Irƙiri sandar kebul ɗin shigarwa ko ISO Windows 8.1 a cikin Kayan aikin Halittar Kayan aikin Media na Microsoft

Pin
Send
Share
Send

Don haka, Microsoft ya fito da fa'idarsa don ƙirƙirar kebul ɗin sakawa mai sauƙi ko hoton ISO tare da Windows 8.1 kuma, idan kun buƙaci a baya don amfani da shirin shigarwa daga shafin hukuma, yanzu ya zama da ɗan sauƙi (Ina nufin masu mallakar lasisin sigar aiki, ciki har da Harshe Guda). Bugu da kari, an magance matsalar tare da tsaftataccen shigarwar Windows 8.1 a kwamfuta tare da Windows 8 (matsalar ita ce lokacin da za a sauke daga Microsoft, maɓallin daga 8 bai dace da zazzage 8.1 ba), kuma, idan muna magana game da kebul na USB flashable, sakamakon ƙirƙirar shi Yin amfani da wannan mai amfani, zai dace da duka UEFI da GPT, har ma da BIOS da MBR na yau da kullun.

A yanzu, ana samun shirin a cikin Turanci kawai (lokacin da ka buɗe sashin Rasha na wannan shafi, ana ba da shirin shigarwa na yau da kullun don saukarwa), amma yana ba ka damar ƙirƙirar rarrabuwa na Windows 8.1 a cikin kowane yare da ke akwai, gami da Rashanci.

Domin yin bootable USB flash drive ko faifai ta amfani da Kayan aikin Halittar Kayan aikin Media, zaka buƙaci saukar da mai amfani daga shafin //windows.microsoft.com/en-us/windows-8/create-reset-refresh-media, kazalika da lasisi An riga an shigar da sigar Windows 8 ko 8.1 a kwamfutar (a wannan yanayin, ba kwa buƙatar shigar da maɓalli). Lokacin amfani da Windows 7, kuna buƙatar shigar da maɓallin OS ɗin da aka saukar don saukar da fayilolin shigarwa.

Tsarin ƙirƙirar rarraba Windows 8.1

A matakin farko na ƙirƙirar drive ɗin shigarwa, kuna buƙatar zaɓar yaren tsarin aiki, sigar (Windows 8.1, Windows 8.1 Pro ko Windows 8.1 don yare ɗaya), kazalika da ƙarfin tsarin - 32 ko 64 rago.

Mataki na gaba shine a tantance wacce za a kirkira: za a iya amfani da kebul na filastar filastik ko hoto na ISO don konawa mai zuwa zuwa DVD ko shigarwa a cikin injin na kwarai. Hakanan kuna buƙatar ƙayyade kebul ɗin da kansa ko kuma inda za'a ajiye hoton.

A kan wannan, duk ayyukan an kammala, zai rage kawai jira har sai an saukar da fayilolin Windows kuma ana yin rikodin su a cikin hanyar da kuka zaɓa.

Informationarin Bayani

Daga bayanin hukuma a shafin yanar gizon yana biye da cewa lokacin ƙirƙirar bootable drive, Ya kamata in zaɓi nau'in tsarin aikin da aka riga an shigar a kwamfutata. Koyaya, tare da Windows 8.1 Pro, Na sami nasarar zaɓar Windows 8.1 Single Harshe (don yare ɗaya) kuma an ɗora shi.

Wani batun wanda zai iya zama da amfani ga masu amfani da tsarin da aka riga aka shigar: Yadda za a gano mabuɗin Windows ɗin da aka shigar (saboda yanzu ba su rubuta shi a kan ƙira).

Pin
Send
Share
Send