Gidan karatun Fl

Kirkira remix babbar dama ce don nuna gwanintar kirkirarka da ikon yin tunani mai ban mamaki a kiɗan. Ko da shan tsohuwar, waƙa mantawa, zaku iya yin sabon salo idan kun ga dama kuma kun san yadda. Don ƙirƙirar remix, ba ku buƙatar ɗakuna ko kayan aiki na ƙwararru, kawai kuna da kwamfuta tare da FL Studio shigar a kanta.

Read More

Yawancin shirye-shiryen yin kiɗa tuni suna da tasirin ciki da kayan aiki daban-daban. Koyaya, adadinsu yana da iyakantacce kuma baya ba da damar amfani da duk fasalulluka na shirin. Sabili da haka, akwai abubuwan haɗin ɓangare na uku don kowane dandano, mafi yawan abin da zaku iya saya akan gidan yanar gizon official na masu haɓaka.

Read More

Lokacin yin rikodin muryoyi, yana da matukar muhimmanci a zaɓi ba kawai kayan aikin da suka dace ba, har ma don zaɓi kyakkyawan shiri don wannan, inda zaku iya aiwatar da wannan hanya. A cikin wannan labarin, zamu tattauna rikodi a cikin FL Studio, babban aikin abin da ya dogara da ƙirƙirar kiɗa, amma akwai hanyoyi da yawa da zaku iya rikodin muryar ku.

Read More

FL Studio shiri ne na ƙwararre don ƙirƙirar kiɗa, wanda aka fi cancanta da shi a matsayin ɗaya daga cikin mafi kyau a fagensa kuma, mahimmanci, kwararru suna amfani da shi sosai. A lokaci guda, duk da kasancewar ɓangaren ƙwararru, mai amfani da ƙwarewa zai iya amfani da aikin muryar sauti na dijital cikin yardar kaina.

Read More

Kirkirar cikakken tsarin kiɗa a kwamfuta, a cikin shirye-shiryen musamman (DAW), kusan aiki ne kamar ƙirƙirar kiɗa ta mawaƙa tare da kayan raye-raye a ɗakin ƙwararru. A kowane hali, bai isa ba kawai don ƙirƙirar (rikodin) dukkanin sassan, guntun kiɗa, sanya su daidai cikin taga edita (mai ba da labari, maƙoƙi) kuma danna maɓallin "Ajiye".

Read More

FL Studio ya cancanci ɗayan mafi kyawun ɗaukar sauti na dijital a duniya. Wannan shiri mai dumbin yawa don ƙirƙirar kiɗa ya shahara sosai tsakanin mawaƙa masu fasaha da yawa, kuma godiya ga sauƙi da saukakawa, kowane mai amfani zai iya ƙirƙirar ƙwararrun mawaƙa a ciki.

Read More