Android OS ba a mayar da hankali kan multimedia ba, ciki har da sake kunna kiɗan. Dangane da haka, akwai da yawa daga cikin masu kiɗan kiɗa don na'urori akan wannan tsarin. A yau muna so mu jawo hankalinku ga AIMP - sigar babban mashahurin mai wasan tare da Windows for Android.
Jaka Kunna
Siffa mai mahimmanci kuma mai mahimmanci ga yawancin masu amfani, wanda mai kunnawa ya mallaka, yana kunna kiɗa daga babban fayil ɗin sulhu.
Ana aiwatar da wannan fasalin cikin sauƙi sauƙaƙe - an ƙirƙiri sabon waƙa, kuma ana ƙara babban fayil ɗin da ake so ta mai sarrafa fayil ɗin ginannen ciki.
Random rarrabawa songs
Sau da yawa ɗakin karatun kiɗa na ƙwararren kiɗan kiɗa yana daruruwan waƙoƙi. Kuma da wuya wanda ke sauraron kiɗa tare da kundin kide-kide - yawancin waƙoƙin masu fasaha daban-daban suna tafiya daban. Ga irin waɗannan masu amfani, mai haɓaka AIMP ya ba da aiki don rarrabe waƙoƙi da tsari.
Baya ga samfuran da aka riga aka tsara, zaku iya ware kiɗa da hannu ta shirya waƙoƙin yadda kuke so.
Idan lissafin waƙar ya ƙunshi kiɗa daga manyan fayiloli, zaka iya tsara fayiloli zuwa manyan fayiloli.
Goyan bayan sauti mai jiwuwa
AIMP, kamar sauran mashahurai 'yan wasa, suna iya kunna watsa shirye-shiryen sauti na kan layi.
Dukansu rediyo na kan layi da kwasfan fayiloli suna goyan baya. Baya ga hada hanyar haɗi kai tsaye, zaku iya saukar da jerin rakodi daban daban na tashar rediyo a cikin tsarin M3U kuma buɗe shi tare da aikace-aikacen: AIMP gane shi kuma yana ɗaukar shi zuwa aiki.
Bi-sawu Tsakanin Saƙo
A cikin menu na babban taga mai kunnawa, akwai zaɓuɓɓuka don sarrafa fayilolin kiɗa.
Daga wannan menu zaka iya duba metadata na fayil ɗin, zaɓi shi azaman sautin ringi, ko share shi daga tsarin. Zaɓin da yafi amfani shine, hakika, kallon metadata.
Anan zaka iya kwafar sunan hanya zuwa allon rubutu ta amfani da maɓallin musamman.
Saitunan tasirin sauti
Ga waɗanda suke son kunna komai da kowa, masu kirkirar AIMP sun ƙara ƙarfin ikon daidaitawa, canje-canje a cikin ma'auni da saurin sake kunnawa.
Mai daidaitawa ya sami ci gaba sosai - ƙwararren mai amfani zai iya saita mai kunnawa don hanyar sauti da belun kunne. Godiya ta musamman ga zabin preamp - mai amfani ga masu wayowin komai da ruwanka tare da DAC mai sadaukarwa ko masu amfani da amplifiers na waje.
Yi Karshe da Lokaci
AIMP yana da aiki don dakatar da sake kunnawa ta hanyar sigogi da aka ƙayyade.
Kamar yadda masu haɓaka kansu da kansu suka ce, wannan zaɓi an yi shi ne ga waɗanda suke son yin barci ga waƙoƙi ko littattafan mai ji. Tsarin saiti yayi nisa - daga lokacin da aka ƙayyade zuwa ƙarshen jerin waƙoƙi ko waƙa. Hakanan yana da amfani don adana baturi, af.
Zaɓin haɗin kai
AIMP na iya ɗaukar iko daga kan naúrar kai kuma ta nuna mai nuna dama cikin sauƙi a allon makulli (zaka buƙaci sigar Android 4.2 ko sama).
Aikin ba sabo bane, amma ana iya kasancewa cikin aminci za a iya rubuta shi cikin fa'idodin aikace-aikacen.
Abvantbuwan amfãni
- Aikace-aikacen ya cika cikin Rashanci;
- Dukkanin abubuwan suna samuwa kyauta kuma ba tare da talla ba;
- Maimaitawa Fayil
- Lokacin bacci
Rashin daidaito
- Yana aiki ba talauci tare da waƙoƙin bitrate.
AIMP ɗan wasa ne mai sauƙin gaske amma mai aiki mai mahimmanci. Ba shi da wayo kamar, misali, PowerAMP ko Neutron, amma zai zama ingantacciyar haɓaka idan kun rasa aikin ɗan wasan da aka gina.
Zazzage AIMP kyauta
Zazzage sabon sigar app daga Google Play Store