MusicSig: ƙara mai bincike don gidan yanar gizon Vkontakte

Pin
Send
Share
Send


Sigin kiɗa shine ƙara kayan bincike wanda aka tsara musamman don dacewa da amfani da gidan yanar gizon Vkontakte. Ofaya daga cikin mahimman ayyukan mai amfani shine ikon sauke kiɗa daga sanannen hanyar sadarwar zamantakewa, amma yuwuwar mai ƙari ba ya ƙare a wurin.

MusicSig yana da goyan bayan mashahuran gidan yanar gizo irin su Mozilla Firefox, Opera, da Google Chrome. Don samun damar saukar da kiɗa daga Vkontakte, kawai je zuwa ɗaya daga cikin masu binciken da aka jera ta amfani da mahaɗin a ƙarshen labarin, danna maɓallin "Shigar" kuma tabbatar da shigarwa na ƙari a cikin mai binciken da kansa.

Duba kuma: shirye-shiryen saukar da kiɗa a cikin VKontakte

Sauke kiɗa mai tsayi

Ta hanyar zuwa wajan '' rikodin sauti '', za a nuna bayani game da girman waƙar da ragin sa kusa da kowane waƙa. Don saukar da waƙoƙin MP3 masu inganci kawai zuwa kwamfutar, a cikin ɓangaren dama na taga zaka iya kwance akwatunan akwatunan rakodin sauti na mara ƙanƙanci, bayan wannan ba za a nuna su a sakamakon ba.

Sauke kiɗa da kanta abu ne mai sauƙin sauƙaƙe: kawai kuna buƙatar motsa siginar linzamin kwamfuta akan waƙar, bayan wannan ƙaramin gunki tare da diskette zai bayyana zuwa hannun dama na sunan, danna kan shi zai kunna saukarwa.

Baturi Download iyawa

Kuna buƙatar sauke ba waƙa ɗaya ba, amma duka jerin waƙoƙi? Ana iya wannan sauƙin tare da MusicSig. Don yin wannan, kawai zaɓi jerin waƙoƙin da suka dace a cikin sashin dama na ɓangaren Rikodi na My Audio.

Rashin talla

Kamar yadda kuka sani, a shafin yanar gizon Vkontakte a cikin ƙananan hagu na shafin an nuna tallace-tallace da yawa waɗanda zasu iya zama masu jan hankali. Madadin talla, zaku ga agogo mai dacewa tare da kalanda. Idan ya cancanta, za a iya cire waɗannan widgets din.

Zazzage bidiyo mai inganci

Baya ga zazzage kiɗa, tare da taimakon Music Sig zaka iya loda bidiyon da kuka fi so da finafinan da aka ɗora akan gidan yanar gizon Vkontakte.

Don saukarwa, kawai kuna buƙatar motsawa sama da maɓallin "Saukewa", sannan zaɓi ingancin bidiyo da ake so a cikin taga.

Ikon canza gumakan gumaka

Iconaƙwalwar MusicSig ɗin tana zaune a saman kusurwar dama na mabubbatar kuma mai tsalle-tsalle ne. Ta dannawa ta hagu a kan maballin kara, a cikin taga wanda ya bayyana, zaku iya maye gurbin wannan alamar.

Canjin sauri zuwa gidan yanar gizon Vkontakte

Danna kan ƙara Siti na Music Sig. A cikin menu wanda ya bayyana, jerin manyan sassan Vkontakte zasu kasance. Ta danna kowane abu daga jerin, mai bincikenka zai buɗe sashin da aka zaɓa a cikin sabon shafin.

Ab Adbuwan amfãni daga MusicSig:

1. Extensionara mai sauƙi mai sauƙi wanda ba ta tsoma baki tare da mai amfani;

2. Ana amfani da ƙari a cikin shagon binciken Google Chrome, Opera da Mozilla Firefox, wanda ke nufin an gwada shi don tsaro;

3. Hanya mai araha don saukar da sauti da bidiyo;

4. Tallace-tallacen talla daga gidan yanar gizon Vkontakte;

5. Widik in-mai ciki tare da agogo da kalanda.

Rashin daidaito na Music Sig:

1. Ba'a gano shi ba.

Muna ba ku shawara ku kalli: Sauran shirye-shiryen don saukar da bidiyo daga VK

Darasi: Yadda ake saukar da kiɗan Vkontakte ta amfani da MusicSig

Idan kun kasance mai amfani da Vkontakte, to MusicSig shine mafita mafi kyawun aiwatarwa don saukar da kiɗa da bidiyo. Zuwa yau, ƙarin masu amfani da 600,000 suna amfani da shi (a lokacin rubutu), kuma wannan, da kuke gani, alama ce.

Sauke Sigin Kiɗa kyauta

Zazzage sabon sigar shirin daga wurin hukuma

Pin
Send
Share
Send