Yadda ake yin bootable USB flash drive Windows XP

Pin
Send
Share
Send


Godiya ga cikakkun bayanai na bayanai akan Intanet, kowane mai amfani zai iya sake saita tsarin aiki a cikin kwamfutar. Amma kafin ka aiwatar da tsarin sakewa da kanta, kana buƙatar ƙirƙirar bootable USB flash drive akan abin da za a yi rikodin OS. Game da yadda za'a ƙirƙiri drive tare da hoton shigarwa na Windows XP.

Gudanar da tsarin aiwatar da filashin filastik tare da Windows XP, za mu nemi taimakon amfani na WinToFlash. Gaskiyar ita ce, wannan shine mafi kyawun kayan aiki don ƙirƙirar kebul-masu ɗauka, amma, a tsakanin wasu abubuwa, yana da nau'in kyauta.

Zazzage WinToFlash

Yadda za a ƙirƙiri kebul ɗin filastik ɗin bootable tare da Windows XP?

Lura cewa wannan aikace-aikacen ya dace ba kawai don ƙirƙirar kebul na USB tare da Windows XP ba, har ma da sauran nau'ikan wannan tsarin aiki.

1. Idan ba'a riga an shigar da WinToFlash akan kwamfutarka ba, bi tsarin shigarwa. Kafin fara shirin, haša kebul na USB zuwa kwamfutar, wanda za a yi rikodin rarraba abubuwan aiki na tsarin aiki.

2. Kaddamar da WinToFlash kuma je zuwa shafin Yanayin cigaba.

3. A cikin taga da ke bayyana, zaɓi tare da dannawa ɗaya "Tsallakewa da Windows XP / 2003 mai sakawa a cikin drive"sannan ka zabi maballin .Irƙira.

4. Game da ma'ana "Hanyar fayil na Windows" danna maɓallin "Zaɓi". Windows Explorer ya bayyana, a cikin abin da kuke buƙata ku tantance babban fayil ɗin tare da fayilolin shigarwa.

Da fatan za a lura, idan kuna buƙatar yin kebul na USB mai filatarwa daga hoton ISO, to lallai ne za ku fara cire shi a cikin kowane ma'ajiya, cire shi a kowane wuri mai dacewa akan kwamfutarka. Bayan haka, za a iya ƙara babban fayil ɗin cikin shirin WinToFlash.

5. Game da ma'ana "Kebul na USB" Tabbatar kana da madaidaiciyar drive ɗin. Idan bai bayyana ba, danna kan maballin. "Ka sake" kuma zaɓi abin sarrafawa.

6. An shirya komai don hanya, don haka kawai danna kan maballin Gudu.

7. Shirin zai yi muku gargadin cewa duk bayanan da suka gabata za a lalata su a kan faifai. Idan kun yarda, danna kan maɓallin. Ci gaba.

Hanyar ƙirƙirar kebul-driveable zai fara, wanda zai ɗauki ɗan lokaci. Da zaran aikace-aikacen ya kammala samuwar flash ɗin, ana iya amfani da shi nan da nan don manufar da aka nufa, i.e. ci gaba da shigar da windows.

Kamar yadda kake gani, aiwatar da ƙirƙirar kebul ɗin flashable USB tare da Windows XP yana da sauqi. Bayan waɗannan shawarwarin, da sauri za ku ƙirƙiri drive tare da hoton shigarwa na tsarin aiki, wanda ke nufin zaku iya fara shigar da shi.

Pin
Send
Share
Send