Storagearfin ajiya mai ƙarfi tare da Mai sarrafa kalmar sirri na LastPass don Mozilla Firefox

Pin
Send
Share
Send


Yin aiki akan Intanet, ana yiwa masu amfani rajista da nisa daga albarkatun yanar gizo guda ɗaya, wanda ke nufin cewa dole ne ku tuna da lambar sirri mai yawa. Ta amfani da mai bincike na Mozilla Firefox da ƙara addarshen kalmar wucewa ta Mai amfani da Pasto, ba lallai ne ka ci gaba da saka adadin lambobin kalmomin shiga ba.

Kowane mai amfani ya sani: idan ba kwa son ɓarna, kuna buƙatar ƙirƙirar kalmomin sirri masu ƙarfi, kuma yana da kyawawa cewa ba a maimaita su ba. Don a tabbatar da amintaccen ajiyar kalmarka ta sirri daga kowane sabis na yanar gizo, an aiwatar da ƙari na Mai Sarrafa kalmar wucewa ta Mozilla Firefox.

Yadda za a kafa Mai sarrafa kalmar wucewa ta LastPass don Mozilla Firefox?

Kuna iya zuwa nan da nan don saukarwa da shigar da add-ons a ƙarshen labarin, ko kuma ku nemo kanku.

Don yin wannan, danna maɓallin menu na mai bincike, sannan buɗe ɓangaren "Sarin ƙari".

A cikin sama kusurwar dama ta taga, shigar da sunan wanda ake so a ciki a masalin binciken - Manajan kalmar sirri na LastPass.

Addarin abubuwanmu zasu bayyana a sakamakon binciken. Domin ci gaba zuwa aikinta, danna maɓallin zuwa dama Sanya.

Za a umarce ku da ku sake fara bincikenku don kammala kafuwa.

Yadda za a yi amfani da Mai sarrafa kalmar wucewa na LastPass?

Bayan an sake kunna mashin din, don farawa, kuna buƙatar ƙirƙirar sabon lissafi. Wani taga zai bayyana akan allon da kake buƙatar tantance yare, sannan ka danna maballin Accountirƙiri Account.

A cikin zanen Imel Ana buƙatar shigar da adireshin imel ɗinku. Layin da ke ƙasa a cikin jadawali Babban Kalmar sirri kuna buƙatar fito da ƙaƙƙarfan ƙarfi (kuma kawai wanda kuke buƙatar tunawa) kalmar sirri daga Mai sarrafa kalmar wucewa ta LastPass. Sannan zaku buƙaci shigar da ambaton da zai ba ku damar tuna kalmar sirri idan kun manta da shi kwatsam.

Tantance yankin lokaci, da kuma rattaba hannu kan yarjejeniyar lasisi, za a yi la'akari da rajistar an kammala, wanda ke nufin cewa ana samun 'yanci a danna Accountirƙiri Account.

A ƙarshen rajista, sabis ɗin zai sake buƙatar ka shigar da kalmar wucewa daga sabon asusunka. Yana da matukar mahimmanci kar ku manta dashi, in ba haka ba damar samun sauran kalmomin shiga gaba ɗaya zasu ɓace.

Za a sa ku shigo da kalmar wucewa ta baya da aka ajiye a Mozilla Firefox.

Wannan ya kammala saitin Manajan kalmar wucewa ta LastPass, zaku iya zuwa kai tsaye ga amfani da sabis ɗin.

Misali, muna son yin rajista a dandalin sada zumunta na Facebook. Da zarar kun kammala rajistar, -aramar mai amfani da lambar wucewa ta LastPass za ta bayar don adana kalmar sirri.

Idan ka danna maballin "Ajiye shafin", taga zai bayyana akan allo wanda aka saita shafin da aka haɗa. Misali, ta hanyar duba akwatin kusa da "Shiga ciki", ba lallai ne ku shigar da sunan amfani da kalmar wucewa ba yayin shigar da shafin, saboda za a ƙara wannan bayanan ta atomatik.

Daga wannan lokacin, shiga cikin Facebook, alamar ellipsis da lamba za a nuna su a filayen shiga da kalmar shiga, suna nuna adadin asusun ajiyayyu don wannan rukunin yanar gizon. Ta danna wannan adadi, taga da wani zaɓi na asusun zai nuna akan allon.

Da zaran ka zabi asusun da ake so, add-kan zai cike dukkan bayanan da suka wajaba don bayar da izini, bayan haka zaka iya shiga cikin asusunka kai tsaye.

Manajan kalmar wucewa ta LastPass ba wai kawai ƙari ne ga mai binciken Mozilla Firefox ba, har ma aikace-aikace don tebur da tsarin sarrafawa ta hannu iOS, Android, Linux, Windows Phone da sauran dandamali. Ta hanyar sauke wannan ƙari (aikace-aikacen) don duk na'urorinku, ba kwa buƙatar sake tuna yawan lambobin kalmar sirri daga shafuka, saboda koyaushe za su kasance a kusa.

Zazzage Mai sarrafa kalmar wucewa ta ƙarshe don Mozilla Firefox kyauta

Zazzage sabuwar sigar daga Shagon Add-kan
Zazzage sabon sigar don ƙarawa daga shafin yanar gizo

Pin
Send
Share
Send