Farkon ra'ayi na samfurin shine mabukaci ya kafa shi cikin kusan 7 seconds. Kamar dai ofis ko gidan yanar gizo, sanya kaya shine fuskar alama. Gabatar da kayayyaki daidai art ne na ainihi, masaniyar da zaku sami kyakkyawar fatan alfahari.
Lambobi babban ra'ayi ne na dukkanin samfurori daga takarda m. A cikin tallan gida da na ciki, ana amfani da lambobi don kera sanduna, fastoci, alamomi. Labaramin rubutu ma sukan lamuni.
Duk abin da aka sayar yana da nasa alamun tambura, takalma, tufafi, abinci, kayan wasa, jakuna da sauransu. Wasu lokuta suna ɗaya daga cikin abubuwan yayin yanke shawara don siye. Creatirƙirar cikakken alamar don samfurin da ya sanya ƙoƙari da yawa a ciki ya zama da sauƙi a yau.
Abubuwan ciki
- Yadda za a zabi takarda mai ɗaukar nauyi mai inganci
- Abin da ke sa Xerox takaddara m takaddama ta fice
- Matte ko m takarda: ƙaddara a gaba
Yadda za a zabi takarda mai ɗaukar nauyi mai inganci
Lokacin zabar tushen sandar - takarda mai amfani da kai - kuna buƙatar mayar da hankali kan mahimman alamomi da yawa:
- Kula da juriya na "m-kansa" ga abubuwan muhalli.
- Yi ƙoƙarin tsaga takarda da kanka. Shin ta yi aiki ba tare da matsaloli ba? Don haka, mun zabi gaba.
- Takarda mai amfani da kanta bai kamata ya bar burbushi ba domin samfurin da aka shafa akan shi baya rasa fitowar kyan gani ga mai siye.
Abin da ke sa Xerox takaddara m takaddama ta fice
Ka yi la’akari da takarda mai ɗaukar kansa da Xerox, wanda ya ƙera fasaha. Daga cikin fa'idarsa:
- jure yanayin zafi. Nazarin ya nuna cewa takarda mai ɗaukar nauyin Xerox na iya tsayayya da Celsius 250 ° a lokaci guda;
- babban gaskiyar takarda, wanda ke haɓaka ingancin bugawa;
- imumarancin yawa don bugawa - 130g / m²;
- amincin muhalli na samarwa. Takarda Xerox mai ɗaukar Ma'aunin Sirri ta Tsarin Tallafaffen Talla na PEFC.
Godiya ga waɗannan halaye, sandunan kamfani na duniya ne: ana iya amfani dasu akan kayan kwalliya, a cikin shago - don ƙungiyar da ta dace da kayayyaki akan shelves, kuma a cikin ofishin "manne kai" zai taimaka wajen tsara ɗaruruwan manyan fayiloli, diski ko fayiloli.
Matte ko m takarda: ƙaddara a gaba
Gabatar da kyakkyawan kwatankwacin ka kafin bugawa, sannan ka fara zabi tsakanin matte da m tushe. Misali, ga katunan kasuwanci, an shawarce masu yin hoto su zabi takarda matte, amma don zane tare da launuka masu haske, tsayawa a mai sheki.
Abbuwan amfãni na takarda matte:
- takarda matte yana riƙe da bayyanarsa tsawon lokaci; babu yatsan yatsa;
- lakabin matte takan zama mai saukin kamuwa da damuwa na inzali, kamar tarkace;
- Lokacin bugawa, zaku iya amfani da ruwa mai narkewa, sublimation ko kwalliyar launi;
- babu kyalli a kanta;
- bugu a kan takarda matte yana baka damar mafi kyawun bayyanannun bayanan hoton.
Daga cikin katunan alamar mai haske:
- a kan takarda mai haske, launuka sun fi kama da zane akan matte;
- mai tawada mai haske mai haske a cikin dakika bayan ɗab'i;
- samfuran talla - litattafai, takaddun shaida, posters - ana buga su sau da yawa akan takarda mai haske don jawo hankalin su.
Dalilin da ya dace don bugawa zai sa kwantena ya zama mai kyan gani kuma ana iya ganinta. Hankali ga daki-daki zai tabbatar wa mai siye da cewa kuna da alhakin ingancin samfurin kanta.