Haske a cikin Photoshop

Pin
Send
Share
Send


Cikakken, bakin ciki, mai ruwan ido, mai shuɗi, mai shuɗi, mai tsayi, tsinkayi… Kusan dukkan girlsan matan sun gamsu da irin kamanninsu kuma suna son su ɗauki hotunan da babu kamarsu a rayuwa ta zahiri.

Bugu da kari, kyamara ba madubi ba ce, ba za ku juya a gabanta ba, kuma ba ta son kowa.

A cikin wannan darasi, zamu taimaka wa samfurin yin kwatankwacin fitattun siffofin fuskoki ("kunci") wadanda "kwatsam" suka bayyana a hoton.

Wannan yarinyar za ta kasance a wurin darasi:

Lokacin yin harbi a wuri mai kusanci, bulge maras so na iya bayyana a tsakiyar hoton. Anan an ambaci shi sosai, don haka dole ne a kawar da wannan lahani, ta haka ne za a rage fuska.

Createirƙiri kwafin Layer tare da hoton na asali (CTRL + J) kuma je zuwa menu "Filter - Gyara murdiya".

A cikin tacewar taga, sanya daw a gaban abin "Saka hoto na atomatik".

Sannan zaɓi kayan aiki "Cire murdiya".

Mun danna kan zane kuma, ba tare da sakin maɓallin linzamin kwamfuta ba, ja siginan kwamfuta zuwa cibiyar, rage rage murdiya. A wannan yanayin, babu wani abu da zai ba da shawara, gwadawa da fahimtar yadda yake aiki.

Bari mu ga yadda fuskar ta canza.

A gani, an rage girman saboda cire wutan.

Ba na son amfani da kayan aikin “Photoshop” da yawa a cikin aikina, amma a wannan yanayin ba tare da su ba, musamman ba tare da tace ba "Filastik"kar a samu dacewa.

A cikin matatar tace, zaɓi kayan aiki "Warp". Dukkanin saiti ana barin su ta atomatik. Muna canza girman goga ta amfani da kiban murabba'in kusurwa akan maballin.

Aiki tare da kayan aiki ba zai haifar da matsaloli ba har ma da sabon shiga, babban abin da ke nan shi ne zaɓi mafi ƙarancin goga. Idan ka zaɓi girman da ya yi ƙanƙanta, to, za ka sami gefuna masu tsagewa, kuma idan ya yi girma da yawa, yanki mai yawa zai gauraya. An zaɓi ƙarancin gogewa a gwaji.

Gyara layin fuska. Kawai riƙe LMB kuma ja shi a madaidaiciyar hanya.

Muna yin ayyuka iri ɗaya tare da kuncin hagu, kazalika da ɗan gyara farji da hanci.

A wannan, ana iya ɗaukar darasin kammala, zai rage kawai ganin yadda fuskar yarinyar ta canza sakamakon ayyukanmu.

Sakamakon, kamar yadda suke faɗa, a kan fuska.
Hanyoyin fasahar da aka nuna a darasin zasu taimake ka ka sa kowane fuska tayi laushi fiye da yadda take.

Pin
Send
Share
Send