Mafi kyawun hoto akan layi akan Rashanci

Pin
Send
Share
Send

Akwai editocin hoto da yawa akan layi, galibi ana kiransu "Photoshop akan layi," wasu kuma suna ba da kyakkyawan tsari na hoto da fasalulluran hoto. Hakanan akwai babban editan kan layi daga mai haɓaka Photoshop - Adobe Photoshop Express Edita. A cikin wannan bita game da wane hoto na kan layi, kamar yadda masu amfani da yawa ke kiranta, suna ba da mafi kyawun damar. Da farko dai, zamuyi la’akari da ayyuka a cikin Rashanci.

Ka tuna cewa Photoshop samfurin Adobe ne. Duk sauran masu shirya zane-zane suna da nasu sunayen, wanda hakan bai musu dadi ba. Koyaya, ga mafi yawan masu amfani na yau da kullun, Photoshop ya fi kowace rana gama gari, kuma wannan na iya nufin duk wani abu da zai baka damar sanya hoto kyakkyawa ko gyara shi.

Photopea kusan kwafi ne na Photoshop, ana samunsa akan layi, kyauta kuma cikin Rashanci

Idan kawai kuna buƙatar Photoshop ya zama kyauta, a cikin Rashanci kuma akwai akan layi, Editan hoto na Photopea ya zo kusa da wannan.

Idan kun yi aiki tare da Photoshop na ainihi, to, abin da ke cikin kwalliyar da ke saman hoton zai tuna muku sosai, sosai, kuma wannan shine editan zane na kan layi. A lokaci guda, ba wai kawai ke dubawa ba, har ma da ayyukan Photopea da yawa suna maimaitawa (kuma, abin da yake da mahimmanci, an aiwatar da shi daidai yadda aka yi) na Adobe Photoshop.

  1. Aiki (lodawa da adanawa) tare da fayilolin PSD (da kansa aka bincika fayilolin Photoshop na ƙarshe).
  2. Taimako don yadudduka, nau'in saƙo, bayyanawa, masks.
  3. Gyara launi, gami da masu juyawa, mahaɗin tashar, saitunan watsawa.
  4. Aiki tare da siffofi (Shams).
  5. Aiki tare da zaɓuɓɓuka (gami da zaɓin launuka, Kayan aikin gyara).
  6. Ajiyewa ta hanyoyi daban-daban, ciki har da SVG, WEBP da sauransu.

Ana shirya editan hoto na kan layi na hoto akan layi a http://www.photopea.com/ (an canza juyi zuwa Rashanci a bidiyon da ke sama).

Editan Pixlr - sanannen sanannen "gidan yanar gizo" akan yanar gizo

Da alama kuna ci karo da wannan editan akan shafuka iri-iri. Adireshin hukuma na wannan edita mai hoto shine //pixlr.com/editor/ (Kamar kowa zai iya liƙa wannan edita a cikin rukuninsu, sabili da haka ya zama ruwan dare gama gari). Dole ne in faɗi nan da nan cewa a ganina, mahimmin ra'ayi na gaba (Sumopaint) ya fi kyau, kuma wannan na sa a farkon wuri daidai saboda shahararsa.

A farkon farawa, za a umarce ku da ku ƙirƙiri sabon hoto mara komai (yana kuma goyan bayan haɗewa daga allon bango azaman sabon hoto), ko buɗe wasu hotuna da aka shirya: daga kwamfuta, daga cibiyar sadarwa, ko daga laburaren hoto.

Nan da nan bayan haka, zaku ga wani kamfani mai kama da shi a cikin Adobe Photoshop: ta hanyoyi da yawa, maimaita abubuwan menu da kayan aiki, taga don aiki tare da yadudduka da sauran abubuwan. Don canza yanayin duba zuwa Rasha, kawai zaɓi shi a cikin menu na sama, a ƙarƙashin Yaren.

Edita mai tsara hoto akan layi Pixlr Edita shine ɗaɗɗun ci gaba tsakanin masu kama da juna, waɗanda dukkanin ayyukan su suna samuwa gaba ɗaya kyauta kuma ba tare da yin rajista ba. Tabbas, duk mashahurin ayyukan ana tallafawa, anan zaka iya:

  • Amincewa da juya hoton, yanke wani sashi na amfani da kayan kwalliyar kwalliya da elliptical da kayan aikin lasso.
  • Textara rubutu, cire idanu ja, yi amfani da gradients, filters, blur da ƙari mai yawa.
  • Canja haske da bambanci, jikewa, yi amfani da kumburi lokacin aiki da launuka na hoto.
  • Yi amfani da daidaitattun hanyoyin gajeriyar hanyar Photoshop don deselect, zaɓi abubuwa da yawa, soke ayyuka, da sauransu.
  • Edita yana riƙe da bayanan tarihi, wanda zaku iya kewaya, kamar a Photoshop, zuwa ɗayan jihohin da suka gabata.

Gabaɗaya, yana da wuya a bayyana duk fasalulluka na Pixlr Edita: wannan, ba shakka, ba cikakken Photoshop CC bane a kwamfutarka, amma damar don aikace-aikacen kan layi yana da ban sha'awa sosai. Zai kawo jin daɗi na musamman ga waɗanda suka daɗe da saba wa aiki a cikin ainihin samfurori daga Adobe - kamar yadda aka ambata a baya, suna amfani da sunaye guda ɗaya a cikin menu, haɗakar maɓalli, tsari ɗaya don gudanar da shimfidawa da sauran abubuwan da sauran bayanai.

Baya ga Pixlr Edita da kanta, wanda kusan kusan editocin zane ne mai bada hoto, akan Pixlr.com zaka iya samun karin samfura biyu - Pixlr Express da Pixlr-o-matic - sunada sauki, amma sun dace idan kana son:

  • Sanya sakamako a cikin hotuna
  • Kirkiro wani lele daga hotuna
  • Textsara rubutu, firam, da sauransu

Gabaɗaya, Ina ba da shawarar gwada duk samfuran, tunda kuna sha'awar damar yin gyaran hotunanku ta kan layi.

Yammaci

Wani babban editan hoto na kan layi shine Sumopaint. Bai shahara sosai ba, amma, a ganina, ya cancanci gabaɗaya. Kuna iya fara sigar layi na kyauta ta wannan edita ta danna kan hanyar haɗin yanar gizon ta //www.sumopaint.com/paint/.

Bayan farawa, ƙirƙiri sabon hoto mara buɗe ko buɗe hoto daga kwamfutarka. Don sauya shirin zuwa Rashanci, yi amfani da akwati a saman kwanar hagu.

Siffar shirin, kamar yadda ta gabata, kusan kwafin Photoshop ne na Mac (watakila ma yafi Pixlr Express). Bari muyi magana game da abin da Sumopaint zai iya yi.

  • Bude hotuna da yawa a cikin windows daban a cikin "Photoshop na kan layi." Wato, zaku iya buɗe hotuna biyu, uku ko fiye don haɗa abubuwan su.
  • Taimako don yadudduka, bayyana su, zaɓuɓɓuka daban-daban don haɗawa da yadudduka, tasirin haɗawa (inuwa, haske da sauran su)
  • Kayan aikin zaɓi na haɓaka - lasso, yanki, wand sihiri, haskaka pixels ta launi, blur zaɓi.
  • Cikakken dama don aiki tare da launi: matakan, haske, bambanci, jikewa, taswirar gradient da ƙari mai yawa.
  • Ayyuka na yau da kullun, irin su murda hotuna da juyawa hotuna, ƙara matani, daban-daban matattara (abubuwan haɗin) don ƙara tasirin hoto.

Yawancin masu amfani da mu, har ma a wata hanyar da aka haɗa su da zane da bugawa, suna da ainihin Adobe Photoshop akan kwamfutocin su, kuma duk sun san kuma sau da yawa suna cewa basa amfani da mafi yawan kayan aikinsa. Sumopaint, wataƙila, ya ƙunshi ainihin kayan aikin da ake amfani da su akai-akai, fasali da ayyuka - kusan duk abin da ƙwararren masani ba zai buƙaci shi ba, amma mutumin da ya san yadda za a gudanar da masu gyara zane za a iya samu a wannan aikace-aikacen kan layi, kuma yana da cikakken kyauta kuma ba tare da rajista ba. Lura: wasu matattara da ayyuka har yanzu suna buƙatar rajista.

A ganina, Sumopaint shine mafi kyawun nau'ikansa. Da gaske ingancin "Photoshop akan layi" wanda zaka iya samun duk abinda kake so. Ba na magana ne game da "tasirin kamar on Instagram" - ana amfani da wasu hanyoyi don wannan, Pixlr Express guda ɗaya kuma ba sa buƙatar gwaninta: kawai amfani da shaci. Kodayake, duk abin da ke kan Instagram shima zai yiwu a cikin masu gyara irin wannan idan kun san abin da kuke yi.

Editan hoto na kan layi Fotor

Editan hoto na kan layi Fotor ya shahara tsakanin masu amfani da novice saboda sauƙin amfani da shi. Hakanan ana samun su kyauta kuma cikin Rashanci.

Onarin akan fasalin Fotor a cikin wani labarin daban.

Photoshop Online Tools - edita ne kan layi wanda ke da kowane irin dalili a kira shi Photoshop

Adobe kuma yana da samfuran kansa don saurin hoto mai sauƙi - Edita Adobe Photoshop Express. Ba kamar abin da ke sama ba, ba ya goyan bayan yaren Rasha, amma ba tare da hakan ba, na yanke shawarar ambaton shi a wannan labarin. Kuna iya karanta cikakken nazarin wannan editan hoto a wannan labarin.

A takaice, kawai ayyuka na gyara ana samun su a cikin Photoshop Express Edita - jujjuyawa da karkatarwa, zaku iya cire lahani kamar jan idanu, ƙara rubutu, firam ɗin da sauran abubuwan zane, yin gyara launi mai sauƙi da kuma yin ayyuka masu sauƙi. Saboda haka, ba zaku iya kira shi ƙwararre ba, amma saboda dalilai da yawa da ya iya dacewa.

Splashup - Wata Photoshop Mai Sauki

Gwargwadon yadda zan iya fahimta, Splashup shine sabon sunan don shahararren mai zane akan layi sau ɗaya Fauxto. Kuna iya gudanar da shi ta hanyar zuwa //edmypic.com/splashup/ da kuma danna mahadar "Tsallake dama". Wannan edita yana da ɗan sauƙi fiye da na farko da aka bayyana, duk da haka, akwai isasshen damar anan, gami da sauyawar hoto. Kamar yadda yake a sigogin da suka gabata, duk wannan kyauta ne.

Anan ga wasu abubuwa da kayan aikin Splashup:

  • Sananne ne ga aikin Photoshop.
  • Gyara hotuna da yawa lokaci guda.
  • Taimako don yadudduka, nau'ikan nau'ikan haɗawa, nuna gaskiya.
  • Tace, gradients, juyawa, kayan aikin zaɓi da adon hotuna.
  • Sauƙaƙe launi mai sauƙi - satuwa-hutawa da haske-da bambanci.

Kamar yadda kake gani, a cikin wannan edita babu matakai da matakai, kazalika da sauran ayyukan da za'a iya samu a cikin Sumopaint da Pixlr Edita, duk da haka, a cikin yawancin shirye-shiryen hoto na kan layi wanda zaka iya samu yayin bincike akan hanyar sadarwa, wannan shine babban inganci. albeit tare da wasu sauki.

Gwargwadon yadda zan iya fada, Na sami damar haɗawa da duk manyan editocin zane-zane na kan layi a cikin bita.Ba da gangan ban yi rubutu game da abubuwan amfani masu sauƙi ba, kawai aikin da ke ciki shine ƙara abubuwa da ƙyalli, wannan shine batun daban. Hakanan yana iya zama mai ban sha'awa: Yadda zaka yi tarin hotunan hotuna akan layi.

Pin
Send
Share
Send