Kusan sau da yawa, masu amfani waɗanda ke amfani da su tare da takardu na rubutu a komputa ko wasu na'urorin lantarki na iya haɗuwa da gaskiyar cewa akwai wasu littattafai ko takaddar a cikin tsarin DjVu kawai, kuma ba duk na'urorin da ke da ikon karanta wannan tsarin ba, kuma shirye-shiryen buɗewa koyaushe ba koyaushe ba ne. zaku samu.
Yadda zaka Canza DjVu zuwa PDF
Akwai masu canzawa da yawa waɗanda zasu iya taimaka wa mai amfani ya juya DjVu zuwa tsarin shahararrun rubutu na rubutu - PDF. Matsalar ita ce da yawa daga cikinsu ainihin ba su taimaka ko yin aikin da ya cancanci kawai a ƙarƙashin takamaiman yanayi kuma tare da asarar bayanai masu yawa. Amma akwai hanyoyi da yawa waɗanda masu amfani da yawa suka zana.
Duba kuma: Shirye-shirye don karanta takardun DjVu
Hanyar 1: Canjin Takardar Dukiyar Duniya
UDC Converter shine mafi mashahuri shirin don fassara takaddun tsari daga wannan tsari zuwa wancan. Ta hanyar taimakonsa ne zaka iya sauya DjVu zuwa PDF.
Zazzage Canjin Takardar Duk Duniya daga wurin hukuma
- Mataki na farko shine zazzage da shigar da mai juyawa, bude takaddar kanta, wanda ke buƙatar juyawa, a cikin kowane shiri wanda zai baka damar duba DjVu, alal misali, WinDjView.
- Yanzu je mataki Fayiloli - "Buga ...". Hakanan zaka iya yin wannan ta danna "Ctrl + P".
- A cikin taga bugawa kana buƙatar tabbata cewa firintar ta kasance "Canjin Takardar Kasa da Kasa", kuma danna maballin "Bayanai".
- A cikin kaddarorin da kuke buƙatar zaɓi tsarin fitarwa wanda muke buƙata - PDF.
- Kuna iya danna maballin "Mai hatimi" kuma zaɓi wurin don adana sabon daftarin aiki.
Canza fayil ta hanyar shirin UDC yana ɗaukar lokaci mai tsawo fiye da sauran masu canzawa, amma a nan zaku iya zaɓar ƙarin sigogi da halaye iri daban daban.
Hanyar 2: Adobe Reader Printer
Shirin Adobe Reader, wanda zai baka damar duba takardun PDF, hakanan zai taimaka wajen sauya fayil din DjVu zuwa wannan tsari. Anyi wannan ne daidai kamar yadda a farkon hanyar, kawai sauri. Babban abu shi ne cewa an sanya nau'in Pro na shirin a kwamfutar.
Zazzage Adobe Reader kyauta
- Bayan buɗe takaddar, kuna buƙatar yin daidai da maƙasudin da aka nuna a cikin hanyar farko: fara buga takardan ta cikin shirin.
- Yanzu kuna buƙatar zaɓi daga jerin firintocinku "Adobe PDF".
- Bayan haka, danna maɓallin "Buga" kuma ajiye daftarin aiki a kwamfutar.
Duk sauran hanyoyin da za'a nuna a cikin labarin ana yin su gwargwadon tsarin ɗaya, amma har yanzu yana da kyau a rarraba su don fahimtar yadda kowane shiri yake.
Hanyar 3: Bullzip PDF Printer
Wani mai canzawa wanda yake da ɗan kama da UDC, amma yana taimakawa wajen canza takaddun tsari zuwa tsari guda ɗaya - PDF. Shirin ba shi da babban adadin saiti, zaku iya zabar waɗanda aka shigar a matsayin daidaitaccen tsari. Amma wanda yake juyawa yana da babban da da: girman takaddar a sakamakon har yanzu ya kusan canzawa, kuma ingancin ya kasance a matakin da yafi dacewa.
Download Bullzip Printer PDF daga shafin yanar gizon
- Da farko dai, kuna buƙatar shigar da shirin don juyawa da buɗe takaddar a cikin aikace-aikacen da ke ba ku damar karanta fayilolin DjVu, danna kan Fayiloli - "Buga ...".
- Yanzu a cikin jerin firintocin da kake buƙatar zaɓa "Bullzip PDF Printer".
- Ta hanyar tura maballin "Buga" mai amfani yana fito da sabon taga inda ake buƙatar zaɓar wurin ajiyewa.
Hanyar 4: Microsoft Buga
Hanyar ƙarshe tana amfani da daidaitaccen firinta daga Microsoft, wanda aka riga an shigar dashi akan tsarin. Ana iya amfani dashi lokacin daftarin aiki kawai yake buƙatar jujjuya shi zuwa PDF ba tare da wani saiti mai zurfi ba.
Daidaitaccen firinta yana da kama da shirin Bullzip PDF Printer, saboda haka yana da tsari iri ɗaya na ayyukan, kawai kuna buƙatar zaɓa daga jerin firintocin "Buga Microsoft zuwa PDF".
Anan akwai wasu hanyoyi don canza fayil ɗin DjVu da sauri zuwa PDF. Idan har yanzu kun san wasu shirye-shirye da kayan aikin, to ku rubuta game da su a cikin sharhin domin mu da sauran masu amfani mu iya kimanta su.