A kan Steam, ba za ku iya wasa wasanni kawai ba, har ma ku ɗauki wani aiki mai ƙarfi a cikin rayuwar Al'umma, sanya hotunan kariyar kwamfuta da bada labarin abubuwan da kuka samu da kuma abubuwan ban sha'awa. Amma ba kowane mai amfani da ya san yadda ake loda hotunan kariyar kwamfuta zuwa Steam ba. A cikin wannan labarin za mu duba yadda ake yin hakan.
Yadda za a loda hotunan kariyar kwamfuta zuwa Steam?
Screenshots da kuka ɗauka cikin wasanni ta amfani da Steam za'a iya saukar da su ta amfani da bootloader na musamman. Ta hanyar tsoho, don ɗaukar hoto, dole ne ka danna maɓallin F12, amma zaka iya sake sanya maɓallin a cikin saitunan.
1. Don shiga cikin ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto, buɗe abokin ciniki Steam kuma daga sama, a cikin jerin 'Jerin zaɓi, zaɓi "Skrinshots".
2. Yakamata yaga taga bootloader. Anan zaka iya samun duk hotunan kariyar da ka taɓa ɗauka a cikin Steam. Kari akan haka, sun kasu kashi biyu, dangane da irin wasan da akayi hoton. Kuna iya yin zaɓi na hotunan allo ta danna sunan wasan a cikin jerin zaɓi ƙasa.
3. Yanzu da kuka zaɓi wasan, nemo hotunan allo wanda kuke so ku raba. Latsa maɓallin "Saukewa". Hakanan zaka iya barin bayanin bayanin allo kuma sanya alama akan masu lalata.
4. Kafin fara aiwatar da saukarwa, zaka buƙatar tabbatar da niyyar ka kuma danna maɓallin "Saukewa". Wannan taga zai kuma samar da bayani game da ragowar sararin samaniya a gare ku a cikin ajiyar Steam Cloud, da kuma adadin filin diski da sikirin dinku kan uwar garke zai mamaye. Bugu da kari, a wannan taga zaka iya saita saitunan sirri don hotonka. Idan kana son hoton ya kasance a bayyane a tsakiyar al`umma, ya kamata ka saita saitunan sirrin sa ga kowa da kowa.
Wannan shi ke nan! Yanzu zaku iya fadawa duk membobin Community game da abubuwan adonsu da hotunan kariyar hotunan hoto.