Adguard don Google Chrome: Kariyar roba mai rikicewa da tacewar talla

Pin
Send
Share
Send


Yin aiki akan Intanet, masu amfani akan kusan duk hanyar yanar gizo suna fuskantar matsalar talla, wanda daga lokaci zuwa lokaci zai iya rage wadataccen amfani da abun ciki zuwa komai. Suna son yin rayuwa cikin sauƙi ga talakawa masu amfani da Google Chrome ɗin, masu haɓakawa sun kuma aiwatar da kayan aiki mai mahimmanci na Adguard.

Adguard wani shiri ne da ya shahara wajen toshe tallan tallace-tallace, ba wai kawai lokacin da za a yi amfani da yanar gizo a cikin Google Chrome da sauran masu bincike ba, har ma da mataimaki mai tasiri a cikin yaki da talla a shirye-shiryen kwamfuta kamar su Skype, uTorrent da sauransu.

Yadda za a kafa Adguard?

Don toshe duk tallace-tallace a cikin mai bincike na Google Chrome, dole ne a fara sanya Adguard a kwamfutarka.

Kuna iya saukar da fayil ɗin shigarwa don sabon sigar shirin daga shafin yanar gizon official na mai haɓakawa ta amfani da hanyar haɗin a ƙarshen labarin.

Kuma da zaran an saukar da babban fayil din shirin zuwa kwamfutar, sai a gudanar da shi sannan a sanya shirin na Adguard a kwamfutar.

Lura cewa yayin aikin shigarwa ƙarin samfuran talla za'a iya sanyawa a kwamfutarka. Don hana wannan faruwa, a matakin shigarwa, kar a manta sanya matsiyoyin juyawa a cikin wuri mara aiki.

Yaya ake amfani da Adguard?

Shirin Adguard na musamman ne saboda ba kawai ɓoye tallace-tallace bane a cikin mai bincike na Google Chrome, kamar yadda abubuwan haɓakawa suke yi, amma suna yanke tallace-tallace gaba ɗaya daga lambar lokacin da aka karɓi shafin.

Sakamakon haka, kuna samun ba mai bincike ba kawai ba tare da talla ba, har ma da gagarumin ƙaruwa a cikin saurin shafi na shafi, kamar dole sai an sami karin bayani.

Don toshe talla, gudanar da Adguard. Window shirin zai bayyana akan allon, wanda za a nuna matsayin Kariya A kunne, yana nuna cewa a wannan lokacin shirin yana toshe ba tallace-tallace kawai, har ma yana tace shafukan da kuka kalla, yana toshe hanyoyin shiga shafukan yanar gizo da zasu cutar da kai da kwamfutarka.

Shirin ba ya buƙatar ƙarin sanyi, amma har yanzu yana da daraja a kula da wasu sigogi. Don yin wannan, danna kan gunkin a cikin ƙananan kusurwar hagu "Saiti".

Je zuwa shafin "Antibanner". Anan, ana gudanar da matattara waɗanda suke da alhakin toshe tallace-tallacen, Widget din hanyoyin sadarwar zamantakewa akan shafuka, kwari da ke tattara bayanai game da masu amfani, da ƙari mai yawa.

Kula da abu mai aiki Filin Talla Mai Talla. Wannan abun yana ba da damar ɗaukar wasu tallace-tallace a Intanet, wanda, a cikin ra'ayin Adguard, yana da amfani. Idan baku son karɓar kowane talla, to wannan kayan za'a iya kashewa.

Yanzu je zuwa shafin Aikace-aikacen da Ba za a iya Saita ba. Dukkan shirye-shiryen wadanda Adguard suke tacewa, i.e. Yana kawar da talla da sanya ido akan tsaro. Idan kun gano cewa shirin ku wanda kuke so ku toshe tallan baya cikin wannan jeri, to, zaku iya ƙarawa kanku. Don yin wannan, danna maballin Sanya app, sannan sanya hanyar zuwa fayil ɗin aiwatar da aikin.

Yanzu je zuwa shafin "Ikon Iyaye". Idan ana amfani da kwamfutar ba kawai ku ba, har ma da yara, to yana da matukar muhimmanci a sarrafa abin da ƙananan ƙananan masu amfani da yanar gizon ke ziyarta. Ta kunna aikin kula da mahaifa, zaka iya ƙirƙirar duka jerin rukunin shafukan yanar gizo da aka haramta don yara su ziyarta, da kuma jerin farin abubuwa waɗanda ke ƙunshe da jerin rukunin rukunin yanar gizo waɗanda, akasin haka, za a iya buɗe su a cikin mai bincike.

Kuma ƙarshe, a cikin ƙananan yankin na shirin shirin, danna maɓallin "Lasisi".

Nan da nan bayan an ƙaddamar, shirin bai yi gargadi game da wannan ba, amma kuna da ɗan ƙasa da wata guda don amfani da fasalin Adguard kyauta. Bayan karewar wannan lokacin, kuna buƙatar siyan lasisin, wanda shine kawai 200 rubles a kowace shekara. Yarda, don irin wannan damar wannan ƙaramin adadin ne.

Adguard babbar software ce wacce ke da kayan aikin yau da kullun da kuma ayyuka masu yawa. Shirin zai zama ba kawai kyakkyawan mai hana talla ba, har ma da ƙari ga riga-kafi saboda tsarin kariyar da aka gina, ƙarin matattara da ayyukan kulawar iyaye.

Zazzage Adguard kyauta

Zazzage sabon sigar shirin daga wurin hukuma

Pin
Send
Share
Send