Saboda gaskiyar cewa kowane rubutu a cikin hanyar sadarwar zamantakewa na VKontakte ana iya share shi da gangan ko kuma da gangan ba da gangan ba, kallonsa ya zama ba zai yiwu ba. Saboda wannan, galibi ya zama dole a maido da saƙonnin da aka aiko sau ɗaya. A cikin wannan labarin, zamuyi magana game da hanyoyin don duba abun ciki daga tattaunawar da aka share.
Duba share maganganun VK
A yau, duk zaɓuɓɓuka masu gudana don maido da wasiƙar VKontakte don duba saƙonni suna da raunin yawa. Haka kuma, a mafi yawan al'amuran, samun damar shiga abubuwan da ke cikin maganganun maganganu bangare ne ko kuma bashi yiwuwa. Wannan yakamata ayi la'akari dashi kafin cigaba da sanin kanku da waɗannan umarnin.
Karanta kuma: Yadda ake share saƙonni VKontakte
Hanyar 1: Maido da Magana
Hanya mafi sauki don duba saƙonnin da aka goge da wasiku shine a sake dawo da su ta amfani da kayan aikin kafofin watsa labarun yau da kullun. Munyi la'akari da irin wannan hanyoyin a cikin wata takarda daban akan shafin ta amfani da hanyar haɗin da aka bayar. Daga dukkan hanyoyin da ake akwai, ya kamata a fi mai da hankali sosai kan hanyar aiko da saƙo daga tattaunawar ta maharinka.
Lura: Kuna iya dawo da duba kowane sako. Ku kasance masu aikawa a zaman wani bangare na tattaunawa ko tattaunawa.
Kara karantawa: Hanyoyi don dawo da maganganun maganganun VK da aka goge
Hanyar 2: Bincika tare da VKopt
Baya ga daidaitattun kayan aikin gidan yanar gizon da ake tambaya, zaku iya ba da dama ta musamman don duk sanannun masu binciken Intanet. Sifofin VkOpt na baya-bayan nan suna ba da damar dawo da ɓangaren bayanan saƙonnin da aka share sau ɗaya. Tasirin wannan hanyar kai tsaye ya dogara da lokacin da aka share maganganun.
Lura: Hatta abubuwanda aka dawo dasu na iya zama marasa aiki na lokaci.
Zazzage VkOpt don VK
- Zazzagewa kuma shigar da fadada don mai binciken yanar gizonku. A cikin lamarinmu, za a nuna tsarin dawo da ne kawai a kan misalin Google Chrome.
Bude shafin yanar gizon yanar gizon VKontakte ko kuma sake sanya shafin idan kun kammala sauyawa kafin shigar da fadada. Bayan samun nasarar nasara, kibiya ya bayyana kusa da hoto a kusurwar dama ta sama.
- Ta amfani da babban menu na albarkatun da ake tambaya, juyawa zuwa shafin Saƙonni. Bayan haka, a kan ƙaramin akwati, hau kan gunkin gear.
- Daga jerin da aka gabatar, zabi "Nemo sakonnin da aka share".
Lokacin da kuka fara buɗe wannan menu bayan an buɗe ɓangaren Saƙonni abu yana ɓace. Zaku iya magance matsalar ta hanyar sanya linzamin kwamfuta a kan gunkin ko kuma sanyaya shafin.
- Dama bayan amfani da abun da aka nuna, taga mahallin zai buɗe "Nemo sakonnin da aka share". Anan yakamata ku fahimci kanku da fasalin dawo da sako ta amfani da wannan hanyar.
- Duba akwatin "Gwada dawo da sakonni"don fara dubawa da kuma dawo da duk saƙonni don lokaci na gaba. Tsarin na iya ɗaukar lokaci daban, gwargwadon yawan saƙonnin da aka share da tattaunawar da ke akwai.
- Latsa maballin "Adanawa zuwa fayil (.html)" don saukar da takaddun takamaiman zuwa kwamfuta.
Adana fayil ɗin ƙarshe ta taga da ta dace.
Don duba wasikun da suka juya don dawo da shi, buɗe buɗe bayanan-HTML. Amfani yakamata ya zama kowane mai binciken da ya dace ko shirye-shiryen da suke tallafawa wannan tsari.
- Dangane da sanarwar game da aikin wannan aikin, VkOpt a mafi yawan lokuta bayanan da ke cikin fayil ɗin sun ƙunshi sunaye, haɗi da lokacin da aka aika saƙonnin. A wannan yanayin, babu rubutu ko hoto a cikin ainihin su.
Koyaya, har ma da wannan a zuciya, wasu bayanai masu amfani har yanzu suna nan. Misali, zaku iya samun damar yin amfani da takardu, hotuna, ko koya game da ayyukan da wasu masu amfani suka aikata a zaman wani ɓangaren hira mai nisa.
Lura: Ba zai yiwu a maido da rubutu a kan wayoyin hannu ba. Duk zaɓuɓɓukan da ake da su, gami da waɗanda muka rasa kuma waɗanda ba su da ƙarancin inganci, an dogara ne kawai da cikakken shafin yanar gizon.
Ganin duk wadatar da fa'ida ta hanyar, to bai kamata a sami matsala da amfani ba. Wannan ya ƙare dukkanin damar da ke da alaƙa da batun wannan labarin da aka samar ta hanyar VkOpt tsawo, sabili da haka mun kammala umarnin.
Kammalawa
Godiya ga cikakken nazarin umarninmu, zaku iya duba saƙonnin VK da maganganun maganganu da aka share a baya saboda dalili ɗaya ko wata. Idan kuna da tambayoyin da aka rasa yayin labarin, tabbatar da tuntuɓar mu a cikin bayanan.