Mene ne mafi kyawun SSD don kwamfutarka a cikin 2018: saman 10

Pin
Send
Share
Send

Abubuwan da yawa dalilai ne ke tantance saurin kwamfutar mutum. Lokaci na amsawa da aikin tsari sune nauyin processor da RAM, amma saurin motsi, karantawa da rubuta bayanai ya dogara da aikin ajiyar fayil ɗin. Tsawon lokaci mai kyau, HDDs na gargajiya sun mamaye kasuwa, amma yanzu SSDs suna mamaye su. Novelties suna karami kuma suna da babban musayar bayanai. Manyan 10 za su tantance wanne SSD ne mafi kyawun kwamfuta a cikin 2018.

Abubuwan ciki

  • Kingston SSDNow UV400
  • Ficewa Fasaha 2
  • GIGABYTE UD PRO
  • Transcend SSD370S
  • Tafiya ta Kingston hyperx
  • Samsung 850 PRO
  • Intel 600p
  • Kaddarawar Kingston
  • Samsung 960 pro
  • Intel Optane 900P

Kingston SSDNow UV400

Masu haɓakawa sun faɗi, tsawon lokacin aikin ba tare da faɗuwa ba kusan awa miliyan 1 ne

Mashahurin kamfanin kamfanin Kingston na Amurka shine sananne saboda ƙanƙanƙan farashinsa da kyawawan halaye. Wataƙila wannan ita ce mafi kyawun mafificin kuɗi don kwamfutar da aka shirya yin amfani da duka SSD da HDD. Farashin abin hawa 240 GB bai wuce dubu 4 da rubles ba, kuma saurin zai yi mamakin mai amfani: 550 MB / s don rubuce-rubuce da 490 MB / s don karantawa babban sakamako ne ga wannan farashin.

Ficewa Fasaha 2

Micron ta 3D TLC-based SSD tare da TLC ƙwaƙwalwar ajiya ta yi tsawon rai fiye da masu fafatawa

Wani wakilin ɓangaren kasafin kuɗi, wanda yake shirye don daidaitawa game da kwamfutarka don 3.5 dubu rubles kuma ya ba 240 GB na ƙwaƙwalwar jiki. Drive ɗin Smartbuy Splash 2 yana haɓaka lokacin yin rikodin har zuwa 420 MB / s, kuma yana karanta bayani a 530 MB / s. An rarrabe na'urar ta hanyar ƙananan amo a cikin manyan lodi da zazzabi na 34-36 ° C, wanda yake da kyau. Ana tattara diski ɗin yadda ya kamata kuma ba tare da wani koma baya ba. Babban samfurin ga kuɗin.

GIGABYTE UD PRO

Faifan yana da haɗin SATA na yau da kullun da aiki mai natsuwa a ƙarƙashin lodi

Na'urar daga GIGABYTE bashi da farashi mai tsada kuma ana tsammanin zai iya samar da yanayi mai kyau ga alamu na sashi da sauri. Me yasa wannan SSD kyakkyawan zaɓi ne? Saboda kwanciyar hankali da daidaito! 256 GB don 3,5 dubu rubles tare da rubutu da karanta saƙo wanda ya wuce 500 MB / s.

Transcend SSD370S

A matsakaicin nauyin, na'urar zata iya zafi har zuwa 70 ° C, wanda alama ce mai girman gaske.

SSD daga kamfanin Taiwan Transcend matsayin kansa azaman zaɓi mai araha don ɓangaren kasuwar tsakiyar. Na'urar tana kashe kimanin 5 dubu rubles don 256 GB na ƙwaƙwalwa. A cikin saurin karantawa, mashin din ya mamaye yawancin masu fafatawa, yana hanzarta zuwa 560 MB / s, duk da haka, rakodin yana barin abubuwa da yawa da ake so: ba zai hanzarta sauri sama da 320 MB / s ba.

Don daidaituwa, aikin SATAIII 6Gbit / s na nunawa, NCQ da tallafi na TRIM, ana iya gafarta wa wasu ajizanci ga tafiyarwa.

Tafiya ta Kingston hyperx

Filin yana da mai karfin 4-core Phison PS3110-S10 mai kula

Ba a taɓa samun 240 GB da za su taɓa gani da kyau ba. Kingston HyperX Savage kyakkyawan SSD ne, farashin abin da bai wuce dubu 10 rubles ba. Saurin wannan salo da sauƙi mai sauƙi na gram ɗari na karatu a cikin karatu da rubutu sun fi 500 MB / s. A waje, na'urar tana kama da ban mamaki kawai: aluminium mai amintacce azaman kayan jiki, ƙirar monolithic mai ban sha'awa da launin baki da ja tare da tambarin HyperX.

Shirin canja wurin bayanan hoto na Gaskiya na Acronis kyauta ne ga masu siye da SSDs - wannan shine karamin ƙaramin kyauta don zaɓar Kingston HyperX Savage.

Samsung 850 PRO

512 MB allon jirgi

Ba sabon abu bane, amma gwada lokaci-lokaci SSD 2016 daga Samsung ana ɗauka cewa shine ɗayan mafi kyawu tsakanin na'urori tare da nau'in ƙwaƙwalwar ajiya TLC 3D NAND. Don samfurin 265 GB na ƙwaƙwalwar ajiya, mai amfani zai biya 9.5 dubu rubles. Farashin yana barata ta hanyar cika mai ƙarfi: mai kula da Samsung MEX mai ƙarfi na 3-shine ke da alhakin saurin aiki - sanarwar da aka karanta yana kai 550 MB / s, kuma saurin rubutu shine 520 MB / s, kuma yanayin zafin da aka saukar a ƙarƙashin kaya ya zama ƙarin tabbaci na ingancin ginin. Masu haɓakawa sunyi alkawarin miliyan 2 na ci gaba da aiki.

Intel 600p

Intel 600p babban SSD ne mai girma na na'urorin kasafin kuɗi

Yana buɗe ɓangaren na'urar SSD Intel 600p mai tsada. Kuna iya sayan 256 GB na ƙwaƙwalwar jiki don 15 dubu rubles. Driveoƙari mai ƙarfi mai ƙarfi da sauri yana yin alƙawarin shekaru 5 na sabis na garanti, a lokacin da zai kula da mamakin mai amfani tare da tsayayyen babban gudu. Mai amfani da sashen kasafin kudi ba zai yi mamakin saurin rubuta 540 MB / s ba, duk da haka, har zuwa 1570 MB / s karatun yana da sakamako mai kauri. Intel 600p yana aiki tare da TLC 3D NAND flash memory. Hakanan yana da hanyar haɗin haɗin NVMe maimakon SATA, wanda ya lashe megabytes da yawa na sauri.

Kaddarawar Kingston

Kamfanin ke sarrafawa ta hannun Marvell 88SS9293 kuma yana da 1 GB na RAM

Don 240 GB na ƙwaƙwalwar ajiya, Kingston HyperX Predator zai biya fan dubu 12. Farashin mai yawa ne, kodayake, wannan na'urar zata ba da rashin daidaituwa ga kowane SATA da NVMe da yawa. Mai tsarawa yana gudana akan sigar 2 na PCI Express ke dubawa ta amfani da layi huɗu. Wannan yana samar da na'urar ta ƙididdigar yawan kwalliya. Masanan sun yi ikirarin kusan 910 MB / s a ​​cikin rikodin kuma 1100 MB / s don karatu. A babban nauyin ba ya zafi ba kuma ba ya yin amo, kuma ba ya ɓatar da babban aikin, wanda ke bambanta SSD idan aka kwatanta da sauran na'urori na wannan aji.

Samsung 960 pro

Ofaya daga cikin SSan SSD da aka rarraba ba tare da sigar 256 GB na ƙwaƙwalwar ajiya ba a kan jirgi

Smallestaramin ofaƙwalwar ƙwaƙwalwar drive ɗin shine 512 GB wanda yakai 15,000 rubles. Haɗin haɗin PCI-E 3.0 × 4 ya tayar da mashaya zuwa tsaunuka masu ban mamaki. Yana da wuya a yi tunanin cewa babban fayil mai nauyin 2 GB zai iya rubuta wa wannan kafofin watsa labarai a cikin 1 na biyu. Kuma na'urar zata karanta shi sau 1.5 cikin sauri. Masu haɓaka Samsung sunyi alƙawarin awoyi na miliya 2 na abin dogara na aiki mai ƙarfi tare da matsakaicin dumama har zuwa 70 ° C.

Intel Optane 900P

Intel Optane 900P shine cikakken zabi ga kwararru

Ofayan SSDs masu tsada a kasuwa wanda ke buƙatar 280 dubu rubles don 280 GB shine na'urar Intel Optane 900P. Babban matsakaici ga waɗanda ke shirya gwaje-gwaje na damuwa a cikin nau'ikan aiki mai rikitarwa tare da fayiloli, zane, zane hoto, gyaran bidiyo. Motar ta fi sau 3 tsada fiye da NVMe da SATA, amma har yanzu ta cancanci kulawarta fiye da 2 GB / s don karatu da rubutu.

SSDs sun tabbatar da kasancewa da sauri kuma mai jure wa fayil ɗin kwamfutoci na sirri. Kowace shekara modelswararrun samfura masu tasowa suna fitowa a kasuwa, kuma ba shi yiwuwa a iya faɗi iyakar iyakokin rubutu da bayanan karatu. Abinda kawai zai iya tura mai siye daga sayen SSD shine farashin siyarwa, duk da haka, koda a cikin tsarin kasafin kuɗi akwai kyawawan zaɓuɓɓuka don PC na gida, kuma mafi kyawun ƙirar suna samuwa ga ƙwararru.

Pin
Send
Share
Send