Ta atomatik juyawa shimfidar keyboard - shirye-shirye mafi kyau

Pin
Send
Share
Send

Barka da rana ga duka!

Zai yi kama da cewa irin wannan alamar ita ce sauya yanayin kan maballin, danna maɓallin ALT + SHIFT guda biyu, amma sau nawa ne za a sake maimaita kalmar, saboda yanayin bai canza ba, ko kuma manta da danna lokaci da canza layout. Ina tsammanin cewa ko da waɗanda suka rubuta da yawa kuma sun kware wajan buga rubutun "makafi" a kan keyboard zasu yarda da ni.

Wataƙila, dangane da wannan, kayan aiki na kwanan nan sun shahara waɗanda ke ba ku damar canza yanayin keyboard a cikin yanayin atomatik, wato, a kan tashi: kuna bugawa kuma ba ku tunani, kuma shirin robot zai canza layout a cikin lokaci, kuma a hanya, zai gyara kurakurai ko babban abu. Ina so in ambaci daidai irin waɗannan shirye-shirye a cikin wannan labarin (ta hanyar, wasunsu sun daɗe da zama ba makawa ga masu amfani da yawa) ...

 

Mai kunnawa na Punto

//yandex.ru/soft/punto/

Ba tare da ƙari ba, ana iya kiran wannan shirin ɗayan mafi kyawun halayensa. Kusan a kan tashi, yana canza shimfidar wuri, haka kuma yana gyara kalma da aka bata, gyara kuraje da ƙarin sarari, kurakurai babba, babban wasiƙu, da ƙari.

Na kuma lura da daidaituwa mai ban mamaki: shirin yana aiki a kusan dukkanin sigogin Windows. Ga masu amfani da yawa, wannan mai amfani shine abu na farko da suke girka a PC bayan shigar Windows (kuma, bisa manufa, na fahimce su!).

Toara zuwa kowane abu mai yawa zaɓuɓɓuka (hotunan allo a sama): zaku iya saita kusan kowane ƙaramin abu, zaɓi maɓallin juyawa da daidaita shimfidu, saita bayyanar mai amfani, saita ƙa'idodi don sauyawa, ƙididdigar shirye-shirye a cikin abin da ba ku buƙatar juyawa shimfiɗa (da amfani, alal misali, a cikin wasanni) da sauransu. Gabaɗaya, ƙimata shine 5, Ina yaba kowa da kowa don amfani ba tare da togiya ba!

 

Maɓallin sauyawa

//www.keyswitcher.com/

A sosai kuma ba mummunan shirin don auto-juyawa shimfidu. Abin da ke ɗaukar mafi yawan abin da ke ciki: amfani (duk abin da ke faruwa ta atomatik), sassauƙa na saiti, tallafi don yaruka 24! Bugu da kari, mai amfani kyauta ne don amfanin mutum.

Yana aiki a kusan dukkanin sigogin Windows na zamani.

Af, shirin kyakkyawa yana daidaita typos, yana gyara baƙaƙen babban haruffa sau biyu (sau da yawa masu amfani ba su da lokaci don danna maɓallin Shift lokacin bugawa), lokacin da aka sauya yaren - mai amfani zai nuna alamar da tutar ƙasar, wanda zai sanar da mai amfani.

Gabaɗaya, yin amfani da shirin yana da daɗi da dacewa, Ina ba da shawarar ku da ku fahimci kanku!

 

Keypo ninja

//www.keyboard-ninja.com

Ofaya daga cikin shahararrun kayan amfani don canza harshe allon rubutu ta atomatik lokacin rubutawa. Rubutun da aka buga sauƙaƙe yana da sauƙin gyara, wanda ke adana ku lokaci. Na dabam, Ina so in bayyana saitunan: akwai da yawa daga cikinsu kuma ana iya tsara shirin, kamar yadda suke faɗi, "don kansu."

Keyboard Ninja saitin taga.

Mabuɗan abubuwan shirin:

  • auto-gyara na rubutu idan ka manta canza layout;
  • sauya makullin don sauyawa da canza harshe;
  • fassarar rubutun harshen Rashanci zuwa rubutun rubutu (wani lokacin wani zaɓi ne mai amfani, alal misali, lokacin da haruffan Rasha ke shiga tsakaninku sai su ga hieroglyphs);
  • sanarwar mai amfani game da canjin yanayin (ba kawai ta hanyar sauti ba, har ma da zane);
  • ikon iya saita shaci don sauya rubutu ta atomatik yayin buga rubutu (watau ana iya "horar da");
  • sanarwar sanarwa game da sauya layouts da buga rubutu;
  • gyarar babban typos.

Don taƙaita, shirin na iya sanya m hudu. Abin takaici, tana da matsala guda ɗaya: ba a sabunta shi ba na dogon lokaci, kuma, alal misali, kurakurai sau da yawa suna fara "zuba" a cikin sabon Windows 10 (kodayake wasu masu amfani ba su da matsala a Windows 10 kuma, don haka ga wanda ya yi sa'a) ...

 

Arum kumar

//www.arumswitcher.com/

Tsari mai fasaha mai sauƙi da sauƙi don gyara rubutu da sauri wanda kuka rubuta a cikin layin da ba daidai ba (ba zai iya canzawa ba!). A gefe guda, mai amfani ya dace, a ɗaya hannun, yana iya yin alama ba mai aiki ba ne ga mutane da yawa: bayan duk, babu shaidar atomatik na rubutun da aka rubuta, wanda ke nufin cewa a kowane yanayi dole ne a yi amfani da yanayin "manual".

A gefe guda, ba a kowane yanayi ba kuma ba lallai ba ne a canza shimfidar wuri kai tsaye, wani lokacin ma yana yin katsalandan a lokacin da kake son buga wani abu wanda ba na yau da kullun ba. A kowane hali, idan ba ku gamsu da abubuwan amfani na baya ba, gwada wannan (tabbas yana damuwa da ƙasa da ku).

Saitin Arum Switcher.

Af, Ba zan iya kawai lura da wani fasali na musamman na shirin, wanda ba a cikin analogues bane. Lokacin da haruffan "marasa fahimta" suka bayyana a cikin allo a cikin hanyar hieroglyphs ko alamar tambaya, a mafi yawan lokuta wannan mai amfani zai iya gyara su kuma lokacin da kuka liƙa rubutu, zai kasance a cikin al'ada. Gaskiya, dace?!

 

Tsarin Anetto

Yanar gizo: //ansoft.narod.ru/

Tsarin tsofaffin shirye-shirye don sauya layinuts da canza rubutu a cikin buffer, ƙarshen zai iya ganin yadda zai kaya (duba misalin da ke ƙasa a cikin allo). I.e. Za ku iya zaɓar ba kawai canjin harshe ba, har ma da batun haruffa, ku yarda wasu lokuta suna da amfani sosai?

Sakamakon gaskiyar cewa ba a sabunta shirin ba har zuwa wani ɗan lokaci, matsalolin jituwa na iya faruwa a cikin sababbin sigogin Windows. Misali, mai amfani ya yi aiki a kwamfutar tafi-da-gidanka, amma ba a yin amfani da dukkan fasalulluka (Babu sauyawa da auto, sauran zaɓukan za su yi aiki). Don haka, zan iya ba da shawarar shi ga waɗanda ke da tsoffin kwamfyutocin PC tare da tsohuwar software, sauran, ina tsammanin, ba zai yi aiki ba ...

Wannan haka ne don yau, duka babban nasara ne da sauri. Madalla!

Pin
Send
Share
Send