Mai jan hankalin masu biyan kuɗi zuwa tashar YouTube

Pin
Send
Share
Send

Shahararren tashoshin yana kasancewa ba kawai da yawan ra'ayoyi ba, har ma da yawan masu biyan kuɗi. Don wani alama, zaku iya samun maɓalli daga Google, fara daga masu biyan kuɗi 100,000 zuwa aikinku. Abu ne mai matukar wahala a inganta tashoshi, amma akwai hanyoyi da yawa da aka tabbatar wadanda zasu iya jawo hankalin mutane sosai cikin kankanin lokaci.

Yadda ake samun masu biyan kuɗin YouTube

Da farko dai, yana da mahimmanci a tuna cewa koyaushe zaku sami masu sauraronku, idan kuna yin samari mai kyau, babban abin lura shine a lura. Amma don hanzarta aiwatar da haɓaka, kuna buƙatar yin ƙoƙari da amfani da hanyoyi da yawa waɗanda zasu taimaka a cikin wannan.

Buƙatu da ambaton shiga tashar

Yana iya yin kama da roƙo, amma hanya tana aiki da gaske. A cikin bidiyon ku, zaku iya tambayar masu kallo da latsa maballin "Yi rajista". Amma ya fi dacewa a ƙara maballin "Yi rajista" a karshen bidiyon ku.

Kuna iya yin wannan a cikin editan bidiyo akan shafinku.

Kara karantawa: buttonara maɓallin "Labarai" zuwa bidiyo akan YouTube

Yin sharhi akan wasu bidiyo

Kawai zaku zaɓi bidiyon da kukafi so kuma ku dace da taken tashar ku, kuma ku rubuta wasu maganganu a ciki.

Masu amfani za su karanta shi kuma wataƙila za su danna avatar ku kuma su ga abubuwan da ke cikin ku. Hanyar tana da sauki, amma kuma a lokaci guda tana tasiri don inganta tashar ka.

Haɗin kai tare

Komai yana da sauki a nan. Nemi tashoshin da suka kusanci batunka. Zai iya zama rukuni na VKontakte ko wasu gidan yanar gizo. Tuntuɓi mai shi kuma ku yi tallata juna ko ƙara zuwa "Hanyoyi masu ban sha'awa".

Hakanan zaka iya yarda akan samar da bidiyon haɗin gwiwa idan batutuwan suna da kusanci. Ta wannan hanyar, zai yuwu a sami damar ɗaukar masu biyan kuɗi a cikin ɗan gajeren lokaci.

Umarni na Talla

Kusan dukkanin masu rubutun ra'ayin yanar gizo sun yarda don tallata wani abu. Amma dole ne a biya shi. Hakanan zaka iya ba da umarnin talla kai tsaye daga YouTube, yayin da za a watsa shi kawai ga masu sauraro waɗanda suka fi sha'awar abubuwanku. Don haka, zaku iya zama sananne a cikin ɗan gajeren lokaci.

Duba kuma: nau'ikan talla akan YouTube da farashinsa

Waɗannan sune manyan zaɓuɓɓuka don yadda zaka jawo hankalin sabon masu sauraro zuwa tasharka. Tabbas, zaku iya amfani da sabis na ɓangare na uku, amma ba tare da sakamako ba, zaku iya tayar da ra'ayi kawai, kuma zaku iya samun ban ban ga masu biyan kuɗi. Hakanan kuna iya spam ɗin masu amfani a cikin saƙonni na sirri, amma mutane kima ne suke amsa wannan. Dukkanin abin dogara ne akan ku da kuma yadda kuke son haɓaka cikin wannan al'amari. Idan da gaske kuna so, lallai ne kuyi aiki tukuru, komai kuma zai wuce lokaci.

Pin
Send
Share
Send