Yadda za a buɗa lamba a cikin Viber don Android, iOS da Windows

Pin
Send
Share
Send

"Jerin baƙar fata" a cikin manzon Viber, ba shakka, zaɓi ne mai mahimmanci kuma mashahuri tsakanin masu amfani. Babu wata hanyar da za a iya hanzarta aiwatarwa da sauri ta hanyar karɓar bayanai daga mahalarta mara amfani ko masu ɓacin rai a cikin sanannen sabis ɗin Intanet, banda yin amfani da toshe cikin girmamawa. A halin yanzu, halin da ake ciki yakan taso lokacin da ya zama dole don sake komawa dama don yin rubutu da / ko hanyoyin sadarwa / murya / bidiyo tare da asusun kulle ɗaya. A zahiri, buɗe lambar sadarwa a cikin Viber abu ne mai sauqi, kuma kayan da aka kawo hankalinku an yi niyya don taimakawa magance wannan matsalar.

Yadda za a buše lamba a cikin Viber

Ba tare da la'akari da dalilin da aka toshe membobin Viber ba, zaku iya dawo da shi daga "baƙar fata" zuwa jerin bayanan da ke akwai don musayar a kowane lokaci. Bambance-bambancen da ke cikin algorithms na takamaiman ayyuka ana ambaton su da ƙungiyar abokin ciniki na aikace-aikacen aikace-aikacen Android, iOS da Windows suka bambanta.

Duba kuma: Yadda ake toshe lamba a cikin Viber don Android, iOS da Windows

Android

A cikin Viber don Android, masu haɓakawa sun ba da manyan hanyoyi guda biyu don buɗe lambobin sadarwa waɗanda mai amfani ya yi rajista.

Hanyar 1: Hira ko Lambobin sadarwa

Cika umarnin da ke ƙasa don toshe lambar sadarwa a cikin Viber zai yi tasiri idan manzo bai share harafin ba tare da mahalarta sanya shi cikin "baƙar fata" da / ko shigarwar game da shi a cikin adireshin adreshin. Ci gaba mataki-mataki.

  1. Kaddamar da Viber don Android kuma tafi zuwa sashin KYAUTAta danna kan mahimmin tab a saman allon. Yi ƙoƙarin nemo jigon wasiƙar sau ɗaya tak tare da mahaɗan da aka katange. Bude tattaunawa tare da mai amfani akan jerin baƙon ka.

    Actionsarin ayyuka suna bivariate:

    • Akwai sanarwa a saman allon hira "An katange sunan mai amfani (ko lambar waya)". Akwai maɓallin kusa da rubutun "Buɗe" - danna shi, bayan wannan damar buɗe cikakken musayar bayanai zai buɗe.
    • Kuna iya aikatawa in ba haka ba: ba tare da danna maɓallin da aka bayyana a sama ba, rubuta kuma yi ƙoƙarin aika sako zuwa ga "dakatarwa" - wannan zai haifar da taga yana neman ku buše, inda kuke buƙatar taɓawa. Yayi kyau.
  2. Idan ba a samo rubutu da mutumin da aka sanya a cikin "jerin baƙi" ba, je zuwa sashin "CIKINSU" manzo, nemo sunan (ko avatar) na mahalarta sabis ɗin da aka katange ka taɓa shi, wanda zai buɗe allo tare da bayani game da asusun.

    Bayan haka zaku iya shiga cikin ɗayan hanyoyi biyu:

    • Danna hoton dige ukun a saman allon zuwa dama domin fito da menu na zaba. Matsa "Buɗe", bayan hakan zai yiwu a iya aika sakonnin ga wani babban mai halartar wanda ba a iya amfani dashi a baya, yin kiran murya / bidiyo zuwa adireshin sa kuma ya sami bayani daga gare shi.
    • Wani zaɓi - akan allon tare da katin lamba an sanya shi cikin "black list", matsa Kira Kyauta ko "Sakon kyauta", wanda zai haifar da buɗar bušewa. Danna Yayi kyau, daga baya kiran ya fara ko tattaunawar ta buɗe - an riga an buɗe adireshin.

Hanyar 2: Saitin Sirri

A halin da ake ciki inda bayanan da ke tarawa kafin aka share membobin Viber din aka goge su ko aka rasa, kuma kuna buƙatar cire kundin asusun da ba lallai ba, amfani da hanyar ta duniya.

  1. Kaddamar da manzo ka bude babban menu na aikace-aikacen ta hanyar latsa kan dashes uku a saman kwanar hagu na allo.
  2. Je zuwa "Saiti", sannan zaɓi Sirrin sirri sannan kuma danna Lambobin da aka katange.
  3. Allon da aka nuna yana nuna jerin duk masu gano abin da ya kasance an toshe su. Nemo asusun da kake son ci gaba da rabawa tare da taɓawa "Buɗe" zuwa hagu na lamba tare da suna, wanda zai haifar da cire katin lamba nan take daga "jerin baƙar fata" na manzo.

IOS

Masu mallakar Apple na'urorin da ke amfani da aikace-aikacen Viber don iOS don isa ga sabis ɗin a cikin tambaya, kamar masu amfani da Android, ba dole ba ne su bi umarni masu rikitarwa don toshe mahalarta manzo wanda saboda wasu dalilai an sanya sunayen ta. Kuna buƙatar aiki ta bin ɗayan algorithms guda biyu.

Hanyar 1: Hira ko Lambobin sadarwa

Idan wasikar da / ko bayani game da asusun wani mutumin da aka yi rajista a cikin manzancin ba a share shi da gangan ba, amma kawai an toshe shi, da sauri za ku sake samun damar musayar bayani ta hanyar Viber ta hanyar tafiya.

  1. Bude Viber app don iPhone kuma je zuwa shafin Hirarraki. Idan kanun labarai na tattaunawar tare da wanda aka dakatar dashi wanda aka riga aka dakatar (sunan shi ko lambar wayar sa) a cikin jerin da ya bayyana, buɗe wannan tattaunawar.

    Na gaba, ci gaba kamar yadda ya fi dacewa a gare ku:

    • Matsa "Buɗe" Kusa da sanarwa a saman allon cewa an yi jerin gwanon masu kutse.
    • Rubuta saƙo zuwa ɗan 'amnestied' sabis kuma ka matsa "Mika wuya". Irin wannan ƙoƙarin zai ƙare tare da saƙo game da rashin yiwuwar watsa bayanai har sai an buɗe mai tallan. Taɓa Yayi kyau a cikin wannan taga.
  2. Idan bayan ƙara wani memba na Viber a cikin jerin baƙar fata, an share harafin tare da shi, je zuwa "Adiresoshi" manzo ta hanyar latsa alamar dacewa a menu na kasa. Yi ƙoƙarin nemo sunan / bayanin martaba na mai amfani wanda kake so ka ci gaba da musayar bayanai a cikin jerin waɗanda ke buɗe, ka danna shi.

    Na gaba, zaku iya aiki kamar yadda kuke so:

    • Maɓallin taɓawa Kira Kyauta ko dai "Sakon kyauta", - sakon sanarwa ya bayyana yana sanar da mai karba yana cikin jerin wadanda aka katange. Danna Yayi kyau kuma aikace-aikacen ko dai zai motsa ka zuwa allon hira ko kuma fara yin kira - yanzu ya zama mai yiwuwa.
    • Zaɓi na biyu shine buɗe buɗaɗɗen falle daga allon da yake ƙunshe da bayanin game da shi Kira menu na za optionsu by byukan ta hanyar latsa alamar fensir a saman dama, sannan za selecti daga jerin ayyukan da zasu yiwu "Buše lamba". Don kammala aikin, tabbatar da yarda da canje-canje ta latsa Ajiye a saman allon.

Hanyar 2: Saitin Sirri

Hanya ta biyu don dawo da mai amfani da Viber zuwa jerin manzannin don iOS don musayar bayanai ta hanyar abokin ciniki yana da tasiri ko da akwai wasu "halaye" na sadarwa tare da mutumin da aka toshe cikin aikace-aikacen ko a'a.

  1. Lokacin da ka buɗe manzo a kan iPhone / iPad, matsa "Moreari" a cikin menu a ƙasan allon. Koma gaba "Saiti".
  2. Danna Sirrin sirri. Sannan a cikin jerin zaɓuɓɓukan da aka nuna, matsa Lambobin da aka katange. A sakamakon haka, zaku sami damar zuwa "jerin baƙar fata", wanda ya ƙunshi masu gano asusu da / ko sunayen da aka sanya musu.
  3. Nemo a cikin lissafin abin da kuke so ku ci gaba da faratis da / ko sadarwar murya / bidiyo ta hanyar manzon. Danna gaba "Buɗe" kusa da sunan / lamba - wanda aka zaɓa cikin aikin sabis zai ɓace daga jerin waɗanda aka katange, kuma sanarwa mai tabbatar da nasarar aikin zai bayyana a saman allo.

Windows

Ayyukan Viber na PC an iyakance su sosai idan aka kwatanta su da nau'in manzon da ke sama don OS OS. Wannan kuma ya shafi ikon kulle / buɗe lambobin sadarwa - babu wani zaɓi don Windows wanda ke ba da damar yin hulɗa tare da "jerin baƙar fata" wanda mai amfani da sabis ya samar.

    Ya kamata a lura cewa yin daidaitawa na tebur na aikace-aikacen tare da sigogin hannu suna aiki sosai, sabili da haka, don tabbatar da watsawa mara izini ga mahalarta da aka toshe da karɓar bayani daga kwamfutar daga gare shi, kawai kuna buƙatar buše lambar ta amfani da ɗayan hanyoyin da ke sama akan wayoyin hannu ko kwamfutar hannu sanye da kayan aikin "main" sabis na abokin ciniki.

Ta tattarawa, zamu iya faɗi cewa yin aiki tare da jerin lambobin sadarwa waɗanda aka katange a cikin Viber an shirya su sosai kuma ma'ana. Dukkanin ayyuka da suka shafi buɗe asusun wasu mahalarta wasiƙa ba su da wahala idan ka yi amfani da naurar hannu.

Pin
Send
Share
Send