Yadda ake canza mp4 zuwa avi akan layi

Pin
Send
Share
Send

A cikin MP4 tsari, za a iya adana sauti, bidiyo ko ƙananan bayanai. Siffofin irin waɗannan fayilolin sun haɗa da ƙaramin girman, ana amfani dasu galibi akan gidajen yanar gizo ko akan na'urorin hannu. Tsarin yana ɗaukar ɗan ƙaramin saurayi, saboda wasu na'urori basu iya fara rikodin sauti na MP4 ba tare da software na musamman ba. Wani lokaci, maimakon neman shiri don buɗe fayil, yana da sauƙin sauya shi zuwa wani tsari na kan layi.

Sites don canza MP4 zuwa AVI

A yau za muyi magana game da hanyoyin da zasu taimaka wajan sauya MP4 zuwa AVI. Ayyukan da aka la'akari da su suna ba masu amfani da sabis ɗin kyauta. Babban fa'idar irin wadannan shafuka sama da shirye-shirye don juyawa shine cewa mai amfani baya bukatar shigar da komai kuma ya dunkule kwamfutar.

Hanyar 1: Canza layi akan layi

Saiti mai dacewa don sauya fayiloli daga wannan tsari zuwa wani. An kasa yin aiki tare da kari daban-daban, gami da MP4. Babban fa'idarsa shine samun ƙarin saiti don fayil ɗin ƙarshe. Don haka, mai amfani na iya sauya tsarin hoto, zazzage abin da yake ji, mai datse bidiyon.

Akwai hane-hane akan rukunin yanar gizon: za a adana fayil ɗin da ya juya don awa 24, yayin da za ku iya saukar da shi ba sau 10 ba. A mafi yawan lokuta, wannan rashin wadatarwar ba kawai dacewa bane.

Je zuwa Canza Saurin kan layi

  1. Mun je shafin da sanya hoton bidiyon da kake son maidawa. Kuna iya ƙara shi daga kwamfuta, sabis na girgije ko ƙayyade hanyar haɗi zuwa bidiyo akan Intanet.
  2. Mun shigar da ƙarin saiti don fayil ɗin. Kuna iya sake girman bidiyon, zaɓi ingancin rikodi na ƙarshe, canza ƙimar bit da wasu sigogi.
  3. Bayan an kammala saitunan, danna kan Canza fayil.
  4. Tsarin saukar da bidiyo zuwa sabar zai fara.
  5. Zazzagewa zai fara ta atomatik a cikin wani sabon taga na gaba, in ba haka ba kuna buƙatar danna kan hanyar kai tsaye.
  6. Za'a iya shigar da bidiyon da aka canza zuwa girgije, shafin yana aiki tare da Dropbox da Google Drive.

Canza bidiyo akan wata hanya yana ɗaukar nauyin seconds, lokaci na iya ƙaruwa dangane da girman fayil ɗin farko. Sakamakon bidiyon yana da inganci mai karɓa kuma yana buɗewa akan yawancin na'urori.

Hanyar 2: Convertio

Wani shafin don sauya fayil din da sauri daga MP4 zuwa AVI, wanda zai ba ku damar yin watsi da amfani da aikace-aikacen tebur. Abunda za'a iya fahimta dashi shine ga masu amfani da novice, ba ya ƙunshi ayyuka masu rikitarwa da ƙarin saiti. Duk abin da ake buƙata daga mai amfani shi ne don loda bidiyo zuwa uwar garke kuma fara sabobin tuba. Amfani - babu rajista da ake buƙata.

Rashin kyawun shafin shine rashin iya canza fayiloli da yawa a lokaci guda, wannan aikin yana samuwa ne kawai ga masu amfani da asusun da aka biya.

Je zuwa gidan yanar gizo na Convertio

  1. Mun je wurin kuma zaɓi hanyar bidiyo na farko.
  2. Zaɓi tsawa ta ƙarshe wanda juyawa zai gudana.
  3. Zazzage fayil ɗin da kake son juyawa zuwa shafin. Akwai shi don saukewa daga komputa ko ajiyar girgije.
  4. Bayan saukar fayil din zuwa shafin, danna maballin Canza.
  5. Za a fara aiwatar da sauya bidiyo zuwa AVI.
  6. Don adana daftarin da aka canza, danna kan maɓallin Zazzagewa.

Sabis na kan layi ya dace don sauya ƙananan bidiyo. Don haka, masu amfani da basu da rajista zasu iya aiki tare da bayanan waɗanda girman su bai wuce megabytes 100 ba.

Hanyar 3: Zamzar

Abubuwan harshe na kan layi na Rashanci wanda ke ba ku damar juyawa daga MP4 zuwa mafi yawan fadada AVI. A yanzu, masu amfani da basu da rajista zasu iya canza fayiloli waɗanda girman su bai wuce megabytes 5 ba. Tsarin jadawalin kuɗin fito mafi arha yana dala $ 9 a wata, saboda wannan kuɗin ku iya aiki da fayiloli har zuwa megabytes 200 a girma.

Kuna iya saukar da bidiyon ko dai daga kwamfuta ko kuma nuna shi a Intanet.

Je zuwa gidan yanar gizon Zamzar

  1. Sanya bidiyo zuwa shafin daga komputa ko hanyar kai tsaye.
  2. Zaɓi tsari wanda juyawa zai gudana.
  3. Muna samar da adireshin imel mai inganci.
  4. Latsa maballin Canza.
  5. Za a aika fayil ɗin da ya gama zuwa e-mail, daga inda za ku iya sauke shi nan gaba.

Gidan yanar gizon Zamzar baya buƙatar rajista, amma ba tare da imel ba, ba zai yi aiki don sauya bidiyon ba. A wannan gaba, ya fi ƙasa da biyu daga abokan takararsa.

Shafukan da aka tattauna a sama zasu taimaka sauya bidiyo daga wannan tsari zuwa wani. A cikin sigogin kyauta zaka iya aiki kawai tare da ƙananan rakodi, amma a mafi yawan lokuta MP4 fayil yana da ƙananan.

Pin
Send
Share
Send