Yadda ake neman iPhone

Pin
Send
Share
Send


Kowa na iya fuskantar asarar wayar ko sata ta hannun wanda ba shi da izini. Kuma idan kun kasance mai amfani da iPhone, to akwai damar samun kyakkyawan sakamako - yakamata ku fara bincike ta amfani da aikin Nemo iPhone.

Bincika iPhone

Domin ka ci gaba tare da binciken iPhone, aikin mai dacewa dole ne a fara kunna wayar akan kanta. Abin takaici, ba za ku iya samun waya ba tare da ita ba, kuma barawo zai iya fara sake saita bayanai a kowane lokaci. Bugu da kari, wayar dole ta kasance a layi a lokacin binciken, don haka idan an kashe ta, to babu wani sakamako.

Kara karantawa: Yadda za a kunna fasalin Nemo My iPhone

Lura cewa lokacin neman iPhone, daidaito na bayanan wurin da aka nuna ya kamata a la'akari dashi. Don haka, kuskuren bayanin wurin da aka bayar ta GPS zai iya kaiwa 200 m.

  1. Bude kowane mai bincike a kwamfutarka kuma je zuwa shafin sabis na kan layi na iCloud. Shiga tare da ID na Apple ku.
  2. Je zuwa iCloud

  3. Idan kuna da izini na abubuwa biyu masu aiki, danna maɓallin da ke ƙasa Nemo iPhone.
  4. Don ci gaba, tsarin zai buƙaci ku sake shigar da kalmar wucewa don asusun Apple ID ɗinku.
  5. Binciken na'urar, wanda na iya ɗaukar ɗan lokaci, zai fara. Idan wayoyin zamani suna kan layi, to, taswira zai bayyana akan allon tare da alamar nuna matsayin iPhone. Danna wannan batun.
  6. Sunan na'urar ya bayyana akan allon. Danna dama da shi a maɓallin ƙarin menu.
  7. Wani karamin taga yana bayyana a saman kusurwar dama na mabubbugar mai dauke da madannin sarrafa wayar:

    • Yi sauti. Wannan maɓallin za ta gabatar da faɗakarwar sauti na iPhone nan da nan a mafi girma. Zaka iya kashe sauti ta buɗe wayar, i.e. ta shigar da lambar kalmar sirri, ko ta cire haɗin na'urar gaba ɗaya.
    • Yanayin Lost. Bayan zaɓar wannan abun, za a umarce ku da ku shiga rubutun da kuka zaɓa, wanda za a nuna shi koyaushe akan allon kulle. A matsayinka na mai mulki, ya kamata ka nuna lambar wayar lambar tuntuɓar, kazalika da adadin kuɗin da aka tabbatar don dawo da na'urar.
    • Goge iPhone. Abu na karshe zai baka damar share duk abun ciki da saiti daga wayar. Yana da hankali don amfani da wannan aikin kawai idan babu riga mai begen dawo da wayar salula, saboda bayan haka, barawo zai iya tsara na'urar da aka sata a matsayin sabo.

Fuskance asarar wayarka, kai tsaye fara amfani da aikin Nemo iPhone. Koyaya, idan kun sami wayar akan taswirar, kada ku yi hanzarin shiga cikin bincika - da farko a tuntubi hukumomin tsaro, inda za a iya ba ku ƙarin taimako.

Pin
Send
Share
Send