Tsawo mai lilo

Sau da yawa sau da yawa, masu amfani da intanet suna kallon bidiyo da sauraron kiɗa, amma wani lokacin ƙimar su tana barin yawancin abin da ake so. Don gyara wannan gaba, zaku iya saita maɓallin katin sauti, amma a wannan yanayin, za a yi amfani da saitin zuwa duk tsarin aikin. Don daidaita ingancin sauti kawai a cikin mai binciken, zaku iya amfani da fadada, da kyau, akwai wadatar zaɓi daga.

Read More

Microsoft Edge, kamar sauran mashahurai masu bincike, suna ba da ikon ƙara kari. Wasu daga cikinsu suna sauƙaƙe amfani da mai binciken yanar gizo kuma galibi masu amfani suna shigar da su. Manyan karin abubuwan haɓaka na Microsoft Edge a yau, ana iya ƙaruwa 30 don Edge akan kantin sayar da Windows.

Read More

VKontakte yana da ƙarfin zuciya don ƙara kowane nau'in ayyuka don saukaka wa masu amfani da shi. Koyaya, wannan hanyar sadarwar zamantakewa ba ta da wasu kaddarorin da suke wani lokaci don haka wajibi ne don amfanin yau da kullun. Wannan na iya haɗawa da damar dacewa ga mai kunnawa, kallo da sauri da kuma yin hira da abokan da suke kan layi yanzu.

Read More

Talla a cikin ƙungiyarmu mai haɓaka ya ɗauki nau'i daban-daban fiye da shekaru ashirin da suka gabata. Yanzu yana kan kusan kowane shafi akan Intanet, kuma ba abin mamaki bane, saboda wannan shine ɗayan ingantattun hanyoyin samun kuɗi. Koyaya, akwai ƙarin ƙari na mai bincike don toshe tallace-tallace, kuma yawancin masu amfani da suka ci gaba sun saba da su.

Read More

Tallace-tallace ne injin kasuwanci, amma galibi masu talla suna wuce gona da iri saboda hakan zai zama da wahala a kusan ziyartar duk wani hanyar yanar gizo. Koyaya, ta yin amfani da irin wannan kayan aiki azaman mai talla, zaka iya mantawa game da menene talla a cikin bayyanuwarsa daban-daban. Sabili da haka, wannan labarin zaiyi magana game da mashahurin mai tallata tushen - Adblock Plus.

Read More

Idan kuna amfani da hanyar sadarwar zamantakewar Odnoklassniki kuma kuna son sauraron kiɗa a wurin, to tabbas kun yi tunani game da yuwuwar sauke waƙoƙi zuwa kwamfutarka fiye da sau ɗaya. Sabis ɗin da kansa ba ya ba ku damar sauke kiɗa daga shafin, amma zaku iya gyara wannan gajeriyar ta hanyar shirye-shirye daban-daban. Oktuls shine tsawaita kyauta (plugin) don mashahurin masanan da ke ba ku damar sauke rikodin sauti daga gidan yanar gizon Odnoklassniki tare da dannawa ɗaya.

Read More

Ana buga fayilolin sauti da bidiyo da yawa mai ban sha'awa akan Intanet, wanda zaku iya kallo da saurari kawai a cikin layi. Idan kuna buƙatar saukar da kiɗa ko bidiyo zuwa kwamfutarka, Bidiyo mai Sauke Bidiyo zai taimaka muku jure wannan aikin. Video Downloader Pro wani ƙara ne mai amfani mai amfani wanda zai baka damar sauke fayilolin mai jiwuwa da bidiyo daga waɗannan mashahuri ayyuka kamar Vkontakte, Odnoklassniki, Vimeo da sauran su.

Read More