Sabuntawa na gaba na Mozilla Firefox ya kawo canje-canje masu mahimmanci a cikin dubawa, yana ƙara maɓallin menu na musamman wanda ke ɓoye manyan ɓangarorin mai lilo. A yau zamuyi magana ne akan yadda za'a iya saita wannan kwamitin.
Express panel wani zaɓi ne na musamman na Mozilla Firefox wanda mai amfani zai iya juya da sauri zuwa sashin da ake so na mai binciken. Ta hanyar tsoho, wannan kwamiti yana ba ku damar sauri don zuwa saitunan bincike, tarihin buɗewa, ƙaddamar da mai binciken a cikin cikakken allo, da ƙari mai yawa. Dogaro da bukatun mai amfani, za a iya cire maɓallin da ba dole ba daga wannan kwamiti ta hanyar ƙara sababbi.
Yadda za a saita saitin bayyana a cikin Mozilla Firefox?
1. Buɗe murfin bayyana ta danna maɓallin menu na maballin. A cikin ƙananan yankin na taga, danna maballin "Canza".
2. Za a raba taga zuwa bangarori biyu: a ɓangaren hagu akwai maballin da za a iya ƙarawa zuwa allon sanarwa, kuma a hannun dama, bi da bi, komitin bayyana kansa.
3. Don cire maɓallin wuce haddi daga allon nunawa, riƙe maɓallin mara amfani da linzamin kwamfuta kuma ja shi zuwa ɓangaren hagu na taga. Tare da daidaito, ya yi akasin haka, ana ƙara maɓallan cikin allon bayyana.
4. A ƙasa maballin ne Nuna / ɓoye bangarori. Ta danna kan shi, zaku iya sarrafa bangarori biyu akan allon: mashaya menu (yana bayyana a saman yankin mai lilo, yana da maballin "fayil", "Shirya", "Kayan aiki", da dai sauransu, harma da alamar mashaya. Alamomin bincike za a samu).
5. Domin adana canje-canje da rufe saitin allon sanarwa, danna alamar giciye a shafin na yanzu. Ba za a rufe shafin ba, amma saiti kawai za a rufe.
Bayan an shafe wasu 'yan mintoci kaɗan saita tsarin bayyanar, zaku iya keɓance Mozilla Firefox gaba ɗaya don jin daɗinku, ta mai da masaniyar ku ta zama mafi dacewa.