Juya abubuwa a cikin Photoshop hanya ce da babu wani aiki da zai iya yi ba tare da. Gabaɗaya, tsari ba shi da rikitarwa, amma ba tare da wannan ilimin ba shi yiwuwa a cikakken sadarwa tare da wannan shirin.
Kuna iya amfani da hanyoyi biyu don juya kowane abu.
Na farko shine "Canza Canji". Ana kiran aikin ta hanyar haɗin hotkey. CTRL + T kuma shine mafi karbuwa, daga yanayin ganin lokacin adana, hanya.
Bayan kiran aikin, wani firam ya bayyana a kusa da abu, wanda ba za ku iya juya kawai ba, har ma ku auna shi (abin).
Juya yana faruwa kamar haka: matsar da siginan kwamfuta zuwa kowane kusurwa na firam, bayan sigin ɗin ya ɗauki nau'in kibiya sau biyu, baka mai motsi, ja firam zuwa gefen da ake so.
Tiparamin karamin abu yana faɗin mana darajar kusurwa da abin da ke juyawa.
Juya firam da yawa Digiri 15, maɓallin ɗaukar hoto zai taimaka Canji.
Juyawa yana faruwa a kusa da tsakiyar, wanda alamar ta yi kama da alamar crosshair.
Idan ka motsa wannan alamar, to za a juya jujjuyawar inda yanzu haka take.
Hakanan, a cikin kusurwar hagu na sama na kayan aiki akwai gumaka wanda zaku iya matsar da tsakiyar juyawa tare da sasanninta da cibiyoyin gefan firam ɗin.
A wuri guda (a saman kwamiti), zaku iya saita ainihin ƙimar ƙaurawar cibiyar da kusurwar juyawa.
Hanya ta biyu ta dace da waɗanda ba sa so ko ba sa amfani da maɓallan zafi.
Ya ƙunshi kiran aiki "Juya" daga menu "Gyarawa - Canzawa".
Dukkanin fasali da saiti iri ɗaya ne na kayan aikin da ya gabata.
Yanke shawara wa kanku wace hanya ce mafi dacewa a gare ku. Tunanina shine "Canza Canji" mafi kyau tunda yana ceton lokaci kuma gabaɗaya aikin duniya ne.