Ana magance matsalolin font a Photoshop

Pin
Send
Share
Send


Kun yi rubutu a Photoshop, kuma ba ku son font ɗin da gaske. Tooƙarin canza font zuwa saiti daga jerin waɗanda shirin zai bayar ba ya yin komai. Font kamar yadda yake, misali, Arial, ya kasance.

Me yasa hakan ke faruwa? Bari mu samu shi dai-dai.

Da fari dai, yana yiwuwa font da za ku canza zuwa wanda yake yanzu kawai baya goyan bayan haruffan Cyrillic. Wannan yana nufin cewa a cikin tsarin halayyar font da aka shigar a cikin tsarin, babu haruffan Rasha.

Abu na biyu, wataƙila an yi yunƙurin sauya font zuwa font mai suna iri ɗaya, amma tare da haruffan daban daban. Duk fonts a Photoshop na vectorial ne, wato, sun kunshi na asali (dige, madaidaiciya da sifofin geometric) suna da alamun daidaitawa. A wannan yanayin, sake saitawa zuwa tsohuwar font ɗin kuma zai yiwu.

Yaya za a magance waɗannan matsalolin?

1. Sanya font a cikin tsarin (Photoshop yana amfani da rubutun font) wanda ke goyan bayan haruffan Cyrillic. Lokacin bincika da saukarwa, kula da wannan. Samfuran dubawa ya kamata ya ƙunshi haruffa na Rasha.

Bugu da ƙari, akwai saiti tare da suna iri ɗaya, amma tare da tallafin haruffan Cyrillic. Google, kamar yadda suke fada don taimakawa.

2. Nemo a babban fayil Windows babban fayil yayin da sunan Yankuna kuma rubuta a akwatin nema sunan font.

Idan binciken ya dawo da font sama da ɗaya tare da sunan iri ɗaya, to kuna buƙatar barin ɗayan guda ɗaya, kuma share sauran.

Kammalawa

Yi amfani da fonts wanda ke tallafawa Cyrillic a cikin aikinku kuma, kafin saukarwa da shigar da sabon font, tabbatar cewa wannan ba akan tsarin ku bane.

Pin
Send
Share
Send