Haɓaka Windows XP zuwa fakitin sabis 3

Pin
Send
Share
Send


Kunshin sabis na 3 don Windows XP shine kunshin wanda ya ƙunshi ƙarin add-ons da gyare-gyare don inganta tsaro da aikin tsarin aiki.

Saukewa da Sanya fakitin Sabis na 3

Kamar yadda kuka sani, tallafi don Windows XP ya ƙare a cikin 2014, don haka ba zai yiwu a nemo da saukar da kunshin daga shafin Microsoft na hukuma ba. Akwai wata hanyar fita daga wannan halin - saukar da SP3 daga gajiminmu.

Zazzage sabunta SP3

Bayan saukar da kunshin, dole ne ku sanya shi a kwamfutarka, kuma za mu yi hakan nan gaba.

Abubuwan buƙata

Don aiki na al'ada na mai sakawa, muna buƙatar aƙalla 2 GB na sarari kyauta akan tsarin ɓangaren diski (ƙarar da babban fayil ɗin "Windows" yake a ciki). Tsarin aiki na iya ƙunsar sabuntawa zuwa SP1 ko SP2. Don Windows XP SP3, ba kwa buƙatar shigar da kunshin.

Wani muhimmin mahimmanci: kunshin SP3 don tsarin 64-bit ba ya wanzu, sabili da haka, alal misali, sabunta Windows XP SP2 x64 zuwa Akwatin Sabis na 3 zai kasa.

Shiri don kafuwa

  1. Shigarwa na kunshin zai yi nasara idan kun riga kun shigar da ɗaukaka bayanan:
    • Saitin kayan aikin raba kwamfuta.
    • Kunshin mai amfani da harsuna da yawa don haɗawa zuwa nau'in tebur mai nisa 6.0.

    Za a nuna su a daidaitaccen sashi. "Orara ko Cire Shirye-shiryen" a ciki "Kwamitin Kulawa".

    Don duba ɗaukakawar shigar da ake buƙata shigar da daw Nuna Sabis. Idan an jera abubuwan da ke sama, to, dole ne a cire su.

  2. Na gaba, dole ne a kashe duk kariyar rigakafin ƙwayar cuta ba tare da lalacewa ba, tunda waɗannan shirye-shiryen na iya tsoma baki tare da sauya abubuwa da kwafe fayiloli a cikin manyan fayilolin tsarin.

    Kara karantawa: Yadda za a kashe riga-kafi

  3. Createirƙiri ma'anar dawowa. Anyi wannan ne domin a sami damar "mirgine baya" idan akwai kurakurai da kasawa bayan shigar da SP3.

    Kara karantawa: Yadda za a komar da Windows XP

Bayan an kammala aikin shirya, zaku iya ci gaba don shigar da kunshin sabis. Akwai hanyoyi guda biyu don yin wannan: daga gudu Windows ko ta amfani da faifan taya.

Dubi kuma: Yadda za a ƙirƙiri Windows XP Disc

Shigarwa na tebur

Wannan hanyar saka SP3 ba ta bambanta da shigar da tsari na yau da kullun ba. Dukkanin ayyuka ya kamata a yi a ƙarƙashin asusun mai gudanarwa.

  1. Gudun fayil ɗin WindowsXP-KB936929-SP3-x86-RUS.exe Latsa sau biyu, wanda bayan haka an fara hakar fayiloli zuwa babban fayil akan abin hawa zai fara aiki.

  2. Mun karanta kuma mun bi shawarwarin, danna "Gaba".

  3. Na gaba, kuna buƙatar sanin kanku tare da yarjejeniyar lasisin kuma yarda dashi.

  4. Tsarin shigarwa yana da kyau da sauri.

    Bayan kammalawa, danna maballin Anyi. Ba kwa buƙatar yin wani abu, mai sakawa zai sake kunna kwamfutar da kanta.

  5. Bayan haka, za a nemi mu jira lokacin da za a kammala ya kammala.

    Hakanan kuna buƙatar yanke shawara kan biyan kuɗi zuwa sabuntawar atomatik kuma danna "Gaba".

Shi ke nan, yanzu mun shiga cikin tsarin a cikin hanyar da muka saba da amfani da Windows XP SP3.

Shigar daga faifan taya

Wannan nau'in shigarwa zai taimaka wajen kauce wa wasu kurakurai, alal misali, idan ba shi yiwuwa a kashe shirin riga-kafi gaba ɗaya. Don ƙirƙirar faifan taya, muna buƙatar shirye-shirye guda biyu - nLite (don haɗa kunshin sabuntawa a cikin kunshin rarraba shigarwa), UltraISO (don ƙona hoto zuwa faifai ko kebul na USB flash).

Download nLite

Don aiwatar da tsarin yau da kullun, zaku buƙaci Microsoft .NET Tsarin Tsarin 2.0 ko sama.

Zazzage Tsarin Microsoft .NET

  1. Sanya faifai tare da Windows XP SP1 ko SP2 a cikin drive kuma kwafe duk fayiloli zuwa babban fayil da aka ƙirƙira a baya. Lura cewa hanyar zuwa babban fayil, da kuma sunan sa, bai kamata ya ƙunshi haruffan Cyrillic ba, don haka mafita mafi dacewa ita ce sanya shi a cikin tushen tsarin injin.

  2. Mun ƙaddamar da shirin nLite kuma canza yare a cikin farawar taga.

  3. Bayan haka, danna maballin "Sanarwa" kuma zaɓi babban fayil ɗinmu.

  4. Shirin zai bincika fayiloli a cikin babban fayil kuma nuna bayani game da sigar da kunshin SP.

  5. Tsallake taga saiti ta danna "Gaba".

  6. Zaɓi ayyuka. A cikin yanayinmu, wannan shine haɗakar fakitin sabis da ƙirƙirar hoton taya.

  7. A taga na gaba, danna "Zaɓi" kuma yarda da cirewar ɗaukakawar ɗaukakawa zuwa rarraba.

  8. Turawa Ok.

  9. Mun sami fayil ɗin WindowsXP-KB936929-SP3-x86-RUS.exe a kan rumbun kwamfutarka kuma danna "Bude".

  10. Bayan haka, ana cire fayil daga mai sakawa

    da hada kai.

  11. A ƙarshen aiwatar, danna Ok a cikin akwatin tattaunawa

    sannan "Gaba".

  12. Bar duk tsoffin dabi'un, danna maɓallin ISirƙiri ISO kuma zaɓi wurin da suna don hoton.

  13. Lokacin da aka kammala aikin ƙirƙirar hoton, zaka iya rufe shirin.

  14. Don ƙona hoton zuwa CD, buɗe UltraISO kuma danna kan gunki tare da diski mai ƙonawa a cikin babban kayan aiki.

  15. Mun zaɓi tuƙin da za a yi "ƙonewa", saita ƙaramin saurin rikodi, nemo hoton da aka ƙirƙira da buɗe shi.

  16. Latsa maɓallin rikodin ka jira ta ƙare.

Idan ya dace muku da amfani da filashin filasha, to zaku iya yin rikodin akan irin wannan matsakaici.

Kara karantawa: Yadda ake ƙirƙirar kebul ɗin filastar filastik

Yanzu kuna buƙatar yin takalmin daga wannan faifai kuma aiwatar da shigarwa tare da adana bayanan mai amfani (karanta labarin akan dawo da tsarin, hanyar haɗin da aka gabatar a sama a cikin labarin).

Kammalawa

Updaukaka tsarin aiki na Windows XP ta amfani da Service Pack 3 zai ba ka damar ƙara tsaro a kwamfutarka, da kuma ƙara yawan amfani da albarkatun tsarin. Shawarwarin da ke cikin wannan labarin zasu taimaka muku yin wannan da sauri kuma a sauƙaƙe.

Pin
Send
Share
Send