Nemo da kuma shigar da software na saka idanu na BenQ

Pin
Send
Share
Send

Akwai ra'ayi tsakanin masu amfani da PC cewa shigar da direbobi don mai dubawa ba lallai ba ne kwata-kwata. Kamar me yasa wannan idan an riga an nuna hoton daidai. Wannan bayanin gaskiya ne. Gaskiyar ita ce software ɗin da aka shigar za ta ba mai izinin nuna hoto tare da mafi kyawun launi da tallafawa ƙudurin daidaitaccen tsari. Kari akan haka, godiya kawai ga software ne za'a iya samun dama ta ayyukan taimako na wasu masu saka idanu. A cikin wannan koyawa, zamu nuna muku yadda ake saukarwa da shigar da direbobi don masu saka idanu na kamfanin BenQ.

Mun koyi tsarin saka idanu na BenQ

Kafin fara aiwatar da saukarwa da shigar da direbobi, muna buƙatar sanin ƙirar tsarin abin da za mu nemo software. Abu ne mai sauqi ka yi. Don yin wannan, kawai yi amfani da ɗayan hanyoyin masu zuwa.

Hanyar 1: Bayani kan na'urar da a cikin takardun

Hanya mafi sauki don gano samfurin mai lura shine duba bayan sa ko kuma a cikin takaddun takaddun takaddun na'urar.

Za ku ga bayanan da suka yi kama da na wanda aka nuna a cikin hotunan kariyar kwamfuta.


Kari akan haka, sunan samfurin yana nuna akan kunshin ko akwatin da aka kawo kayan aikin.

Rashin kyawun wannan hanyar shine kawai za a iya shafe bayanan da ke jikin mai duba, kuma akwatin ko takaddun za a yi asara ko kuma a watsar. Idan wannan ya faru - kada ku damu. Akwai hanyoyi da yawa da yawa don gane na'urarka ta BenQ.

Hanyar 2: Kayan bincike na DirectX

  1. Latsa maɓallin kewayawa akan maɓallin "Win" da "R" a lokaci guda.
  2. A cikin taga da ke buɗe, shigar da lambardxdiagkuma danna "Shiga" a kan maballin rubutu ko maballin Yayi kyau a wannan taga.
  3. Lokacin da shirin bincike na DirectX ya fara, je zuwa shafin Allon allo. Yana cikin yanki na sama na mai amfani. A wannan shafin zaka sami duk bayanai game da na'urori masu alaƙa da zane-zane. Musamman, za a nuna samfurin mai dubawa anan.

Hanyar 3: Ayyukan Manhajojin Tsarin Ganawa na Gaba ɗaya

Don gano ƙirar kayan aiki, Hakanan zaka iya amfani da shirye-shiryen da ke ba da cikakkiyar bayani game da duk na'urorin da ke kwamfutarka. Ciki har da bayani game da samfurin abin dubawa. Muna ba da shawarar amfani da software Everest ko AIDA64. Zaku sami cikakken jagora kan amfani da waɗannan shirye-shiryen a darasinmu daban.

Karin bayanai: Yadda ake amfani da Everest
Amfani da AIDA64

Hanyar shigarwa don masu saka idanu na BenQ

Bayan an ƙaddara samfurin mai dubawa, kuna buƙatar fara neman software. Neman direbobi don masu saka idanu daidai suke da na kowane naúrorin kwamfyuta. Hanyar shigar software kawai ya bambanta kaɗan. A cikin hanyoyin da ke ƙasa, zamuyi magana game da duk ɓarnar shigarwa da kuma tsarin bincike na software. Don haka bari mu fara.

Hanyar 1: Hanyar Sadarwa ta BenQ

Wannan hanyar ita ce mafi inganci kuma an tabbatar da ita. Don amfani da shi, dole ne a aiwatar da waɗannan matakai.

  1. Mun je shafin yanar gizo na hukuma na BenQ.
  2. A cikin yankin na saman shafin mun sami layin "Sabis da goyan baya". Mun ɓoye kan wannan layin kuma danna abu a cikin jerin zaɓi. "Zazzagewa".
  3. A shafin da zai buɗe, zaku ga sandar bincike wacce zaku buƙaci shigar da ƙirar kulawar ku. Bayan haka kuna buƙatar danna "Shiga" ko alamar gilashin ƙara girma kusa da mashaya binciken.
  4. Bugu da kari, zaku iya zaban samfurin ku da samfurin ta daga jerin da ke kasan sandar nema.
  5. Bayan haka, shafin zai gangara kai tsaye zuwa yankin tare da fayilolin da aka samo. Anan zaka ga sassan da litattafan masu amfani da direbobi. Muna da sha'awar zaɓi na biyu. Danna kan shafin da ya dace. "Direban".
  6. Ta hanyar zuwa wannan ɓangaren, zaku ga bayanin software, yare da kwanan saki. Bugu da kari, girman fayil din da aka zazzage za'a nuna. Don fara saukar da direban da aka samo, dole ne danna maballin da aka lura a cikin sikirin da ke ƙasa.
  7. Sakamakon haka, zazzage kayan tarihin tare da duk mahimman fayiloli zasu fara. Muna jiran ƙarshen tsarin saukarwa tare da fitar da dukkanin abubuwan da ke cikin ɗakunan tarihin zuwa wani keɓaɓɓen wuri.
  8. Lura cewa jerin fayil ba zai ƙunshi aikace-aikace tare da haɓaka ba ".Exe". Wannan wani lamari ne da muka ambata a farkon sashin.
  9. Don shigar da direba mai lura, dole ne ka buɗe Manajan Na'ura. Kuna iya yin wannan ta latsa maɓallin. "Win + R" a kan maballin kuma shigar da darajar a fagen da ya bayyanadevmgmt.msc. Kar ku manta danna maballin bayan hakan. Yayi kyau ko "Shiga".
  10. A cikin sosai Manajan Na'ura buƙatar buɗe reshe "Masu saka idanu" kuma zabi na'urarka. Bayan haka, danna sunan sa tare da maɓallin linzamin kwamfuta na dama kuma zaɓi abu a cikin mahallin menu "Sabunta direbobi".
  11. Bayan haka, za a nuna maka ka zabi yanayin neman kayan aiki a kwamfutar. Zaɓi zaɓi "Sanya shigarwa". Don yin wannan, kawai danna sunan sashin.
  12. A cikin taga na gaba, kuna buƙatar tantance wurin babban fayil ɗin da kuka fitar da abin da ke cikin ɗakunan ajiya a baya tare da direbobi. Kuna iya shigar da hanyar da kanku a cikin layi mai dacewa, ko danna maɓallin "Sanarwa" kuma zaɓi babban fayil ɗin da ake so daga tushen saitin tsarin. Bayan an bayyana hanyar zuwa babban fayil, danna maɓallin "Gaba".
  13. Yanzu Mai Shigarwa yana shigar da kayan aiki don saka idanu na BenQ akan kanku. Wannan tsari ba zai wuce minti ɗaya ba. Bayan haka, zaku ga sako game da nasarar shigarwa na duk fayiloli. Ta sake duba jerin kayan aiki Manajan Na'ura, za ku ga cewa an yi nasarar gano mai lura da ku kuma an shirya don cikakken aiki.
  14. A kan wannan, wannan hanyar bincike da shigar da software za a ƙare.

Hanyar 2: Software don binciken direba na atomatik

Game da shirye-shiryen da aka tsara don bincika da shigar da software ta atomatik, mun ambata a cikin kowane labarin akan direbobi. Wannan ba haɗari ba ne, saboda irin waɗannan abubuwan amfani sune hanyoyin duniya don magance kusan duk wata matsala da shigar software. Wannan shari'ar ba ta banbanci ba. Munyi nazari kan irin wadannan shirye-shirye a wani darasi na musamman, wanda zaku iya ganowa ta hanyar latsa mahadar da ke ƙasa.

Darasi: Mafi kyawun software don shigar da direbobi

Kuna iya zaɓar wanda kuke so mafi kyau. Koyaya, yakamata ku kula da gaskiyar cewa mai saka idanu kayan aiki ne na musamman, wanda ba duk kayan amfani da irin wannan ba zasu iya ganewa. Sabili da haka, muna bada shawara cewa ka tuntuɓi SolverPack Solution don taimako. Yana da mafi yawan bayanan direba da jerin na'urorin da mai amfani zai iya ganowa. Bugu da kari, don dacewa da ku, masu haɓakawa sun ƙirƙiri ɗayan sigogin kan layi da nau'in shirin wanda baya buƙatar haɗin Intanet mai aiki. Mun raba duk abubuwan intanet na aiki a cikin SolutionPack Solution a cikin labarin horo daban.

Darasi: Yadda za a sabunta direbobi a kan kwamfuta ta amfani da DriverPack Solution

Hanyar 3: ID na Musamman

Don shigar da software ta wannan hanyar, dole ne ka fara buɗewa Manajan Na'ura. An ba da misalin yadda za a yi wannan a hanyar farko, sakin layi na tara. Maimaita shi kuma ci gaba zuwa mataki na gaba.

  1. Danna-dama kan sunan mai duba a cikin shafin "Masu saka idanu"wanda yake a cikin sosai Manajan Na'ura.
  2. A cikin menu wanda ya bayyana, zaɓi layi "Bayanai".
  3. A cikin taga wanda ke buɗe bayan wannan, je zuwa ƙananan "Bayanai". A kan wannan shafin a cikin layi "Dukiya" saka siga "ID na kayan aiki". Sakamakon haka, zaku ga darajar ganowa a fagen "Dabi'u"wanda yake ɗan ƙasa kaɗan.

  4. Kuna buƙatar kwafin wannan ƙimar kuma manna shi akan kowane sabis ɗin kan layi wanda ya ƙware wajen nemo direbobi ta hanyar gano kayan masarufi. Mun riga mun ambaci waɗannan albarkatu a cikin darasinmu na musamman kan gano software ta ID na na'urar. A ciki zaku sami cikakkun bayanai game da yadda ake saukar da direbobi daga sabis na kan layi.

    Darasi: Neman direbobi ta ID na kayan masarufi

Ta amfani da ɗayan hanyoyin da aka ba da shawara, zaka iya cimma matsakaicin ingantaccen aiki na mai saka idanu na BenQ. Idan yayin tsarin shigarwa kun haɗu da matsaloli ko matsaloli, rubuta game da waɗanda suke cikin maganganun wannan labarin. Zamu magance wannan batun tare.

Pin
Send
Share
Send