Nemo kuma shigar da direbobi don Lenovo V580c

Pin
Send
Share
Send

Idan kawai ka sayi kwamfutar tafi-da-gidanka na Lenovo V580c ko kuma aka sake kunna tsarin aiki, dole ne ka shigar da direbobi kafin amfani da shi gabaɗaya. Yadda za a yi hakan za a tattauna a cikin labarinmu a yau.

Zazzage direbobi don kwamfutar tafi-da-gidanka na Lenovo V580c

Zazzage direbobi don kayan aiki, a mafi yawan lokuta, ana iya yin ta hanyoyi da yawa. Wasu daga cikinsu suna nufin bincike ne mai zaman kansa, wasu kuma suna ba ka damar sarrafa wannan aikin. Duk waɗannan suna samuwa don kwamfutar tafi-da-gidanka na Lenovo V580c.

Duba kuma: Yadda zaka saukar da direbobi domin kwamfutar tafi-da-gidanka Lenovo B560

Hanyar 1: Shafin Tallafi na hukuma

Lokacin da ya zama tilas a bincika direbobi don na'urar mutum, kwamfuta ko kwamfutar tafi-da-gidanka, abu na farko da yakamata a yi shine ziyartar gidan yanar gizon masu samarwa, kai tsaye zuwa shafin tallafi na samfurin. Game da batun Lenovo V580c, hanyoyin aiwatarwa sune kamar haka:

Je zuwa Shafin Tallafi na Lenovo Tech

  1. Bayan danna kan hanyar haɗin da ke sama, zaɓi yanki "Littattafai da littattafai", bayan duk, samfurin da ake amfani da shi a kanta ne.
  2. Na gaba, a jerin jeri na farko, nuna jerin kwamfyutocin, a cikin na biyu kuma jerin sune V jerin kwamfutar tafi-da-gidanka (Lenovo) da Laptop na V580c (Lenovo) daidai da.
  3. Gungura shafin da za'a tura ka zuwa katangar "Mafi kyawun saukarwa" kuma danna kan hanyar haɗin Duba Duk.
  4. A fagen "Tsarin aiki" zaɓi Windows na sigar da zurfin bit ɗin da aka sanya akan Lenovo V580c. Yin amfani da jerin abubuwan Abubuwa, Ranar Sakin da "Tsanani", zaku iya ƙayyade ƙarin ƙayyadaddun hanyoyin bincike don direbobi, amma wannan ba lallai bane.

    Lura: A shafi na tallafi don Lenovo V580c, babu Windows 10 a cikin jerin hanyoyin aikin da ake akwai.Idan an shigar dashi a kwamfutar tafi-da-gidanka, zaɓi Windows 8.1 tare da zurfin bit ɗin da ya dace - software ɗin da aka ƙera shi kuma zasu yi aiki akan "saman goma".

  5. Bayan ƙayyadaddun sigogin binciken da ake buƙata, zaku iya sanin kanku da jerin duk direbobin da ke akwai, zaku sauke su lokaci guda.

    Don yin wannan, faɗaɗa babban jeri ta danna kan alamomin da ke nuna ƙasa, Hakanan fadada jerin abubuwan da aka lulluɓe a ciki, sannan danna maɓallin da ke bayyana. Zazzagewa.

    Lura: Fayil masu karantawa zaɓi ne.

    Hakanan, zazzage duk direbobin da suka zama dole,

    mai tabbatar da cetonsu a cikin mai bincike da / ko "Mai bincike"in ana buqata.

  6. Kewaya babban fayil a kan abin da aka yi ajiyar kayan Lenovo V580c, kuma shigar da kowane bangare a lokaci guda.

  7. Bayan kammala aikin, tabbatar da sake kunna kwamfutar tafi-da-gidanka.

    Karanta kuma: Yadda zaka saukar da direbobi akan Lenovo G50

Hanyar 2: Kayan sabunta kayan Kaya

Idan baku san abin da takamaiman direbobi ke buƙata don kwamfutar tafi-da-gidanka ba, amma kuna son saukar da kawai abubuwan da ake buƙata, kuma ba duk wadatattun wadatattun abubuwa ba, maimakon bincika hannu da hannu akan shafin tallafi na samfuran, zaku iya amfani da na'urar binciken yanar gizon da aka gina.

Jeka shafin bincike na direba na atomatik

  1. Da zarar a shafi "Direbobi da Software"je zuwa shafin "Sabunta direba ta atomatik" kuma danna maballin Fara Dubawa.
  2. Jira gwajin don kammalawa da kuma bincika sakamakonsa.

    Wannan zai kasance jerin kayan aikin software, kama da wanda muka gani a mataki na biyar na hanyar da ta gabata, tare da bambanci kawai shine cewa zai ƙunshi waɗancan abubuwan kawai waɗanda ake buƙata a sanya su ko sabunta su akan Lenovo V580c musamman.

    Sabili da haka, kuna buƙatar ci gaba ta hanyar guda ɗaya - adana direbobin da aka gabatar a cikin jeri zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka, sannan aiwatar da kafuwarsu.
  3. Abin takaici, na'urar binciken layi ta Lenovo ba koyaushe take yin aiki daidai ba, amma wannan baya nuna cewa baza ku iya samun kayan aikin da ake buƙata ba. Za a zuga ku don saukarwa da shigar da babban kayan aikin Lenovo Service Bridge, wanda zai gyara matsalar.

    Don yin wannan, akan allon tare da bayanin yiwuwar kuskuren, danna kan maɓallin "Amince",

    jira jira shafin zaiyi

    da ajiye fayil ɗin shigarwa na aikace-aikacen kwamfutar tafi-da-gidanka.

    Shigar da shi, sannan kuma maimaita sikirin, wato, komawa zuwa matakin farko na wannan hanyar.

Hanyar 3: Sabunta Tsarin Lenovo

Direbobi don kwamfyutocin Lenovo da yawa za a iya shigar da / ko sabunta su ta amfani da aikace-aikacen mallakar, wanda za'a iya saukar da shi daga gidan yanar gizon hukuma. Yana aiki tare da Lenovo V580c.

  1. Maimaita matakai 1-4 daga hanyar farko ta wannan labarin, sannan kuma zazzage aikace-aikacen farko daga jerin sabunta tsarin Lenovo da aka gabatar.
  2. Sanya shi a kwamfutar tafi-da-gidanka.
  3. Yi amfani da shawarwari don nemo, shigar da sabunta direbobi daga labarin da ke ƙasa.
  4. Kara karantawa: Yadda za a saukar da direbobi don kwamfutar tafi-da-gidanka na Lenovo Z570 (farawa daga mataki na huɗu na hanyar ta biyu)

Hanyar 4: Shirye-shiryen Universal

Akwai shirye-shirye da yawa waɗanda ke aiki bisa ga irin wannan algorithm zuwa Lenovo System Update, amma suna da fa'idar halayyar guda ɗaya - suna duniya ne. Wannan shine, ana iya amfani dasu ba kawai ga Lenovo V580c ba, har ma ga kowane kwamfyutocin kwamfyutoci, kwamfutoci, da sauran kayan aikin software na mutum. A baya, mun yi rubutu game da kowane ɗayan waɗannan aikace-aikacen, har ma mun gwada su da juna. Don zaɓin mafita mafi dacewa don saukarwa da shigar da direbobi ta atomatik, bincika labarin a ƙasa.

Kara karantawa: Shirye-shirye don bincika kai tsaye da shigarwa na direbobi

Idan baku san kowane aikace-aikacen da muka bincika ba, muna bada shawara sosai cewa ku kula da DriverMax ko SolverPack Solution. Da fari dai, su ne suka mallaki manyan ka'idodin kayan aiki da kayan aiki. Abu na biyu, a cikin rukunin gidan yanar gizon mu akwai cikakken jagora kan yadda ake amfani da su don magance matsalarmu ta yau.

Kara karantawa: Bincika kuma shigar da direbobi a cikin SolutionPack Solution da DriverMax

Hanyar 5: ID na kayan aiki

Dukkan tsare-tsaren na duniya baki ɗaya daga hanyar da ta gabata da kuma kayan amfani na Lenovo na iya bincika na'urar don nemo direbobin da suka ɓace, bayan wannan sun gano direbobin suna dacewa da shi, zazzagewa da shigar da su cikin tsarin. Wani abu mai kama da wannan ana iya yin shi gabaɗaya, da farko ta hanyar samo kayan gano kayan aiki (ID) na Lenovo V580c, kowane ɗayan ƙarfe na ƙarfe, sannan kuma gano mahimman kayan aikin software akan ɗayan shafukan yanar gizo na ƙwararru. Kuna iya ƙarin koyo game da abin da ake buƙata don wannan a cikin labarin da aka bayar ta hanyar haɗin da ke ƙasa.

Kara karantawa: Bincika direbobi don kayan aiki ta mai ganowa

Hanyar 6: Mai sarrafa Na'ura

Ba duk masu amfani da kwamfyutoci ko kwamfyutocin da ke aiki da Windows sun san cewa za ku iya saukarwa da shigar da kwastomomi masu mahimmanci ta amfani da kayan aikin da aka gina cikin OS ba. Duk abin da ake buƙata shi ne tuntuɓar Manajan Na'ura kuma da kansa ya fara binciken direba ga kowane kayan aikin da aka gabatar a ciki, bayan haka ya rage kawai don bibiyar matakan mataki-mataki na tsarin da kansa. Muna amfani da wannan hanyar zuwa Lenovo V580c, kuma kuna iya samun ƙarin bayani game da algorithm don aiwatarwa a cikin wani abu daban akan gidan yanar gizon mu.

Kara karantawa: Updaukakawa da shigar da direbobi ta amfani da kayan aikin Windows na yau da kullun

Kammalawa

Kamar yadda kake gani, akwai hanyoyi da yawa don saukar da direbobi zuwa kwamfyutocin Lenovo V580c. Kodayake sun banbanta cikin tsarin aiwatarwa, ƙarshen ƙarshen koyaushe zai zama iri ɗaya.

Pin
Send
Share
Send