Sadarwa ta amfani da wayoyin zamani wani lamari ne da ya zama ruwan dare gama duniya. Koyaya, mutane suna ƙara son yin aikace-aikacen hannu inda akwai damar musanya saƙonnin nan take, maimakon hanyoyin sadarwar yau da kullun.
Ya rage kawai don gano waɗanne aikace-aikace ne mafi kyawun, a cikin su, zaɓi ɗaya wanda yafi dacewa da bukatun mai amfani na yanzu.
Telegram
Aikace-aikace wanda zaku iya aika da saƙonnin nan take biyu da fayafai iri iri. Don wannan shirin ne aka tsara irin wannan ra'ayi a matsayin "sirri". Za ku iya zaɓar shi aƙalla don wannan, saboda tabbacin rashin sanin kowane bayani da aka watsa shine mafi girman fa'ida akan masu fafatawa. Amma wannan ya nisa da komai. Anan ba za ku sami tallace-tallace ba, ko da kun kasance ba ku da amfani da tutocin. Zai yuwu a ƙirƙiri babban taro, yayin da shirin zai yi aiki da sauri da tsayayye.
Zazzage Telegram
Manzannin Whatsapp
Manzon da ya sami saurin shahara a tsakanin masu amfani, kuma saboda dalili. Kuna iya kira, aika saƙonni, ɗaukar hotuna da aika su zuwa abokai kyauta. Ba a samar da ƙarin kudaden biyan kuɗi ba. Za biya kawai don zirga-zirgar intanet ɗin gwargwadon yanayin mai bada sabis. Af, an tsara adadin adadin kuɗin fito na musamman don masu amfani da shirye-shiryen makamancin wannan waɗanda aka ba su marasa iyaka, wanda ke ba ku damar biyan kuɗi na alama don sadarwa marar iyaka.
Sauke WhatsApp Messenger
Viber
Aikace-aikacen yayi kama da na baya. Koyaya, ba zai kasance cikin wannan jerin ba idan ba ta da bambance-bambancen gasa. Daga cikin su: ikon yin wasa tare da abokanka, siye ko kawai shigar da lambobi don ƙarin sadarwa mai ma'ana, yi kira mai tsayi ba tare da kafa asusun ba. A takaice dai, wannan shiri ne mai dacewa wanda ya dace da bukatun mai amfani tare da inganci mafi inganci.
Zazzage Viber
Manzo
Irin wannan manzo yana aiki ta hanyar haɗin yanar gizo zuwa Facebook. Ana kwafa duk manyan lambobin sadarwa daga wurin. Koyaya, wannan ba shine kawai hanyar ƙara lambobin sadarwa ba, ana iya yinsa ta amfani da littafin adireshi a wayar. Hakanan kuna da damar ɗaukar hotuna da bidiyo kai tsaye a cikin aikace-aikacen, sannan ku aika waɗannan fayilolin kai tsaye, ba tare da katse tattaunawar ba. Aikace-aikacen yana aiki sosai a bango, wanda ke nufin cewa zaku iya yin komai yayin da aka kunna tattaunawar bidiyo tsakanin ku da mutumin.
Sauke Manzo
Gilashin Google
Wannan watakila manzonni ne mai ban sha'awa na waɗanda suke sama. Amma ya bambanta sosai sosai a cikin aikinsa da kuma dalilinsa kamar yadda yake cikin cikakkun bayanai, wanda, kamar yadda kuka sani, suna haifar da gabaɗaya ra'ayi. Misali, iyawar aika sakonni masu rufaffiyar takaddara tare da ajiyar lokacin gogewa. Ko kuma ikon tsarin tunawa da amsar mai amfani, sannan a ba shi zabin da zai yiwu yayin tattaunawa tare da mai shiga tsakanin. Hakanan zaka iya yin zane akan hotuna kuma aika su zuwa abokai. Komai na nan take, kamar yadda yakamata ya kasance cikin irin wannan shirin.
Zazzage Google Allo
Skype
Wani sanannen manzo ne wanda baya buƙatar talla da kwatankwacinsa gaba ɗaya. Bayan haka, kowa yasan cewa wannan hanyar sadarwa ce ta yanar gizo. Kowa ya san cewa wannan ikon aika saƙonnin nan take ne, hotuna ko bidiyo. Ba asirin cewa wannan ma kyakkyawan edita ne, inda zaku iya ƙara hotunan emoticons, masu lambobi zuwa kayan harbi kuma kawai amfani da abubuwan da zasu haifar da ainihin aikin fasaha daga hoto.
Sauke Skype
Hangouts
Aikace-aikacen ayyuka na adalci wanda ke ba ku damar musanya saƙonnin kyauta, kira wasu masu amfani da har ma da ƙirƙirar tattaunawar bidiyo wanda mutane 10 zasu iya shiga lokaci guda. Wannan yana da yawa sosai, koda idan aka kwatanta da Skype guda ɗaya. Hakanan zaka iya aiki tare da shirin akan dukkan na'urori. Zazzage Hangouts zuwa wayarka, kwamfutar hannu, da kwamfuta - kuyi ta zamani tare da sabon labarai da sakonni.
Zazzage Hangouts
Yahoo manzo
Shin kun taɓa yin magana a cikin irin wannan manzo inda zaku iya share saƙonni kai tsaye daga tattaunawar? Kuma sanya ƙauna akan hotunan da ba a buga ba, amma kawai an aika zuwa wani mai amfani? Wataƙila kun rigaya kun ga raye-rayen "carousel", wanda aka ƙirƙira daga hotunan a cikin kundin? Idan amsar ba haka ba ce, to da alama zaku karkatar da hankalinku ga Yahoo Messenger, saboda a can ne.
Zazzage Yahoo Messenger
Messenger Lite
Manzo mai sauƙin sauƙi inda zai kasance da wahala sosai don haɗuwa da aikin da ba dole ba ko zaɓi. Baya ga kiran yau da kullun da SMS, zaku iya hira tare da abokai daga Facebook. Wannan yanayin cikakke ne ga waɗanda mutanen da ko dai ba su da isasshen ƙwaƙwalwar ajiyar waya ko kawai suna da wata ƙiyayya ta aikace-aikacen hannu ta hanyar sadarwar zamantakewa. Ee, kuma iya iya yin hulɗa da duk lambobin sadarwa wuri guda yafi dacewa.
Zazzage Messenger Lite
Layi
Kiran bidiyo na rukuni, gudanar da safiyo da magana kawai - duk wannan yana nuna LIKE. Koyaya, masu amfani kuma suna da damar yin amfani da sarari don keɓaɓɓen sararin samaniya a kan sabobin kamfanin, inda zaku iya adana bidiyo iri iri, hotuna da sauran kayayyaki. Juya musu a kowane lokaci da suka dace.
Sauke Layi
Zamu iya tsai da bayani mai sauki cewa duk manzannin suna yin daidai aikin. Kawai wasu daga cikinsu suna ba mai amfani da fasalin keɓaɓɓu kuma mafi sauƙin sassaucin ra'ayi, keɓaɓɓen amfani da zamani.