waɗannan don madadin, ɗauki ɗan lokaci kaɗan kuma saita wannan siga a cikin taga daidai. Za'a zaba wanda aka zaba a kowane aiki.
Zazzage APBackUp
Paragon Hard Disk Manajan
Paragon har zuwa kwanan nan yana aiki akan Ajiyayyen & Maidowa. Koyaya, yanzu aikinta ya ƙaru, zai iya yin ayyuka daban-daban tare da diski, don haka an yanke shawarar sake sunan shi zuwa Manajan Hard Disk. Wannan software tana samar da dukkanin kayan aikin da ake buƙata don wariyar ajiya, farfadowa, haɓakawa da kuma rabuwa da fitattun maɓallin rumbun kwamfutarka.
Akwai wasu ayyuka waɗanda ke ba da damar hanyoyi daban-daban don shirya maɓallin faifai na disk. Ana biyan Manajan Paragon Hard Disk, amma ana iya samun gwaji kyauta don saukarwa a shafin yanar gizo na masu haɓaka.
Zazzage Paragon Hard Disk Manager
ABC Ajiyayyen Pro
ABC Ajiyayyen Pro, kamar yawancin wakilai akan wannan jerin, yana da ginanniyar maye don ƙirƙirar aikin. A ciki, mai amfani ya ƙara fayiloli, ya kafa kayan tarihi tare da yin ƙarin ayyuka. Kula da fasalin Kyakkyawan Sirrin Kyauta. Yana ba ku damar ɗaukar bayanan da suka dace.
ABC Ajiyayyen Pro yana da kayan aiki wanda zai ba ku damar gudanar da shirye-shirye daban-daban kafin farawa da ƙarshen lokacin sarrafawa. Hakanan yana nuna ko jira don shirin rufewa ko kwafa a ƙayyadadden lokacin. Ari, a cikin wannan software, ana iya kiyaye dukkan ayyuka don rakodin fayil, saboda haka koyaushe za ka iya ganin abubuwan da suka faru.
Zazzage ABC Ajiyayyen Pro
Macrium Tunani
Macrium Reflect yana ba da iko don adana bayanai da mayar da shi idan ya cancanta. Mai amfani kawai yana buƙatar zaɓar bangare, manyan fayiloli ko fayilolin mutum, sannan ya faɗi wurin ajiye kayan tarihin, saita ƙarin sigogi kuma fara aikin.
Har ila yau, shirin yana ba ku damar ɗauka diski, ba da damar kare hotunan faifai daga gyara ta amfani da aikin ginannun, da kuma duba tsarin fayil ɗin don amincin da kurakurai. An rarraba Macrium Reflect don kuɗi, kuma idan kuna son sanin ayyukan wannan software, kawai zazzage sigar gwaji na kyauta daga shafin hukuma.
Zazzage Macrijin Tunani
Ajiyayyen Todo na EaseUS
Ajiyayyen EaseUS Todo ya bambanta da sauran wakilai a cikin wannan shirin yana ba ku damar saita duk tsarin aikin tare da yuwuwar sake dawowa na gaba, idan ya cancanta. Hakanan akwai kayan aiki wanda za'a ƙirƙiri diski na gaggawa, wanda zai ba ka damar mayar da asalin tsarin tsarin idan akwai haɗari ko kamuwa da kwayar cuta.
A sauran, Todo Ajiyayyen a zahiri ba ya bambanta a cikin aiki daga sauran shirye-shiryen da aka gabatar akan jerinmu. Yana ba ku damar amfani da lokaci don fara aiki ta atomatik, aiwatar da wariyar ajiya a hanyoyi da yawa daban-daban, saita yin kwafa da kuma diski na clone daki-daki.
Zazzage EaseUS Todo Ajiyayyen
Ajiyar Iperius
Aikin madadin cikin Iperius Ajiyayyen an yi shi ta amfani da ginanniyar maye. Tsarin daɗa ɗawainiya mai sauƙi ne, mai amfani kawai yana buƙatar zaɓi sigogi masu mahimmanci kuma bi umarnin. Wannan wakilin yana sanye da dukkan kayan aikin da ake buƙata da ayyuka don yin ajiyar waje ko dawo da bayani.
Zan kuma so yin la'akari da ƙara abubuwa don yin kwafa. Kuna iya haxa partition ɗin fayel, babban fayil, da fayiloli cikin ɗayan ɗawainiya. Kari akan haka, zabin don aika sanarwar ta hanyar e-mail yana samuwa. Idan ka kunna wannan zabin, za a sanar dakai wasu al'amuran, kamar kammala ajiyar waje.
Zazzage Iperius Ajiyayyen
Kwararren Ajiyayyen Aiki
Idan kuna neman tsari mai sauƙi, ba tare da ƙarin kayan aiki da ayyuka ba, naƙasasshe na musamman don tallafi, muna bada shawara ku mai da hankali ga Kwararren Ajiyayyen Aiki. Yana ba ku damar saita kayan aikin daki-daki daki-daki, zaɓi matakin adana bayanai da kunna ma'aunin lokaci.
Daga cikin gazawar, Ina so in lura da karancin harshen Rashanci da kuma rarrabawa. Wasu masu amfani basu yarda su biya don wannan iyakantaccen aikin ba. Ragowar shirin daidai yadda ya dace da aikin sa, yana da sauki kuma madaidaiciya. Sifin gwajinsa yana samuwa don saukewa kyauta akan gidan yanar gizon hukuma.
Zazzage Kwararren Ajiyayyen Ajiyayyen
A cikin wannan labarin, mun duba jerin shirye-shiryen don tallafawa fayilolin kowane nau'i. Mun yi ƙoƙari don zaɓar wakilai mafi kyau, saboda yanzu a kasuwa akwai software mai yawa don aiki tare da diski, ba shi yiwuwa a sanya dukkan su cikin labarin ɗaya. Dukansu shirye-shiryen kyauta ne da na biya ana gabatar dasu anan, amma suna da sigogin demo kyauta, muna bada shawara ku sauke su kuma ku san kanku kafin siyan cikakken sigar.