Yi bikin mutumin a kan hoton VKontakte

Pin
Send
Share
Send

Bayan sanya hoton VKontakte, a wasu yanayi akwai buƙatar yiwa takamaiman mutum alama, komai girman shafin sa a wannan hanyar sadarwar zamantakewa. Daidaitaccen aiki na VK.com yana ba kowane mai amfani da damar dacewa, ba tare da buƙatar ƙarin komai ba.

Musamman, wannan matsalar ta dace ne a yayin da masu amfani suka buga hotuna da yawa, waɗanda adadinsu ne na mutane daban-daban. Ta amfani da ayyukan yi wa alama alama ga abokai da kuma kusancin da ke cikin hoto, yana yiwuwa a sauƙaƙe kallon hotunan hotunan da wasu masu amfani suke yi.

Yi bikin mutane a cikin hoto

Daga farkon kasancewarta kuma har zuwa yau, gudanarwar cibiyar sadarwar zamantakewa ta VKontakte ta samar da ayyuka da yawa ga kowane mai mallakar bayanin martaba. Ofayan wannan shine ikon yiwa kowane mutane hoto, hotuna da hotuna kawai.

Da fatan za a lura cewa bayan yiwa mutum alama a cikin hoto, bisa la’akari da kasancewar shafin nasa, zai karɓi sanarwar da ta dace. A wannan yanayin, mutanen waɗancan da ke cikin jerin abokanku ana la'akari da su.

Hakanan yana da mahimmanci a san fasali ɗaya, wanda shine idan hoton da kake son yiwa mutum alama to yana cikin kundin hotal ɗinku An yi ajiya, sannan aikin da ake so za'a rufe shi. Sabili da haka, da farko kuna buƙatar motsa hoton zuwa ɗayan ɗayan kundin kunnun, ciki har da "An sakawa" sannan kuma ci gaba da aiwatar da shawarwarin.

Muna nuna hoto na mai amfani da VK

Lokacin da kuka yi niyyar yiwa duk wani mai amfani da VKontakte alama, tabbatar da tabbata cewa mutumin da kuke so yana cikin jerin abokanka.

  1. Ta cikin babban menu (hagu) na shafin, je zuwa sashin "Hotuna".
  2. Idan ya cancanta, shigar da hoto na VKontakte.

  3. Zaɓi hoto wanda kake so ka yiwa mutum alama.
  4. Bayan buɗe hoto, kuna buƙatar bincika dubawa a hankali.
  5. A cikin ɓangaren ƙasa, danna kan taken magana "Alama ga mutum".
  6. Danna-hagu a kowane yanki na hoton.
  7. Yin amfani da yankin da ya bayyana a hoton, zaɓi ɓangaren da ake so hoton a inda, a cikin ra'ayi, aboki ko kuma an nuna maka.
  8. Ta cikin jerin buɗewa ta atomatik, zaɓi aboki ko danna kan hanyar haɗin farko "Ni".
  9. Tunda alama ce ta farkon mutum, zaku iya ci gaba da wannan aikin ta hanyar aiwatar da wani zaɓi na guntun ɗin a cikin hoton buɗe.
  10. Ba shi yiwuwa a yiwa mutum alama sau biyu, har da kanka.

  11. An ba da shawarar cewa ka fara tabbatar da cewa kayi wa dukkan mutane alama. Za'a iya yin wannan ta amfani da jerin abubuwan atomatik. "A cikin wannan hoton: ..." a gefen dama na allo.
  12. Idan kun gama nuna alama ga abokai a hoton, danna Anyi a saman shafin.

Da zaran ka latsa maballin Anyi, maɓallin zaɓi na mutane yana rufewa, yana barin ku a shafi tare da hoto na buɗe. Don gano wanene aka nuna a hoto, yi amfani da jerin zaɓaɓɓun mutane a gefen dama na taga hoto. Wannan buƙata ta shafi duk masu amfani waɗanda suke da damar yin amfani da hotunanka.

Bayan an nuna hoton mutumin a kan hoton, za a aika masa da sanarwar da ta dace, saboda godiya ga wanda zai iya zuwa hoton da aka sanya masa alama. Bugu da ƙari, mai shi da bayanin martabar da aka ƙayyade yana da cikakkiyar damar cire kansa daga hoton, ba tare da wani yarjejeniya ta farko tare da ku ba.

Nuna zuwa hoto na mai waje

A wasu yanayi, alal misali, idan mutumin da kuka yiwa alama bai ƙirƙira shafin VK na sirri ba, ko kuma idan ɗaya daga cikin abokanka ya share kansa daga hoto, zaku iya nuna sunayen da kuke buƙata kyauta. Matsalar kawai a wannan yanayin ita ce rashin samun hanyar haɗin kai tsaye zuwa bayanin martabar mutumin da kuka yiwa alama.

Wannan alamar a cikin hoton ana iya cire ta kawai ku.

Gabaɗaya, tsarin zaɓin gabaɗaya ya ƙunshi aiwatar da duk ayyukan da aka ambata a baya, amma tare da fewan ƙarin shawarwari. Daidai daidai, don nuna wata hanyar waje, kuna buƙatar shiga duk abubuwan da aka ambata a sama zuwa na bakwai.

  1. Nuna yankin a hoton inda aka nuna hoton mutumin da kake son yiwa alama.
  2. A cikin taga mai buɗe ido "Shigar da suna" a gefen dama na yankin da aka zaɓa, a cikin layin farko, shigar da sunan da ake so.
  3. Haruffan da ka shigar dasu suna iya kasancewa suna na ainihi ne na mutane ko kuma halayyar hargitsi. Duk wani gyare-gyare daga gudanarwa ba ya nan.

  4. Don kammalawa, ba tare da gazawa ba, danna .Ara ko Sokeidan ka canza tunani.

Mutumin da aka nuna a cikin hoto zai bayyana a cikin jerin a hannun dama. "A cikin wannan hoton: ...", amma, azaman rubutu bayyane ba tare da hanyar haɗi zuwa kowane shafi ba. A lokaci guda, ta hanyar linzamin kwamfuta bisa wannan sunan, za a fifita yankin da aka yi karin haske a wannan hoton, kamar dai sauran mutane.

Kamar yadda al'adar ta nuna, matsaloli tare da nuna mutane a cikin hoto ba su da yawa a cikin masu amfani. Sa'a!

Pin
Send
Share
Send