Canza CDA zuwa MP3 akan layi

Pin
Send
Share
Send

CDA tsarin fayil ɗin audio ne wanda aka saba dashi wanda ya riga ya waye kuma yawancin yan wasa basa tallafi. Koyaya, a maimakon neman ɗan wasa da ya dace, zai fi kyau a sauya wannan tsarin zuwa wanda aka saba, misali, zuwa MP3.

Game da fasali na aiki tare da CDA

Tunda kusan ba a taɓa yin amfani da wannan tsarin faifai ba, yana da matukar wahala a sami sabis na kan layi don sauya CDA zuwa MP3. Ayyukan da ke akwai suna ba da dama, ban da juyawa da kansa, don yin wasu saitunan sauti na ƙwararru, alal misali, ƙimar bit, mita, da sauransu Lokacin da ka canza tsarin, ingancin sauti na iya shan wahala dan kadan, kodayake idan ba ka aiwatar da sautikan sauti ba, to asalinta ba zai zama sananne ba.

Hanyar 1: Canjin Audio na kan layi

Wannan mai sauƙin sauƙi ne kuma mai fahimta don amfani da sabis, ɗaya daga cikin mashahurai masu canzawa cikin runet wanda ke goyan bayan tsarin CDA. Yana da tsari mai kyau, shima ana fentin komai akan shafin daga maki, don haka ba abu bane mai sauki muyi wani abu. Kuna iya sauya fayil guda ɗaya a lokaci guda.

Je zuwa Canjin Audio na Kan layi

Matakan-mataki-mataki ne kamar haka:

  1. A kan babban shafi, nemo babban maɓallin shuɗi "Bude fayil". A wannan yanayin, dole ne zazzage fayil ɗin daga kwamfutar, amma idan yana a kan fayafan diski ko a wasu shafin yanar gizon, to amfani da Google Drive, DropBox da maɓallin URL, waɗanda ke gefen dama na babban shuɗi. Za a yi la'akari da koyarwar a kan misalin saukar da fayil daga kwamfuta.
  2. Bayan danna kan maɓallin saukarwa yana buɗe Binciko, inda kana buƙatar tantance wurin fayil ɗin a kan babban faif ɗin kwamfutarka kuma canja shi zuwa shafin ta amfani da maɓallin "Bude". Bayan jiran lokacin saukar fayil ɗin ƙarshe.
  3. Yanzu nuna a ƙarƙashin "2" shafin yana da tsarin da zaku so ku canza zuwa. Yawancin lokaci tsoffin ya kasance MP3.
  4. A ƙarƙashin tsiri tare da sanannun tsaran tsari tsiri na saitunan ingancin sauti. Kuna iya saita shi zuwa matsakaicin, amma yana da kyau a tuna cewa a wannan yanayin fayil ɗin fitarwa na iya yin nauyi fiye da yadda kuke zato. Abin farin, wannan karin nauyin ba shi da mahimmanci sosai, don haka babu makawa zai iya tasiri da saukarwar.
  5. Kuna iya yin ƙananan saitunan masu sana'a ta danna maɓallin. "Ci gaba". Bayan wannan, ƙaramin shafin yana buɗewa a ƙasan allon, inda zaku iya wasa tare da dabi'u Bitar, "Tashoshi" da sauransu Idan baku fahimci sautin ba, ana bada shawarar barin waɗannan tsoffin ƙimar.
  6. Plusari, zaku iya ganin ainihin bayani game da waƙar ta amfani da maɓallin "Bibiyar bayani". Babu wani abu mai ban sha'awa da yawa anan - sunan ɗan zane, kundin waƙoƙi, suna da, wataƙila, wasu ƙarin bayani. Lokacin aiki, da alama ba ku buƙata ba.
  7. Lokacin da aka gama tare da saitunan, yi amfani da maɓallin Canzawannan yana ƙarƙashin sakin layi "3".
  8. Jira don kammala aikin. Yawancin lokaci yakan wuce fiye da dubun seconds, amma a wasu yanayi (babban fayil da / ko Intanit jinkirin) zai iya ɗaukar minti ɗaya. Bayan an gama, za a tura ku zuwa shafin saukarwa. Don adana fayil ɗin da aka gama zuwa kwamfutarka, yi amfani da haɗin yanar gizon Zazzagewa, kuma don adanawa zuwa kantin sayar da kayan kwalliya - alaƙa zuwa ayyukan da ake buƙata, waɗanda aka yi masu alama da gumaka.

Hanyar 2: Coolutils

Wannan sabis ɗin ƙasa ne don sauya fayiloli daban-daban - daga ayyukan kowane microcircuits zuwa waƙoƙin odiyo. Hakanan ana iya amfani dashi don sauya fayil ɗin CDA zuwa MP3 tare da asara kaɗan a cikin ingancin sauti. Koyaya, yawancin masu amfani da wannan sabis ɗin suna korafi game da aiki mara tsayayye da kurakurai akai-akai.

Je zuwa Coolutils

Mataki-mataki-mataki zai yi kama da wannan:

  1. Da farko, kuna buƙatar yin duk saitunan da suka wajaba kuma kawai bayan hakan ci gaba tare da sauke fayil ɗin. A "Sanya Zaɓuɓɓuka" nemo taga Canza zuwa. Akwai zaɓi "MP3".
  2. A toshe "Saiti"zuwa hagu na toshe Canza zuwa, zaku iya yin kwaskwarimar kwararru zuwa bitrate, tashoshi da sampret. Hakanan, idan baku fahimci wannan ba, ana bada shawarar kar ku shiga cikin waɗannan sigogi.
  3. Lokacin da aka saita komai, zaku iya zazzage fayil ɗin odiyo. Don yin wannan, yi amfani da maɓallin "Nemi"wannan yana a saman kai tsaye "2".
  4. Canja wurin sauti da ake so daga komputa. Jira saukarwa. Shafin yana maida fayil din ta atomatik ba tare da hallarku ba.
  5. Yanzu dai kawai danna maballin "Zazzage fayil ɗin da aka canza".

Hanyar 3: Myformatfactory

Wannan rukunin yanar gizon yayi kama da wanda aka bincika a baya. Bambancin kawai shi ne cewa yana aiki ne kawai a cikin Ingilishi, yana da zane daban daban kuma yana da ƙananan kurakurai lokacin juyawa.

Je zuwa Myformatfactory

Jagorar don sauya fayiloli akan wannan sabis ɗin sunyi kama da sabis ɗin da ya gabata:

  1. Da farko, ana yin saiti, kuma a lokacin ne kawai ake sauke waƙar. Saitunan suna ƙarƙashin taken "Saita zaɓin juyawa". Da farko zaɓi hanyar da za ku so canja wurin fayil, don wannan, kula da toshe "Canza zuwa".
  2. Hakanan tare da shafin da ya gabata, yanayin yana tare da saitunan ci gaba a cikin toshe mai kyau wanda ake kira "Zaɓuɓɓuka".
  3. Zazzage fayil ta amfani da maɓallin "Nemi" a saman allon.
  4. Mai kama da rukunonin da suka gabata, zaɓi ɗaya ta amfani "Mai bincike".
  5. Shafin yana maida waka zuwa MP3 kai tsaye. Don saukarwa, yi amfani da maballin "Zazzage fayil ɗin da aka sauya".

Duba kuma: Yadda zaka canza 3GP zuwa MP3, AAC zuwa MP3, CD zuwa MP3

Ko da kuna da sauti a cikin wani tsari na daɗe, zaku iya aiwatar da shi sauƙaƙe ta amfani da sabis na kan layi daban-daban zuwa cikin sanannun sanannun.

Pin
Send
Share
Send