Yadda za a buɗe bidiyon WMV

Pin
Send
Share
Send

WMV (Windows Media Video) ɗayan bidiyo ne wanda aka tsara ta hanyar Microsoft. Don kunna irin wannan bidiyon, kuna buƙatar player da ke goyan bayan tsarin da aka ƙayyade. Bari mu ga yadda zaku iya buɗe fayiloli tare da fadada WMV.

Hanyoyi don kunna bidiyo a tsarin WMV

Ana saka wasu kododi na WMV tare da Windows, saboda haka dole ne 'yan wasa da yawa su buɗe waɗannan fayilolin Lokacin zabar shirin da ya dace, kuna buƙatar bishe ku ta sauƙi na amfani da samuwar ƙarin fasali.

Hanyar 1: KMPlayer

Playerwallon KMPlayer yana da kodi-kayya kuma yana gudanar da fayilolin WMV ba tare da matsala ba, koyaya, kwanan nan akwai tallace-tallace da yawa a ciki.

Zazzage KMPlayer kyauta

Kara karantawa: Yadda za a toshe talla a KMPlayer

  1. Je zuwa menu (danna sunan mai kunnawa) sai a latsa "Bude fayil (s)" (Ctrl + O).
  2. A cikin taga taga da ke bayyana, nemo da buše fayil ɗin da ake so.

Ko kawai ja bidiyo daga babban fayil zuwa taga KMPlayer.

A gaskiya, wannan shine wasan WMV a cikin KMPlayer yayi kama da:

Hanyar 2: Classic Player Player

A cikin Media Player Classic, babu abin da ke jan hankali idan ka buɗe fayilolin da kake buƙata.

Zazzage Playeran Wasan Watsa Labarai

  1. Classic Player Media ya sauƙaƙa amfani da sauri. Don yin wannan, zaɓi abu tare da sunan da ya dace a menu Fayiloli (Ctrl + Q).
  2. Nemo kuma buɗe bidiyon WMV.

An buɗe hanyar daidaitaccen fayil ɗin ta hanyar Fayiloli ko amfani da makullin Ctrl + O.

Wani taga zai bayyana inda dole ne ka fara saka bidiyon daga rumbun kwamfutarka da fayil din dubbing, idan akwai. Don kunnawa, latsa Yayi kyau.

Ja yana kuma aiki anan.

A kowane hali, an sake yin komai daidai:

Hanyar 3: Playeran Wasan Media VLC

Amma VLC Media Player ya fi wuya a yi amfani da shi, kodayake bai kamata a sami matsala buɗewa ba.

Zazzage Playeran Wasan Media VLC

  1. Fadada shafin "Mai jarida" kuma danna "Bude fayiloli" (Ctrl + O).
  2. A cikin Explorer, nemo fayil din WMV, zaɓi shi ka buɗe shi.

Ja da sauke kuma an yarda dashi.

Bayan 'yan lokuta, za a ƙaddamar da bidiyon.

Hanyar 4: GOM Media Player

Shirin na gaba wanda zaku iya bude fayilolin WMV shine GOM Media Player.

Zazzage Playeran Jarida GOM

  1. Danna sunan mai kunnawa ka zaɓa "Bude fayiloli". Ana ɗaukar matakin iri ɗaya ta latsa maɓalli F2.
  2. Ko kuma danna alamar a cikin ƙasa na mai kunnawa.

  3. Da taga Explorer zata bayyana. A ciki, nemo kuma buɗa fayil ɗin WMV.

Hakanan zaka iya ƙara bidiyo zuwa GOM Media Player ta kawai jan da sauke.

An tsara komai kamar haka:

Hanyar 5: Windows Media Player

Babu ƙarancin mashahuri tsakanin shirye-shiryen masu kama da Windows Media Player. Wannan ɗayan ɗayan aikace-aikacen Windows ne wanda aka riga an shigar dashi, saboda haka yawanci baya buƙatar sakawa.

Zazzage Windows Media Player

Ganin cewa wannan tsari ne na yau da kullun, yana da sauƙi a buɗe fayil ɗin WMV ta menu na mahallin ta zaɓi sake kunnawa ta hanyar Windows Media.

Idan wannan bai yi amfani ba, to, za ku iya zuwa ɗaya hanyar:

  1. Kaddamar da Windows Media Player a menu Fara.
  2. Danna Lissafin waƙa kuma jawo fayil ɗin WMV zuwa yankin da aka nuna a hoton.

Ko kawai amfani da gajeriyar hanyar keyboardCtrl + O kuma buɗe bidiyon ta amfani da Explorer.

Komawa ta bidiyo yakamata a fara nan da nan, kamar yadda yake a yanayin ƙaddamar da menu.

Don haka, duk mashahurin 'yan wasan suna yin bidiyo tare da fadada WMV daidai. Zabi yafi dacewa da abinda kukafi amfani dashi.

Pin
Send
Share
Send