Steam babban dandamali ne na caca da hanyar yanar gizo ta hanyar 'yan wasa. Ta bayyana da baya a 2004 kuma ya canza sosai daga wannan lokacin. Da farko, Steam yana samuwa ne kawai a kan kwamfutocin mutum. Sannan tallafi ga sauran tsarin aiki, irin su Linux. A yau, ana samun Steam akan wayoyin hannu. Aikace-aikacen tafi-da-gidanka yana ba ka damar samun cikakken damar zuwa asusunka a cikin Steam - sayen wasanni, yi hira da abokai. Don koyon yadda ake shiga asusun Steam ɗinku ta wayarka kuma ku ɗaure shi, karanta a.
Abinda Steam bai ba da izinin shigar da wayar hannu shi ne yin wasanni ba, wanda yake abin fahimta ne: ikon wayoyin hannu bai kai ga aiwatar da kwamfutocin tebur na zamani ba. In ba haka ba, aikace-aikacen hannu yana ba da fa'idodi masu yawa. Yadda zaka girka da kuma daidaita Steam ta hannu akan wayarka, sannan kuma kare asusunka ta amfani da Steam Guard.
Shigar da Sauri akan Wayar hannu
Yi la'akari da shigarwa a kan misalin wayar da ke aiki da tsarin aikin Android. A game da iOS, ana aiwatar da dukkan ayyuka iri ɗaya, abu ɗaya shine cewa ba lallai ne ku saukar da aikace-aikacen daga Kasuwar Play ba, amma daga AppStore, official store app na app.
Aikace-aiken Steam don na'urorin hannu cikakke ne kyauta, kamar ɗan'uwansa mafi girma don kwamfutoci.
Domin sanya Steam a wayarka, bude Kasuwar Play. Don yin wannan, je zuwa jerin aikace-aikacenku, sannan zaɓi Kasuwar Kasuwar ta danna alamar sa.
Nemo Steam tsakanin aikace-aikacen da ake samu a kasuwar Kasuwanci. Don yin wannan, shigar da kalmar "Steam" a cikin akwatin nema. Daga cikin zaɓuɓɓukan da aka samo za su kasance daidai. Danna shi.
Shafin Steam app yana buɗewa. Kuna iya karanta taƙaitaccen bayani game da aikace-aikacen da kuma sake dubawa idan kuna so.
Danna maɓallin shigar da app.
Shirin yana ɗaukar megabytes kaɗan kawai, saboda haka ba za ku kashe kuɗi da yawa don sauke shi ba (farashin zirga-zirga). Hakanan yana ba ku damar ajiye sarari a ƙwaƙwalwar na'urar hannu.
Bayan shigarwa, dole ne ku gudu Steam. Don yin wannan, danna maballin "Buɗe" kore. Hakanan, za a iya gabatar da aikace-aikacen daga gunkin da aka ƙara zuwa menu na wayoyinku.
Aikace-aikacen yana buƙatar izini, kamar a kan kwamfutar tebur. Shigar da sunan mai amfani da kalmar wucewa don asusun Steam dinka (wadancan ka shigar yayin shigar Steam akan kwamfutarka).
Wannan ya kammala shigarwa da shiga Steam akan wayar hannu. Kuna iya amfani da shirin don jin daɗinku. Don ganin duk nau'ikan Steam akan wayar tafi da gidanka, buɗe jerin zaɓi ƙasa a cikin sama ta hagu hagu.
Yanzu yi la'akari da tsarin samar da kariya ta Steam Guard, wanda ya zama dole don ƙara matakin kariyar asusun.
Yadda zaka kunna Steam Guard akan wayar hannu
Baya ga yin hira da abokai da siyan wasanni ta amfani da wayarku ta Steam, kuna iya ƙara matakin tsaro don asusunku. Tsaro Steam shine zaɓi na kare asusunka na Steam ta amfani da hanyar haɗin wayar hannu. Asalin aikin shine kamar haka - Steam Guard yana ƙirƙirar lambar izini kowane 30 seconds a farawa. Bayan 30 seconds sun shude, tsohon lambar ya zama mara amfani kuma baza ku iya shiga ciki ba. Wannan lambar ana buƙatar shigar da asusun akan kwamfutar.
Sabili da haka, don shigar da asusun Steam, mai amfani yana buƙatar wayar hannu tare da takamaiman lambar (wanda aka ɗauka a cikin asusun). A wannan yanayin, mutum zai iya samun lambar izini na yanzu kuma shigar dashi cikin filin shigar da komputa. Hakanan ana amfani da irin matakan tsaro a cikin tsarin bankunan Intanet.
Bugu da kari, ɗaure wa Steam Guard yana ba ku damar gujewa jira na kwanaki 15 lokacin musayar abubuwa a cikin kayan ku na Steam.
Don ba da irin wannan kariyar, kuna buƙatar buɗe menu a cikin aikace-aikacen Steam ta hannu.
Bayan haka, zaɓi abu Steam Guard.
Fom don ƙara ingantaccen wayar hannu zai buɗe. Karanta taƙaitaccen umarnin game da amfani da Tsaro Steam kuma ci gaba tare da shigarwa.
Yanzu kuna buƙatar shigar da lambar wayar da kuke son yin tarayya da Steam. Shigar da lambar wayar tafi da gidanka ka kuma danna maɓallin tabbatarwa na SMS.
Saƙon SMS tare da lambar kunnawa ya kamata ya zo wayarka.
Dole ne a shigar da wannan sakon a cikin taga wanda ya bayyana.
Idan SMS bata iso ba, danna maɓallin don resend saƙon tare da lambar.
Yanzu kuna buƙatar rubuta lambar dawowa, wanda shine nau'in kalmar sirri. Ana buƙatar amfani dashi lokacin tuntuɓar goyan baya idan wayar batacce ko sata.
Ajiye lambar a cikin fayil ɗin rubutu kuma / ko a rubuta a kan takarda tare da alƙalami.
Duk abin - Steam Guard Waya mai Tabbatar da Haɗi. Yanzu zaka iya ganin aiwatar da ƙirƙirar sabuwar lamba.
Theasan lambar shine sandar da ke nuna tsawon lokacin da ake ciki. Lokacin da lokaci ya ƙare - lambar ta yi birgima kuma an maye gurbinsa da sabon.
Don shiga cikin asusunka na Steam ta amfani da Steam Guard, ƙaddamar da Steam a kwamfutarka ta amfani da gajeriyar hanyar tebur ko alamar a cikin menu na farawa na Windows.
Bayan kun shigar da sunan mai amfani da kalmar sirri (kamar yadda aka saba) ana buƙatar ku shigar da lambar kunnawa na Steam Guard.
Lokaci ya zo lokacin da kuke buƙatar ɗaukar waya tare da Buše Steam Guard kuma shigar da lambar da ya samar a cikin shigarwar a kwamfutar.
Idan kun yi komai daidai, za ku shiga cikin asusunka na Steam.
Yanzu zaku iya amfani da ingantaccen wayar hannu Steam. Idan baku son shigar da lambar kunnawa kowane lokaci, bincika akwati "Ka tuna kalmar sirri" akan famfon shiga Steam. A lokaci guda, lokacin farawa, Steam zai shiga cikin asusunka ta atomatik kuma ba lallai ne ka shigar da kowane irin bayanai ba.
Wannan shine kawai game da ɗaukar Steam zuwa wayar hannu da amfani da aikace-aikacen hannu.