Mai ba da shawara - shirin kyauta don kallon talabijin a kan layi

Pin
Send
Share
Send

Kusan duk wani mai mallakar kwamfuta ko kwamfutar tafi-da-gidanka ya nemi hanya mafi dacewa don kallon talabijin ta yanar gizo. Akwai hanyoyi da yawa don yin hakan - duba gidan yanar gizon yanar gizon tashoshin TV, a cikin abubuwan da ba a sani ba, ko tare da taimakon shirye-shirye don kallon talabijin na kan layi, gami da wayoyi ko allunan.

A cikin wannan gajeren bita game da ɗayan shirye-shiryen kyauta don kallon tashoshin talabijin na Rasha akan layi - ComboPlayer. Shirin, gwargwadon yadda zan iya fada, sabo-sabo ne, sabili da haka babu wasu ra'ayoyi da ra'ayoyi da yawa game da shi: watakila bayanin daga wannan labarin zai zama da amfani ga wasu masu karatun da ke neman irin wannan bita. Duba kuma: Yadda ake kallon talabijin akan layi, Shirye-shirye don kallon talabijin akan layi, Yadda zaka kalli talabijin akan kwamfutar hannu.

Sanya ComboPlayer

Yawancin lokaci ina ƙara ɓangare akan shigarwa a cikin sake dubawa na shirye-shiryen kawai idan akwai wasu nuances waɗanda ya kamata a kula dasu sosai, musamman idan kun kasance mai amfani da novice.

A cikin ComboPlayer, akwai maki uku ga waɗannan abubuwan:

  1. Lokacin zabar nau'in shigarwa, an zaɓi "Cikakken shigarwa" ta tsohuwa, wanda ke sanya ba ComboPlayer kawai ba, har ma da ƙarin software na ɓangare na uku (a lokacin rubuce-rubuce, wannan shine Yandex.Browser da abubuwan da ke da alaƙa). Idan baku buƙace su ba, zaɓi abu "Saiti" kuma buɗe dukkan akwatunan.
  2. Lokacin da aka gama shigar da ComboPlayer a kwamfutar, da tsoho za optionsu will willukan za su kunna, ɗayan wannan shine "Buɗe fayilolin mai jarida tare da ComboPlayer". Wataƙila idan kuna da ɗan wasa da kuka fi so don finafinanku da sauran kafofin watsa labaru, ya kamata a cire wannan zaɓi - a ganina, VLC, Media Player Classic, KMPlayer, har ma da Windows Media Player sun fi kyau kamar 'yan media.
  3. Lokacin da kuka fara shirin, ComboPlayer zai sanar da ku cewa ba shine tsoho shirin don buɗe fayiloli masu gudana ba kuma suna bayar da zama ɗaya. Hakanan, kamar yadda a cikin aya 2, ba gaskiya bane cewa yana da daraja a yarda da wannan - zai iya zama mafi kyau don buɗe akwatin "Duba ƙungiya" kuma danna "A'a" (kuma idan kuna son fara kunna bidiyon daga fayil ɗin ba tare da sauke shi gaba ɗaya ba, danna Danna-dama akan wannan fayil ɗin kuma zaɓi "Buɗe tare da ComboPlayer").

Kuma a ƙarshe, don duba talabijin na kan layi bayan shigarwa yana samuwa a cikin dubawar shirin, dole ne ku yi rajista a kan shafin yanar gizon ComboPlayer (hanyar tana da sauri kuma a cikin maganata bayan rajista ban sami shigar da sunan mai amfani da kalmar sirri ba a cikin shirin kanta, an karɓi rajista ta atomatik.

Kallon talabijin na kan layi a cikin ComboPlayer da sauran fasalulluka na shirye-shirye

Bayan duk matakan da aka bayyana a sama an kammala su, kawai dai sai an zaɓi tashar TV ɗin da ake so a cikin jerin "Tashoshin" Comboplayer. Ana samun tashoshi 20 a kyauta a cikin inganci har zuwa 480p (sai dai tashar farko, MIR da OTR, 576p akwai su a can).

Jerin tashoshin gidan talabijin na kyauta:

  1. Na farko
  2. Rasha 1
  3. Wasan TV
  4. NTV
  5. 5 tashar
  6. Al'adar Rasha
  7. Rasha 24
  8. Carousel
  9. OTR
  10. TVC
  11. REN TV
  12. Gidan talabijin na SpAS
  13. STS
  14. Gida
  15. TV 3
  16. Juma'a
  17. Tauraruwa
  18. DUNIYA
  19. TNT
  20. MUZ-TV

Don samun damar samun ƙarin tashoshi a cikin ingancin HD (ta tsohuwa ana nuna su cikin launin toka akan jerin) za a nemi ku fitar da biyan kuɗi daga 150 rubles kowace wata don tashoshi 98 (ko daga 6 rubles kowace rana don biyan yau da kullun). Wannan ba karamin aiki bane, a gefe guda - tashoshin da aka ambata a sama zasu isa mutum, amma a lokaci guda akwai ƙari guda: shirin bai dame tare da talla ba, kamar yadda ake yi a wasu sauran shirye-shirye gaba ɗaya na kallon talabijin ta kan layi.

Gabaɗaya, ana aiwatar da kallo ta hanyar da ta dace, ban da watsa shirye-shiryen talabijin, da sunan shirye-shiryen TV na yanzu, lokacin farawa da ƙarshensa, ana iya kallon TV a cikakkiyar allo (maɓallin dama na ƙasa a ƙasa) ko kuma a cikin ƙaramin taga wanda zai kasance koyaushe kan komai. windows (maɓallin widget, zuwa hagu na maɓallin taga a cikin babban ComboPlayer).

Featuresarin fasali na ComboPlayer

Baya ga kallon talabijin, a cikin ComboPlayer akwai:

  • Rediyo ta kan layi (tashar gaske ta tashoshin rediyo na Rasha, gaba ɗaya kyauta).
  • Thearfin kunna watsa labaran kan layi (ba a tabbatar da kansu ba), gami da ramuka na RTSP daga kyamarorin sa ido (kuma ƙara da su cikin jerin "Watsa shirye-shirye").
  • Ikon yin amfani da ComboPlayer azaman mai watsa labarai don fina-finanka, bidiyonku, kiɗan, da wasa fayiloli daga rafi kafin a sauke su (a wannan yanayin, kuna buƙatar samun isasshen sarari a kan babban faifanka don saukar da fayil ɗin gaba ɗaya).
  • Zaɓin kulawar iyaye, ɓoye a cikin saitunan kuma ba ka damar saita lambar pin da za a buƙaci lokacin da shirin ya fara.

Don taƙaitawa: shirin mai sauƙi ne, mai dacewa don amfani kuma, watakila, mafi “tsabta” (daga tallan tallace-tallace da duban hanyoyin neman aiki) fiye da sauran software don kallon TV akan Intanet. Saitin tashoshin rediyo ma suna da kyau. Amma ba zan yi amfani da shi azaman mai ba da labari ba: ba shi da sauƙi sosai daga ra'ayi na kewayawa kuma, saboda wasu dalilai, a gwaje-gwajen dana lura da lags lokacin kunna bidiyo HD H.264, wanda ba a lura da shi a cikin sauran playersan wasa ba. (Ga masu ci gaba, bayanin kula. Plusari, shirin yana tsara abu a cikin yaren Ingilishi a cikin mahallin mahalli).

Kuna iya saukar da shirin don kallon talabijin ta yanar gizo ComboPlayer kyauta daga gidan yanar gizon yanar gizon www.comboplayer.ru (kawai a yanayin: bincika mai sakawa wanda aka yi amfani da VirusTotal. A lokacin rubuta bita, software ɗin tana da tsabta, kawai akwai amsawa daga Dr.Web da ƙarin ƙarin kariya don shigar da abubuwa Yandex, wanda zaku iya ƙi).

Pin
Send
Share
Send