Asirin Windows 10

Pin
Send
Share
Send

Lokacin canzawa zuwa sabon sigar OS, a cikin yanayinmu, Windows 10, ko lokacin haɓakawa zuwa tsarin na gaba, masu amfani yawanci suna neman waɗancan ayyukan waɗanda suka saba da su a baya: yadda za a daidaita ɗaya ko wata siga, shirye-shiryen ƙaddamarwa, sami wasu bayanai game da kwamfutar. A lokaci guda, wasu sabbin abubuwa ba sa saninsa, saboda ba bugu bane.

Wannan labarin yana game da wasu daga cikin waɗannan "ɓoye" fasali na Windows 10 na sigogin daban-daban waɗanda za su iya zama masu amfani ga wasu masu amfani waɗanda kuma ba su kasance ba ta hanyar tsohuwa a cikin sigogin da suka gabata na tsarin aiki Microsoft. A lokaci guda, a ƙarshen labarin, zaku ga bidiyon da ke nuna wasu "asirin" na Windows 10. Kayan aiki na iya zama masu ban sha'awa: Abubuwan amfani da tsarin Windows masu amfani, waɗanda mutane da yawa ba su sani ba game da, Yadda za a kunna yanayin allahn a Windows 10 da sauran manyan fayilolin ɓoye.

Baya ga fasali da iyawar waɗannan masu zuwa, zaku iya sha'awar waɗannan abubuwan fasalin sababbin sigogin Windows 10:

  • Tsaftacewar atomatik daga fayilolin takarce
  • Yanayin Windows 10 game (yanayin wasan don ƙara FPS)
  • Yadda za a mayar da komputa iko zuwa Windows 10 Fara yanayin mahallin
  • Yadda za a canza girman font a Windows 10
  • Matsalar Windows 10
  • Yadda ake ɗaukar hotunan hoto na Windows 10 (gami da sabbin hanyoyi)

Abubuwan da aka ɓoye na Windows 10 1803 Afrilu Sabuntawa

Mutane da yawa sun riga sun yi rubutu game da sabbin kayan sabuntawa na Windows 10 1803. Kuma mafi yawan masu amfani sun riga sun san game da ikon duba bayanan bincike da kuma lokacin, duk da haka, wasu damar sun kasance a bayan al'amuran yawancin wallafe-wallafe. Labari ne game da su - gaba.

  1. Run a matsayin shugaba a cikin Run Run taga". Ta latsa maɓallan Win + R da shigar da duk wani umarni ko wata hanya ga shirin a wurin, kun fara shi azaman mai amfani ne na yau da kullun. Duk da haka, yanzu yana yiwuwa a gudanar da matsayin mai gudanarwa: kawai ku riƙe maɓallan Ctrl + ftaura kuma latsa" Ok "a cikin Run Run window "
  2. Iyakance bandwidth na Intanet don saukar da sabuntawa. Je zuwa Saiti - Sabuntawa da Tsaro - Zaɓuɓɓuka Masu Haɓaka - Haɓaka Bayarwa - Zaɓuɓɓuka Na Ci gaba. A wannan sashin, zaku iya iyakance bandwidth don saukar da sabuntawa a bango, a cikin gaba da rarraba abubuwan sabuntawa don sauran kwamfutoci.
  3. Tionuntatawa zirga-zirga don haɗin Intanet. Je zuwa Saitunan - Cibiyar sadarwa da Intanet - Amfani da Bayanai. Zaɓi hanyar haɗi kuma danna maɓallin "Set Limit".
  4. Nuna amfani da bayanai ta hanyar haɗin kai. Idan a cikin "Hanyar hanyar sadarwa da Intanet", danna-dama a kan "Amfani da Bayanan" sannan ka zaɓi "Pin to Start Screen", to, wani tayal zai bayyana a cikin Fara menu wanda ke nuna yawan zirga-zirgar ababen hawa ta hanyoyin sadarwa daban-daban.

Wataƙila waɗannan sune abubuwan da ba a ambaci su ba. Amma akwai sauran sabbin abubuwa a cikin sabunta guda goma, ƙari: Menene sabo a cikin Windows 10 1803 Afrilu Sabuntawa.

Furtherarin gaba - game da asirin daban-daban na Windows 10 na sigogin da suka gabata (da yawa waɗanda ke aiki a cikin sabuntawa), wanda ba ku sani ba.

Kariya daga cututtukan ƙwayoyin cuta (Windows 10 1709 Creataukaka Creatirƙira na Fitowa da daga baya)

Sabuwar 10aukakawar Fallarfafawar Fallan Windows 10 na hasaukakawar hasaukaka yana da sabon fasalin - damar sarrafawa zuwa manyan fayiloli, wanda aka tsara don karewa daga canje-canje marasa izini ga abubuwan cikin waɗannan manyan fayilolin tare da ƙwayoyin cuta da sauran ɓarnar. A watan Afrilu Sabuntawa, an sake sunan aikin zuwa "Kariya daga shirye-shiryen bata gari."

Cikakkun bayanai game da aikin da amfanin sa a cikin labarin: Kariya game da kayan fansho a cikin Windows 10.

Hidden Explorer (Sabuntawar Windows 10 1703)

A cikin Windows 10 version 1703 a babban fayil C: Windows SystemApps Microsoft.Windows.FileExplorer_cw5n1h2txyewy akwai mai jagoranta tare da sabon saiti. Koyaya, idan kuna gudanar da fayil ɗin Explorerr.exe a cikin wannan babban fayil, babu abin da zai faru.

Don fara sabon mai binciken, zaku iya danna Win + R kuma shigar da umarni mai zuwa

harsashi mai bincike: AppsFolder  c5e2524a-ea46-4f67-841f-6a9465d9d515_cw5n1h2txyewy! App

Hanya ta biyu da za a fara ita ce ƙirƙirar gajerar hanya da tsayyana azaman abu

alanlaun "kwantena: AppsFolder  c5e2524a-ea46-4f67-841f-6a9465d9d515_cw5n1h2txyewy! App"

Fuskar sabon mai binciken tana kama da hoton da ke ƙasa.

Yana da ƙananan aiki fiye da mai binciken Windows 10 na yau da kullun, duk da haka, Na yarda cewa ga masu mallakar kwamfutar hannu na iya zama mai dacewa kuma a nan gaba wannan aikin zai daina zama "sirri".

Da yawa sassan a kan flash drive

Farawa tare da Windows 10 1703, tsarin yana tallafawa cikakken tsari (kusan) aiki tare da kebul na USB mai cirewa wanda ke da ɓangarori da yawa (a baya, don Flash Drive wanda aka ayyana azaman "mai iya cirewa" wanda ke ɗauke da ɓangarori da yawa, kawai farkon su an gani).

Bayani dalla-dalla game da yadda yake aiki da yadda za a raba kebul na USB flash zuwa kashi biyu an yi bayani dalla-dalla a cikin umarnin Yadda za a raba kebul na USB filayen cikin kashi 10 Windows 10.

Shigar da tsabta ta atomatik na Windows 10

Daga farkon, Windows 8 da Windows 10 sun ba da zaɓuɓɓuka don sake kunna tsarin ta atomatik (sake saitawa) daga hoton murmurewa. Koyaya, idan kayi amfani da wannan hanyar a komputa ko kwamfutar tafi-da-gidanka tare da Windows 10 wanda masana'anta suka shigar dashi, to bayan an sake saita duk shirye-shiryen da mai samarwa suka gabatar (yawanci ba lallai bane) an dawo dasu.

Windows 10 sigar 1703 ta gabatar da sabon aikin tsabta na atomatik, wanda a cikin wannan yanayin (ko, alal misali, idan kun yi amfani da wannan damar nan da nan bayan sayan kwamfutar tafi-da-gidanka) za su sake shigar da OS gaba ɗaya, amma abubuwan amfani na masana'antun zasu ɓace. Kara karantawa: Tsarin tsaftacewa atomatik na Windows 10.

Yanayin wasan Windows 10

Wata sabuwar al'ada a cikin Windows 10 Masu kirkirar isaukaka shine yanayin wasan (ko yanayin wasan, kamar yadda aka ƙayyade a sigogi), wanda aka ƙaddara don saukar da matakan da ba a amfani da shi ba kuma ta ƙara FPS kuma gabaɗaya inganta wasan.

Don amfani da yanayin wasan na Windows 10, bi waɗannan matakan:

  1. Je zuwa Zaɓuɓɓuka - Wasanni kuma a cikin "Wasan Yanayin" sashe, kunna abun amfani da "Amfani da Yanayin Wasanni".
  2. Sannan, ƙaddamar da wasan da kuke so ku kunna yanayin wasan, sannan danna maɓallan Win + G (Win shine mabuɗin tare da tambarin OS) sannan zaɓi maɓallin saiti akan komitin wasan wanda zai buɗe.
  3. Duba "Yi amfani da yanayin wasan don wannan wasan."

Nazarin game da yanayin wasan suna da tabbas - wasu gwaje-gwaje suna ba da shawarar cewa zai iya ƙara Fan FPS, a wasu sakamakon ba a san shi ba ko ma ya kasance akasin abin da aka yi tsammani. Amma daraja a gwada.

Sabuntawa (Agusta 2016): a cikin sabon sigar Windows 10 1607 akwai fasali masu zuwa waɗanda ba a kula dasu da farko ba

  • Saitin-cibiyar sadarwar sau daya da sake saita sigar Intanet
  • Yadda ake samun rahoto akan kwamfutar tafi-da-gidanka ko kwamfutar tafi-da-gidanka a Windows 10 - gami da bayani akan adadin kuɗin caji, ƙira da ƙarfin gaske.
  • Haɗa lasisi zuwa asusun Microsoft
  • Sake saita Windows 10 tare da Kayan aiki na Windows
  • Offen Windows na Tsare-Tsare (Offen Windows Defender)
  • Ginannen Wi-Fi rarraba yanar gizo daga kwamfutar tafi-da-gidanka a Windows 10

Gajerun hanyoyi a gefen hagu na menu Fara

A cikin sabuntawar ɗaukakawar Windows 10 1607 Sabunta Shekaru, zaku iya lura gajerun hanyoyi da ke gefen hagu na menu fara, kamar yadda yake a cikin allo.

Idan ana so, zaku iya ƙara ƙarin gajerun hanyoyin daga lambar da aka gabatar a ɓangaren "Saiti" maɓallan (maɓallan Win + I) - "keɓancewa" - "Fara" - "zaɓi waɗann manyan fayilolin da za a nuna a menu na Fara."

Akwai “ɓoye” guda ɗaya (yana aiki ne kawai a sigar 1607), wanda ke ba ka damar canza gajerun hanyoyin tsarin zuwa naka (ba ya aiki a cikin sababbin sigogin OS). Don yin wannan, je zuwa babban fayil C: ProgramData Microsoft Windows Fara Yankuna fara menu. A ciki zaku sami gajerun hanyoyin gaɓar da ke kunnawa da kashe a ɓangaren saiti na sama.

Ta hanyar zuwa gatin kayan gajeriyar hanya, zaku iya sauya filin "Abubuwan" don haka ya ƙaddamar da abin da kuke buƙata. Kuma ta hanyar sake suna da gajerar hanya da kuma sake kunna mai binciken (ko kwamfuta), zaku ga cewa sanya hannu ga gajeriyar hanya ma ta canza. Abin takaici, ba za ku iya canza gumakan ba.

Mai shiga Console

Wani abin ban sha'awa shi ne cewa shiga cikin Windows 10 ba ta hanyar zane mai hoto ba, amma ta layin umarni. Amfanin dubani ne, amma yana iya zama da sha'awa ga mutum.

Don kunna shiga wasan bidiyo, fara edita wurin yin rajista (Win + R, shigar da regedit) kuma je zuwa maɓallin rajista HKEY_LOCAL_MACHINE SOFTWARE Microsoft Windows Tabbatar Tabbatar da Tabbatar Tabbatarwa LogonUI TestHooks kuma ƙirƙiri (ta danna dama ta ɓangaren hannun editan rajista) wani sigar DWORD mai suna ConsoleMode, sannan saita shi zuwa 1.

A sake yi na gaba, za a shigar da Windows 10 ta amfani da furuci a layin umarni.

Windows 10 Asirin Dark

Sabuntawa: farawa daga Windows 10 version 1607, ba a ɓoye taken duhu ba. Yanzu ana iya samo shi a Saiti - keɓancewa - Launuka - Zaɓi yanayin aikace-aikace (haske da duhu).

Ba zai yiwu a lura da wannan damar ba, amma a cikin Windows 10 akwai taken zanen duhu mai ɓoye wanda ya shafi aikace-aikacen daga shagon, windows windows da wasu sauran abubuwan tsarin.

Kuna iya kunna taken "asirin" ta hanyar editan rajista. Don fara shi, danna maɓallan Win + R (inda Win shine mabuɗin tare da tambarin OS) akan maballin, sannan sai ku buga regedit a cikin filin "Run" (ko kuma zaka iya shiga regedit a cikin akwatin binciken Windows 10).

A cikin edita mai yin rajista, je wa ɓangaren (manyan fayiloli a gefen hagu) HKEY_CURRENT_USER SOFTWARE Microsoft Windows CurrentVersion Jigogi "Keɓancewa

Bayan haka, danna-hannun dama a sashin dama na editan rajista saika zabi --irƙiri - DWORD sashe na 32 sannan ka bashi suna Kawasaki. Ta hanyar tsoho, ƙimar zai zama 0 (sifili), barin wannan ƙimar. Rufe edita mai yin rajista sannan ka fita, sannan kuma ka shiga ciki (ko kuma ka sake kunna kwamfutarka) - Za a kunna jigon Windows 10 mai duhu.

Af, a cikin Microsoft Edge browser, zaka iya ba da damar maɓallin duhu ta cikin maɓallin zaɓuɓɓuka a cikin kusurwar dama ta sama (abun saiti na farko).

Bayanai game da filin da aka mamaye da kuma kyauta akan faifai - "Ma'ajin" (Devicewaƙwalwar Na'ura)

A yau, a kan na'urorin tafi-da-gidanka, har ma a cikin OS X, zaka iya samun sauƙin samun bayanai game da yadda kuma yadda ƙarfin rumbun kwamfutarka ko SSD yake. A cikin Windows, a baya kun yi amfani da ƙarin shirye-shirye don nazarin abubuwan da ke cikin rumbun kwamfutarka.

A cikin Windows 10, ya zama mai yiwuwa ne a sami bayanai na asali kan abin da ke cikin diski na komputa a sashin “All Saiti” - “System” - “Storage” (memorywaƙwalwar Na'ura a cikin sababbin OS).

Lokacin da ka buɗe ɓangaren saiti da aka ƙayyade, za ka ga jerin rumbun kwamfutoci masu haɗawa da SSDs, danna kan abin da za ku karɓi bayani game da sararin samaniya kyauta da wuraren aiki kuma ganin abin da aka mamaye shi.

Ta danna kowane ɗayan abubuwa, alal misali, "Tsarin da aka ajiye", "Aikace-aikace da wasannin", zaku iya samun ƙarin bayanai game da abubuwan da suka dace da sararin diski da ke wurin. Dubi kuma: Yadda za a tsaftace faifai na bayanai marasa amfani.

Rikodin bidiyo mai allo

Idan kuna da katin bidiyo mai goyan baya (kusan dukkanin zamani) da sabbin direbobi don shi, zaku iya amfani da aikin DVR - ginannen bidiyo na allo daga allo. A lokaci guda, zaku iya rikodin wasanni ba kawai ba, har ma kuyi aiki a cikin shirye-shirye, yanayin kawai shine a tura su zuwa cikakken allo. Ana aiwatar da saitunan ayyuka a sigogi - Wasanni, a cikin "DVR don wasanni".

Ta hanyar tsoho, don buɗe allon rikodin bidiyo na allo, kawai danna maɓallin Windows + G a kan keyboard (bari in tunatar da ku don buɗe kwamiti, shirin aiki na yanzu ya kamata a fadada zuwa cikakken allo).

Alamar motsa jikin kwamfyuta

Windows 10 ta gabatar da goyan baya ga yawancin alamun taɓa taɓawa don gudanar da kwamfutar tafi-da-gidanka, canzawa tsakanin aikace-aikace, gungura, da sauran irin waɗannan ayyuka - idan kuna aiki akan MacBook, ya kamata ku fahimci abin da wannan yake. In ba haka ba, gwada shi akan Windows 10, ya dace sosai.

Motsa jiki yana buƙatar maballin taɓa kwamfutar tafi-da-gidanka mai dacewa da direbobi masu goyan baya. Alamar Windows 10 ta taɓa taɓawa ta haɗa da:

  • Gungura tare da yatsunsu biyu a tsaye da kuma a kwance.
  • Zuƙo ciki da yatsunsu biyu.
  • Kaɗa dama ta taɓawa da yatsa biyu.
  • Duba duk windows bude - goge tare da yatsu uku a cikin hanyar da ke nesa da kai.
  • Nuna tebur (rage girman aikace-aikace) - tare da yatsunsu uku zuwa kanka.
  • Canja tsakanin aikace-aikacen buɗe - tare da yatsunsu uku a cikin bangarorin biyu.

Kuna iya samun saitunan mabuɗan taɓawa a cikin "Duk sigogi" - "Na'urorin" - "Mouse da panel panel".

Samun dama daga kowane fayiloli a kwamfutar

OneDrive a Windows 10 yana ba ka damar samun damar fayiloli a kwamfutarka, ba wai waɗanda aka ajiye a cikin manyan fayilolin masu aiki tare ba, har ma da kowane fayiloli gaba ɗaya.

Don kunna aikin, je zuwa saitunan OneDrive (danna-kan gunkin OneDrive - Zaɓuɓɓuka) kuma kunna "Bada OneDrive cire dukkan fayiloli na wannan komputa. Ta danna kan" Detailsarin Bayani ", zaku iya karanta ƙarin bayani game da amfani da aikin a kan gidan yanar gizon Microsoft .

Gajerun hanyoyin

Idan yawanci kuna amfani da layin umarni, to a cikin Windows 10 zaku iya sha'awar yiwuwar yin amfani da daidaitattun hanyoyin gajeriyar hanyar Ctrl + C da Ctrl + V don kwafa da liƙa kuma ba kawai.

Don amfani da waɗannan fasalulluka, akan layin umarni, danna kan gunkin a saman hagu, sannan kaje "Properties". Cire alamar "Yi amfani da sigar na wasan wanda aka yi a baya", yi amfani da saitunan kuma sake kunna layin umarni. A wuri guda, a cikin saitunan, zaku iya zuwa umarnin don amfani da sabon fasalin layin umarnin.

Mai ƙarar Screenshot a cikin aikace-aiken Scissors

Mutane kalilan ne ke amfani da, gabaɗaya, kyakkyawan tsari na aikace-aikacen almakashi don ƙirƙirar hotunan allo, windows program ko wasu yankuna akan allo. Koyaya, har yanzu yana da masu amfani.

A cikin Windows 10, "almakashi" ya sami damar saita jinkirta a cikin seconds kafin ƙirƙirar sikirin, wanda zai iya zama mai amfani kuma a baya kawai aikace-aikacen ɓangare na uku suka aiwatar da shi.

Hadakar PDF Printer

Tsarin yana da ikon ginawa don bugawa zuwa PDF daga kowane aikace-aikacen. Wato, idan kuna buƙatar ajiye kowane shafin yanar gizo, takardu, hoto ko wani abu zuwa PDF, za ku iya kawai zaɓi "Buga" a cikin kowane shirin, kuma zaɓi Microsoft Print to PDF a matsayin firintar. A baya, yana yiwuwa a iya yin hakan ta hanyar shigar da kayan software na ɓangare na uku.

Van ƙasar MKV, FLAC, da tallafi na HEVC

A cikin Windows 10, ta hanyar tsoho, ana tallafawa codec H.264 a cikin akwati na MKV, sauti mai asara a cikin tsarin FLAC, haka kuma ana sanya bidiyo ta amfani da codec HEVC / H.265 (wanda a bayyane, za'a yi amfani dashi don yawancin 4K a nan gaba bidiyo).

Bugu da kari, na'urar Windows da aka gina da kanta, tana yin hukunci ta hanyar bayanin a cikin wallafe-wallafen fasaha, ya nuna kansa ya zama mai wadatarwa da kwanciyar hankali fiye da yawancin analogues, kamar VLC. Daga kaina, Na lura cewa ya bayyana mabuɗin dacewa don watsa abun ciki na mara waya zuwa TV mai goyan baya.

Ana gungurawa abinda ke ciki taga ba aiki

Wani sabon fasalin yana jujjuya abubuwan cikin taga ba aiki. Wannan shine, alal misali, zaku iya gungura shafin a cikin mai bincike, a cikin "bango", kuna sadarwa a wannan lokacin a Skype.

Kuna iya nemo saitunan wannan aikin a cikin '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' ''] ']' '' '"" "" "" "" ""' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' ''] A nan zaku iya tsara yawan layin abun ciki wanda aka yi amfani da shi yayin amfani da motsi na linzamin kwamfuta.

Cikakken menu na farawa da yanayin kwamfutar hannu

Da yawa daga cikin masu karatuna sun yi tambayoyi a cikin sharhi kan yadda ake kunna Windows 10 fara menu a cikin cikakken allo, kamar yadda yake a cikin sigar da ta gabata ta OS. Babu wani abu mafi sauki, kuma akwai hanyoyi guda biyu da za a yi hakan.

  1. Je zuwa saitunan (ta hanyar sanarwar ko ta latsa Win + I) - keɓancewa - Fara. Kunna zaɓi "Bude allon gida a cikakken yanayin allo."
  2. Je zuwa saitunan - Tsarin - Yanayin kwamfutar hannu. Kuma kunna abu "Enableara ƙarin fasalulluka na ikon taɓa Windows yayin amfani da na'urar azaman kwamfutar hannu." Lokacin da aka kunna ta, ana kunna cikakken allon fuska, haka kuma wasu alamun daga 8, alal misali, rufe wata taga ta jawo su saman gefen allon ƙasa.

Hakanan, hada yanayin kwamfutar hannu ta atomatik yana cikin cibiyar sanarwa a cikin hanyar ɗayan maballin (idan baku canza saitin waɗannan maɓallin ba).

Canza launi take taga

Idan kai tsaye bayan sakin Windows 10, an canza launi na taga ta hanyar sarrafa fayilolin tsarin, sannan bayan sabuntawa zuwa sigar 1511 a Nuwamba 2015, wannan zaɓi ya bayyana a cikin saitunan.

Don amfani da shi, je zuwa "Duk Saiti" (ana iya yin wannan ta latsa Win + I), buɗe sashin "Keɓancewa" - "Launuka".

Zaɓi launi kuma zaɓi "Nuna launi akan fara menu, taskbar, cibiyar sanarwa, da taken taga" maɓallin rediyo. Anyi. Af, zaka iya saita launi taga sabani, ka kuma saita launi don windows marasa aiki. :Ari: Yadda za a canza launi windows a Windows 10.

Sha'awar Mayu: Sabbin fasalulluka tsarin bayan sabunta Windows 10 1511.

Ga wadanda suka haɓaka daga Windows 7 - Win + X menu

Duk da cewa wannan fasalin tuni ya kasance a cikin Windows 8.1, don masu amfani waɗanda suka haɓaka zuwa Windows 10 daga Bakwai, Na ga ya zama dole a yi magana game da shi.

Lokacin da ka danna maɓallin Windows + X ko danna dama-dama a kan maɓallin "Fara", zaku ga menu wanda ya dace sosai ga sauri ga dama daga cikin saitunan Windows 10 da abubuwan gudanarwa, wanda dole ne ku yi ƙarin ayyuka a gabani. Ina ba da shawarar sosai yin amfani da kuma aiki a cikin aiki. Duba kuma: Yadda ake shirya menu na farawa na Windows 10 Fara, Maɓallan gajeriyar hanya ta Windows 10 10.

Asirin Windows 10 - Bidiyo

Kuma bidiyon da aka yi alkawarin, wanda ke nuna wasu abubuwan da aka bayyana a sama, kazalika da wasu ƙarin fasali na sabon tsarin aiki.

A kan wannan zan ƙare. Akwai wasu sabbin dabaru na dabara, amma dukkan sabbin abubuwanda zasu bada sha'awa ga mai karatu kamar ana ambaton su. Cikakken jerin kayan kayan aiki a kan sabon OS, a cikin abin da wataƙila za ku iya ba da sha'awa ga kanku, ana samun su a duk shafin umarnin Windows 10.

Pin
Send
Share
Send