Bude wuraren ajiya a cikin tsari na 7z akan layi

Pin
Send
Share
Send

Tsarin 7z da aka yi amfani da shi don matsawa bayanai ba shi da mashahuri fiye da sanannun RAR da ZIP, sabili da haka ba kowane ma'aji na goyon bayan sa ba. Bugu da kari, ba duk masu amfani ba ne suka san wane irin shirin ne ya dace da zazzage shi. Idan baku son bincika hanyar da ta dace ta hanyar karfi, muna ba da shawara cewa ku nemi taimako daga ɗayan ƙwararrun sabis na kan layi, wanda zamuyi magana a yau.

Ana buɗe tarin bayanai 7z akan layi

Babu wasu sabis na yanar gizo da yawa da zasu iya fitar da fayiloli daga tarin kayan tarihi na 7z. Neman su ta hanyar Google ko Yandex ba aiki mai sauƙi ba ne, amma mun warware muku a gare ku, zaɓi biyu ne kawai, amma tabbas zai zama masu tasirin yanar gizo masu tasiri, ko kuma a maimakon haka, ɗakunan ajiya, tunda dukansu suna mai da hankali musamman akan baza tarin bayanai.

Duba kuma: Yadda zaka bude wurin ajiya a tsarin RAR akan layi

Hanyar 1: B1 Rikodin Kan layi

Bari mu fara da faɗakarwa: kar ma kayi tunani game da sauke shirin rakodin wanda wannan gidan yanar gizon ya bayar - an girka software da yawa da AdWare acikin sa. Amma sabis ɗin kan layi da muke la'akari da shi ba shi da haɗari, amma tare da masu tsari guda ɗaya.

Je zuwa B1 Online Archiver

  1. Nan da nan bayan danna kan hanyar haɗin da ke sama, danna "Danna nan"don loda kayan aikin 7z zuwa shafin.

    Lura: A wasu halaye, ƙwayar rigakafin ƙwayar cuta da aka sanya a cikin tsarin na iya toshe yunƙurin aika fayil zuwa shafin. Wannan ya faru ne sakamakon gaskiyar cewa software da yake haɓakawa an haɗa su a cikin bayanan ƙwayar cuta saboda dalilin da muka sa muka fada a sama. Muna bada shawara cewa kayi watsi da wannan "fushin" kuma kawai ka kashe riga-kafi yayin kwance bayanan, sannan kuma ka kunna shi.

    Kara karantawa: Yadda za a kashe riga-kafi na ɗan lokaci

  2. Don ƙara archive a cikin taga da ke buɗe "Mai bincike" nuna hanyar zuwa gare shi, zaɓi shi tare da linzamin kwamfuta ka danna maballin "Bude".
  3. Jira rajistan da fitarwa don gamawa, tsawon lokacin dogaro ya dogara da girman fayil ɗin da adadin abubuwan da ke ciki.

    A ƙarshen wannan hanyar, zaku iya ganin duk abin da aka tattara cikin 7z.
  4. Abin takaici, ana iya sauke fayiloli ɗaya kawai a lokaci guda - don wannan, a gaban kowannensu akwai maɓallin dacewa. Danna shi don fara saukarwa.

    sannan kuma maimaita iri ɗaya aikin tare da sauran abubuwan.

    Lura: Bayan an gama aiki tare da sabis ɗin kan layi, zaku iya share bayanan da aka saukar dashi ta danna kan hanyar haɗin da aka alama a hoton da ke ƙasa. In ba haka ba, za a share su 'yan mintoci kaɗan bayan kun rufe wannan shafin a cikin mai bincike.

  5. Ba za a iya kiran Rikodin Bidiyo na kan layi ba manufa - shafin ba kawai Russified ba ne, har ma a cikin mummunan yanayi tare da wasu antiviruses. Duk da wannan, ɗayan sabis ne na kan layi waɗanda zasu iya kwance abin da ke cikin kayan tarihin 7z tare da ba da damar sauke shi zuwa kwamfuta.

    Karanta kuma: Yadda zaka bude gidan adana kayan yanar gizo (ZIP)

Hanyar 2: Kasa cirewa

Na biyu sabis na ƙarshe akan layi a cikin labarinmu don aiki tare da kayan tarihin 7z a duk fannoni sun wuce wanda aka tattauna a sama. Shafin yana Russified kuma baya haifar da tuhuma game da software ta riga-kafi, ƙari yana ɗaukar hoto tare da mai sauƙin dubawa mai amfani.

Je zuwa sabis ɗin kwancewa kan layi

  1. Yin amfani da mahadar da ke sama da kasancewa a kan babban shafin aikin gidan yanar gizo, danna maballin "Zaɓi fayil"domin saukar da kayan ajiya na 7z daga kwamfutarka, ko komawa zuwa wasu hanyoyin na ƙara (wanda aka ja alama a cikin allo).
  2. A "Mai bincike" saka hanyar zuwa fayil ɗin, zaɓi shi kuma danna maballin "Bude".
  3. Jira a ɗan lokaci (gwargwadon girma) yayin da aka ɗora archive zuwa shafin,

    sannan kuma duba abubuwanda ke ciki.
  4. Ba kamar B1 Online Archiver ba, Unzipper yana ba kawai saukar da fayiloli daga ciki ɗaya a lokaci guda, amma yana ba da damar sauke su a cikin ɗakunan ajiya guda ɗaya, wanda aka ba da maballin dabam.

    Lura: Za a iya buɗe kayan tarihi a cikin gidan ZIP ba kawai akan layi ba, kamar yadda muka bayyana a baya (akwai hanyar haɗi zuwa kayan abu mai tsayi a sama) amma kuma akan kowace kwamfutar Windows, koda ba a sanya kayan ajiya ba.

    Idan har yanzu kuna son saukar da fayiloli sau ɗaya a lokaci guda, danna kan sunansu ɗaya bayan ɗaya, bayan haka kawai za ku kalli ci gaban saukar da abin.

    Karanta kuma: Yadda zaka bude gidan adana kayan kwafi na ZIP a kwamfuta

  5. Mai unzipper yayi kyakkyawan aiki na buɗe wuraren adana kayan tarihin 7z, musamman tunda yana goyan bayan sauran nau'in matsi na matsa lamba na yau da kullun.

    Duba kuma: Cire kayan tarihin 7z a kwamfuta

Kammalawa

Kamar yadda muka fada a cikin gabatarwar, karamin adadin sabis ɗin kan layi suna jimre da buɗe wuraren ajiya a cikin tsarin 7z. Mun bincika guda biyu daga cikinsu, amma zamu iya bayar da shawarar ɗaya kawai. Na biyu an gabatar dashi a wannan labarin ba kawai don inshora ba, har ma saboda sauran rukunin yanar gizon ba su da ƙima ko da shi.

Pin
Send
Share
Send