Mun gyara kuskuren buɗe codecs a Sony Vegas

Pin
Send
Share
Send

Sony Vegas wani babban editan bidiyo ne mai ban mamaki kuma, wataƙila, kowane na biyun ya sami irin wannan kuskuren: "Hankali! An sami kuskure yayin buɗe ɗaya ko da yawa fayiloli. Kuskuren buɗe codecs." A cikin wannan labarin za mu yi ƙoƙarin taimaka maka magance matsalar sau ɗaya tak da sau ɗaya.

Ana sabuntawa ko shigar da kodis

Babban abin da ke haifar da kuskuren shi ne rashin mahimman kododin. A wannan yanayin, kuna buƙatar shigar da saiti na kododi, misali, K-Lite Codec Pack. Idan an riga an shigar da wannan kunshin a kwamfutarka, sannan a sabunta shi.

Zazzage Kc Lite Codec Pack kyauta kyauta daga aikin hukuma

Hakanan kuna buƙatar sakawa (sabuntawa, idan an riga an shigar da) mai kunnawa kyauta daga Apple - Lokaci Mai Sauri.

Zazzage Saurin Lokaci kyauta daga shafin hukuma

Canza bidiyo zuwa wani tsari

Idan kuna da wata matsala game da aiwatar da sakin baya, to koyaushe kuna iya sauya bidiyo zuwa wani tsari, wanda tabbas zai buɗe a cikin Sony Vegas. Za'a iya yin wannan tare da Tsarin Tsarin Tsarin Tsarin Gida kyauta.

Zazzage Factory Factory kyauta kyauta daga aikin hukuma

Kamar yadda kake gani, kuskuren buɗe codecs an warware shi kawai. Muna fatan cewa mun sami damar taimaka maka wajen magance wannan matsalar kuma a nan gaba ba za ku sami matsaloli tare da Sony Vegas ba.

Pin
Send
Share
Send