Kirkirar da Windows To Go bootable flash drive a cikin Dism ++

Pin
Send
Share
Send

Windows To Go ita ce kera kebul na filastik wanda za'a iya farawa wanda Windows 10 na iya farawa kuma yayi aiki ba tare da sanyawa a kwamfuta ba. Abin baƙin ciki, kayan aikin ginannun sigogin "gida" na OS ba sa bada izinin ƙirƙirar irin wannan injin, amma ana iya yin wannan ta amfani da shirye-shiryen ɓangare na uku.

A cikin wannan jagorar - mataki-mataki mataki na ƙirƙirar bootable USB flash drive don gudu Windows 10 daga gare ta a cikin shirin Dism ++ na kyauta. Akwai sauran hanyoyin da aka bayyana a cikin wata takaddarar labarin Farawa Windows 10 daga kebul na USB ba tare da kafuwa ba.

Kan aiwatar da hoto na Windows 10 zuwa USB flash drive

Tsarin amfani Dism ++ yana da amfani da yawa, gami da ƙirƙirar fitarwa ta Windows To Go ta hanyar ɗaukar hoton Windows 10 a cikin ISO, ESD, ko Tsarin WIM zuwa kebul na flash ɗin USB. Kuna iya karanta game da sauran fasalulluka na shirin a cikin sikelin Ganowa da inganta Windows a cikin Dism ++.

Don ƙirƙirar kebul na flash ɗin USB don gudanar da Windows 10, kuna buƙatar hoto, kebul na filashin filastik na ƙimar isa (aƙalla 8 GB, amma mafi kyau daga 16) da kyawawa - USB mai sauri. Hakanan ya kamata a lura cewa booting daga abin da aka kirkira zai yi aiki ne kawai a cikin yanayin UEFI.

Matakan da za a rubuta hoton a wajan zai kasance kamar haka:

  1. A cikin Dism ++, buɗe abu "Advanced" - "Maida".
  2. A cikin taga na gaba a cikin babban filin, saka hanyar zuwa hoton Windows 10, idan akwai bugu da yawa a cikin hoto ɗaya (Gida, Masu sana'a, da sauransu), zaɓi wanda kuke buƙata a cikin "Tsarin". A cikin rukuni na biyu, nuna alamar Flash ɗinku (za'a tsara shi).
  3. Duba Windows ToGo, Karin. Saukewa, Tsari. Idan kuna son Windows 10 ku ɗauki ƙasa da yawa a kan abin tuhuma, duba abu "Karamin" (a ka'idar, lokacin aiki tare da USB, wannan kuma yana iya samun tasiri mai kyau akan saurin gudu).
  4. Danna Ok, tabbatar da yin rikodin bayanan boot zuwa zaɓin kebul ɗin da aka zaɓa.
  5. Jira har sai an tura hoton, wanda na iya ɗaukar lokaci kaɗan. Bayan an gama, zaku karɓi saƙo wanda ke nuna cewa dawo da hoto ya yi nasara.

Anyi, yanzu kawai kunna kwamfutar daga wannan Flash ɗin ta hanyar saita taya daga ciki a cikin BIOS ko ta amfani da Boot Menu. Farkon lokacin da kuka fara, zaku buƙaci jira sannan kuma ku bi matakan farko na saita Windows 10 kamar yadda zaku yi tare da shigarwa na yau da kullun.

Kuna iya saukar da shirin Dism ++ daga gidan yanar gizon official na mai haɓakawa //www.chuyu.me/en/index.html

Informationarin Bayani

Wasu ƙarin abubuwan nuances waɗanda zasu iya zama da amfani bayan ƙirƙirar Windows To Go drive a Dism ++

  • A cikin aiwatarwa, an ƙirƙiri ɓangarori biyu akan faɗin filashin. Tsoffin juzu'ai na Windows ba su da ikon yin aiki tare da waɗannan ingin ɗin. Idan kuna buƙatar mayar da flash ɗin zuwa asalinsa, yi amfani da How to share partitions on the USB flash drive umarnin.
  • A kan wasu kwamfutoci da kwamfyutocin, da Windows 10 bootloader daga kebul na Flash drive na iya bayyana kanta a cikin UEFI a farkon wuri a cikin saitunan na'urar taya, wanda zai sa kwamfutar ta dakatar da boobs daga diski na gida bayan cire shi. Iya warware matsalar mai sauki ce: shiga cikin BIOS (UEFI) kuma a dawo da tsarin taya a matsayin asalin sa (sanya Windows Boot Manager / Farkon rumbun kwamfutarka a farko).

Pin
Send
Share
Send