Kunna "Invisility" a Odnoklassniki

Pin
Send
Share
Send

Rashin Ingantawa - Wannan shi ne ɗayan ƙarin ayyuka a Odnoklassniki, wanda zai ba ku damar yin wasu ayyukan a cikin hanyar sadarwar zamantakewar da ba a gani. Koyaya, haɗa shi zuwa mai amfani wanda ke kan kwamfutarka tare da "kai" na iya zama da wahala.

Babban bayani game da "Invisible" a Odnoklassniki

Da farko, yana da mahimmanci a fahimci cewa kasancewa marar ganuwa (a wata hanya) ga wasu masu amfani yana biyan wasu kuɗin. Kuna iya saya kafin Ganuwa na wani lokaci ko na har abada. Yanzu ana iya siyan wannan aikin kawai na wani ɗan lokaci, wanda bayan haka zaku iya biyan ƙarin aikin sa na ɗan lokaci, don haka amfani da shi akan lokaci mai tsada yana da tsada kwarai da gaske.

Aiki Rashin Ingantawa baya boye bayanan ka daga injunan bincike ko wasu masu amfani da hanyar dandalin sada zumunta. Amfani da shi, zaku iya ziyartar wasu shafukan mutane kawai, amma a lokaci guda a ɓangaren "Baƙi" wani mai amfani ba zai da wani bayani game da kai. Lokacin amfani Rashin Ingantawa Hakanan zaka iya ɓoye kasancewarka ta kan layi.

Hanyar 1: Saya kuma kunna Invisibility

Idan baku taɓa siya ba Ganuwa, sannan da farko dole ne ka zaɓi mafi kyau duka na siyan kuma ka biya shi, bayan wannan zaka iya amfani da wannan zaɓi don lokacin da aka yarda.

Don yin sayayya kuma a lokaci guda kunna wannan aikin, yi amfani da wannan umarnin:

  1. Kula da toshe, wanda ke ƙarƙashin avatar ku. Nemo abu a ciki Rashin Ingantawawannan yana daga ƙasa zuwa ƙasa. Danna shi don kunna.
  2. Idan baku sayi wannan sifan ba kafin, to maimakon kunnawa sai taga zai bude inda za'a nemi ku zabi kuɗin fito ku biya shi. Zaɓi wanda ya fi kyau kuma danna maɓallin Sayi. Kwanan nan, zaku iya gwada wannan damar kyauta, amma na kwanaki 3 kawai.
  3. Bayan an biya Rashin Ingantawa zai kunna ta atomatik. Don kunna ko kashe, yi amfani da makunnin da ke cikin togiyar a ƙarƙashin avatar sabanin sunan aikin.

Hanyar 2: Kunna Firdausi daga wayar

Hakanan zaka iya sayo da kunna Invisibility ta amfani da aikace-aikacen Odnoklassniki akan wayarka.

Mataki-mataki-mataki zai yi kama da wannan:

  1. Zamar da maballin, wanda aka ɓoye a gefen hagu na allo. Don yin wannan, zai ishe ku yi istigifari zuwa ga gefen hagun allon allon. A cikin menu, zaɓi "Abubuwan da aka biya".
  2. Daga cikin jerin gaba ɗaya, danna Kunna Canzare.
  3. Zaɓi kuɗin kuɗin da aka yarda da shi kuma ku biya shi. Bayan haka kawai zaka iya haɗa wannan aikin.

Bayar da amfani Ganuwa ba shi da wahala, koyaya, yana da kyau a tuna cewa wannan aikin na iya haifar da wasu matsala a farkon lokacin bayan haɗawa, saboda haka ana ba da shawarar a ɗan jira kaɗan kafin a fara ziyartar wasu shafukan mutane.

Pin
Send
Share
Send