Bidiyo na dubging bidiyo

Pin
Send
Share
Send

Idan kuna yin fim, fim ko zane mai ban dariya, to, ya zama ko da yaushe wajibi ne don haruffan murya da ƙara wasu kiɗan. Ana yin waɗannan ayyuka ta amfani da shirye-shirye na musamman, ayyukan da ya ƙunshi ikon yin rikodin sauti. A cikin wannan labarin, mun zaɓa muku wakilan irin waɗannan software. Bari mu bincika su.

Editan bidiyo Movavi

Na farko akan jerinmu shine Editan Bidiyo daga Movavi. Wannan shirin ya tattara ayyuka masu amfani da yawa don gyara bidiyo, amma yanzu kawai muna sha'awar ikon yin rikodin sauti, kuma yana nan. Akwai maɓallin musamman a kan kayan aikin, danna kan abin da za'a ɗauke ku zuwa sabon taga inda zaku buƙaci saita sigogi da yawa.

Tabbas, Editan Bidiyo na Movavi bai dace da ƙaddarar ƙwararrun masana ba, amma ya isa sosai don rakodin sauti na mai son. Ya isa ga mai amfani ya nuna asalin, saita ƙimar da ake buƙata kuma saita ƙarar. Za a ƙara rikodin sauti mai ƙare zuwa layin da ya dace a kan edita kuma ana iya shirya shi, abubuwan da suka fi ƙarfin, a yanka a cikin sassan kuma a canza sautin ƙara. An rarraba Editan Bidiyo na Movavi akan kuɗi, amma ana iya samun gwaji kyauta akan gidan yanar gizon official na mai haɓaka.

Download Movavi Editan Bidiyo

Virtualdub

Nan gaba zamu kalli wani editan hoto, zai kasance VirtualDub. Ana rarraba wannan shirin gaba ɗaya kyauta kuma yana ba da babban adadin kayan aikin da ayyuka daban-daban. Hakanan yana da ikon yin rikodin sauti da kuma rufe shi a saman bidiyo.

Bugu da kari, yana da mahimmanci a lura da adadin saitunan sauti daban-daban, wadanda tabbas suna da amfani ga masu amfani da yawa. Rikodin abu ne mai sauki. Kuna buƙatar danna maballin takamaiman maɓallin, kuma za a ƙara waƙar da aka kirkira ta atomatik zuwa aikin.

Zazzage VirtualDub

Mahara

Idan kun yi aiki tare da rayayye-da-firam kuma ku ƙirƙiri majigin yara ta amfani da wannan fasaha, zaku iya jin sautin aikin da aka gama ta amfani da shirin MultiPult. Babban aikinta shine samuwar rayayye daga hotunan da aka yi. Akwai duk kayan aikin da ake buƙata don wannan, gami da yin rikodin sauti.

Koyaya, ba komai komai ba ne mai launin ja, tunda babu ƙarin saiti, ba za a iya shirya waƙar ba, kuma ana ƙara waƙar sauti guda ɗaya don aikin guda. "MultiPult" kyauta ne kuma akwai don saukewa a cikin gidan yanar gizon official na mai haɓaka.

Zazzage MultiPult

Ardor

Na karshe akan jerin mu shine Ardor Digital Workstation Sauti. Amfanin sa akan duka wakilan da suka gabata shine manufa ta mayar da hankali kan aiki da sauti. Akwai duk saitunan da suka zama dole da kayan aikin domin cimma kyakkyawan sauti. A cikin shiri ɗaya zaka iya ƙara adadin waƙoƙi marasa iyaka tare da muryoyi ko kayan kiɗa, edita zai rarraba su, kuma za'a iya samun su don rarrabe cikin ƙungiyoyi, idan ya cancanta.

Kafin fara dubbing, ya fi kyau shigo da bidiyo a cikin aikin don sauƙaƙe tsari da kanta. Hakanan za'a kara shi zuwa ga edita mai amfani da dama azaman daban. Yi amfani da saitunan ci gaba da zaɓuɓɓuka don daidaita sauti, tabbatar da shi kuma datsa bidiyon.

Zazzage Ardor

Wannan labarin bai ƙunshi duk shirye-shiryen da suka dace ba, saboda akwai editoci da yawa da editoci a kasuwa da suke ba ku damar yin rikodin sauti daga makirufo, don haka ƙirƙirar murya don fina-finai, shirye-shiryen bidiyo ko majigin yara. Munyi kokarin zabar muku software daban-daban da zasu dace da kungiyoyin masu amfani daban-daban.

Pin
Send
Share
Send