Duba teburin mai yawa ta hanyar sabis na kan layi

Pin
Send
Share
Send

Binciken tebur mai ninka yana buƙatar ƙoƙari kawai don haddace, amma har ma ya zama dole a bincika sakamakon don sanin yadda aka koya ainihin abin. Akwai ayyuka na musamman a Intanet waɗanda ke taimakawa yin hakan.

Ayyuka don duba teburin ninka

Ayyukan kan layi don bincika teburin maimaita suna ba ku damar tabbatar da yadda ya dace da sauri kuma zaku iya ba da amsa ga ayyukan da aka nuna. Na gaba, zamuyi magana dalla-dalla game da takamaiman wuraren da aka tsara don waɗannan dalilai.

Hanyar 1: 2-na-2

Ofayan sabis mafi sauƙi don bincika teburin maimaitawa, wanda ko da yaro zai iya ma'amala da shi, shine 2-na-2.ru. An ƙaddamar da shi don ba da amsoshi 10 ga tambayoyi, menene samfurin lambobin da aka zaɓa biyu da gangan daga 1 zuwa 9. Ba wai kawai daidaiton mafita ba, har ma ana la'akari da saurin. Dukda cewa duka amsoshin daidai ne kuma cikin hanzarin shiga cikin manyan goma, zaku karɓi hakkin shigar da sunan ku a littafin rakodin wannan rukunin yanar gizon.

Sabis ɗin kan layi 2-na-2

  1. Bayan buɗe babban shafin albarkatun, danna "Gwada gwajin".
  2. Za a buɗe wata taga wacce za a umarce ku da ku nuna samfurin lambobi biyu masu sulhu daga 1 zuwa 9.
  3. Rubuta lambar da ka ga tayi daidai a filin fanko sai ka latsa "Amsa".
  4. Maimaita wannan mataki sau 9. A kowane yanayi, dole ne ku amsa tambaya game da abin da zai kasance samfuran sababbin lambobin. A ƙarshen wannan hanyar, tebur na sakamako yana buɗewa, yana nuna adadin amsoshi daidai da lokacin da aka ɗauka don kammala gwajin.

Hanyar 2: Onlinetestpad

Sabis na gaba don bincika ilimin teburin ninka shine Onlinetestpad. Ba kamar shafin da ya gabata ba, wannan kayan aikin yanar gizon yana ba da adadin ɗalibai masu yawa ga ɗalibai na abubuwan hangen nesa daban-daban, daga cikinsu akwai kuma zaɓin da zai dame mu. Ba kamar 2-na-2 ba, ya kamata mai gwajin ya bayar da amsoshi ba tambayoyi 10 ba, amma ga 36.

Sabis ɗin kan layi Onlinetestpad

  1. Bayan kun je shafin don gwajin, za'a nemi ku shigar da sunan ku da aji. Ba tare da wannan ba, gwajin ba zai yi aiki ba. Amma kada ku damu, domin cin gajiyar jarabawar, ba lallai bane ya zama ɗan makaranta, tunda zaku iya shigar da bayanan labarai cikin filayen da aka gabatar. Bayan shiga, latsa "Gaba".
  2. Wani taga yana buɗe tare da misali daga teburin mai ninka, inda ake buƙatar ba da madaidaiciyar amsa gare shi ta hanyar rubuta wa filin komai. Bayan shiga, latsa "Gaba".
  3. Za a buƙaci ƙarin ƙarin irin waɗannan tambayoyi 35. Bayan wucewa gwajin, taga da sakamakon zai nuna. Zai nuna lamba da yawan daidai amsoshin, lokacin da aka kashe, kazalika da kimantawa akan ma'aunin maki biyar.

A zamanin yau, ba lallai ba ne a nemi wani ya gwada ilimin ku game da teburin maimaitawa. Kuna iya yin wannan da kanku ta amfani da Intanet da ɗayan sabis ɗin kan layi na musamman kan wannan aikin.

Pin
Send
Share
Send