Bude fayilolin APK akan Android

Pin
Send
Share
Send


Idan saboda wasu dalilai kuna so ku shigar da shirin ba daga Play Store ba, to tabbas zaku iya zuwa ga batun buɗe kayan rarraba aikace-aikacen, wanda yake a cikin fayil ɗin APK. Ko wataƙila kuna buƙatar buɗe irin wannan rarraba don duba fayiloli (alal misali, don sauyawa na gaba). Za mu gaya muku yadda ake yin ɗayan.

Yadda za a bude fayilolin apk

Tsarin apk (gajere don Kunshin Android) shine babban tsari don rarraba masu shigar da aikace-aikacen, sabili da haka, ta tsohuwa, lokacin da aka gabatar da irin waɗannan fayiloli, shirin yana fara shigarwa. Bude irin wannan fayil don kallo yana da wahala mafi wahala, amma har yanzu yana yiwuwa. Da ke ƙasa za mu bayyana hanyoyin da za su ba ku damar buɗe APK ɗin da shigar su.

Hanyar 1: MiXplorer

MiXplorer yana da kayan aikin ciki don buɗewa da duba abubuwan da ke cikin fayil ɗin apk.

Zazzage MiXplorer

  1. Kaddamar da app. Ci gaba zuwa babban fayil a cikin abin da manufa fayil is located.
  2. Dannawa guda ɗaya akan APK ɗin zai kawo menu na gaba.

    Muna buƙatar abu "Gano"wanda yakamata a matse. Abu na biyu, ta hanyar, zai fara aiwatar da shigarwa na aikace-aikacen daga rarraba, amma ƙari akan wannan a ƙasa.
  3. Abunda ke cikin APK ɗin zai buɗe don kallo da kuma ƙarin magudi.

Wannan dabarar ta wannan hanyar tana gudana ne a yanayin ainihin APK ɗin: duk da tsararren tsari, fasalin juzu'i ne na kayan tarihi na GZ / TAR.GZ, wanda, mahimmin juyi ne na babban fayil ɗin ZIP ɗin da aka matsa.

Idan kuna son dubawa, amma shigar da aikace-aikacen daga mai sakawa, yi mai zuwa.

  1. Je zuwa "Saiti" kuma ka samo kayan a cikinsu "Tsaro" (in ba haka ba ana iya kiran Saitunan Tsaro).

    Ku tafi zuwa wannan gaba.
  2. Nemo wani zaɓi "Ba a sani ba kafofin" kuma duba akwatin da yake gabanta (ko kunna canjin).
  3. Je zuwa MiXplorer kuma je zuwa shugabanci inda kunshin mai sakawa a cikin tsarin apk yake. Matsa akansa zai buɗe maɓallin mahallin wanda kuka saba da shi, wanda a yanzu zaku buƙaci zaɓi abu Mai saka kaya.
  4. Tsarin shigarwa don aikace-aikacen da aka zaɓa yana farawa.

Yawancin sauran manajan fayil ɗin (alal misali, Tushen Firefox) suna da kayan aikin irin wannan. Algorithm na aikace-aikacen wani mai bincike mai kusan iri ɗaya ne.

Hanyar 2: Gabaɗaya Kwamandan

Zaɓi na biyu don duba fayil ɗin APK azaman archive shine Commanderungiyar Kwamandan, ɗaya daga cikin ƙa'idodin bincike mai zurfi don Android.

  1. Kaddamar da Kwamandan Lafiyar gaba kuma ci gaba zuwa babban fayil ɗin tare da fayil ɗin da kake son buɗe.
  2. Kamar yadda yake game da MiXplorer, danna sau ɗaya akan fayil ɗin zai ƙaddamar da menu na mahallin tare da zaɓuɓɓukan buɗewa. Don duba abinda ke ciki na apk, zaɓi Buɗe kamar ZIP.
  3. Fayilolin da aka shirya cikin kayan rarraba zasu zama don kallo da sarrafawa tare da su.

Don shigar da fayil ɗin ta APK ta amfani da Kwamandan Rukuni, yi waɗannan.

  1. Kunna "Ba a sani ba kafofin"kamar yadda aka bayyana a Hanyar 1.
  2. Maimaita matakai 1-2, amma a maimakon haka Buɗe kamar ZIP zaɓi zaɓi "Sanya".

Wannan hanyar za a iya ba da shawarar ga masu amfani waɗanda suke amfani da Total Commander a matsayin babban mai sarrafa fayil.

Hanyar 3: My apk

Kuna iya hanzarta aiwatar da shigar da aikace-aikacen daga rarrabuwa ta APK ta amfani da aikace-aikacen kamar My Ap na. Wannan babban manaja ne don aiki tare da shirye-shiryen shigar da dukkan mai shigar da su.

Zazzage My APK

  1. Tabbatar shigar da aikace-aikace daga maɓallin da ba'a san su ba ta hanyar da aka bayyana a Hanyar 1.
  2. Kaddamar da APK. A saman a tsakiyar, danna maballin "Apks".
  3. Bayan ɗan taƙaitaccen ɗinka, aikace-aikacen zai nuna duk fayilolin apk ɗin da ke cikin na'urar.
  4. Nemo wanda yake tsakanin su ta amfani da maɓallin bincike a saman dama ko amfani da matattara ta kwanan wata ɗaukaka, suna da girman.
  5. Lokacin da ka sami Apk din da kake son budewa, matsa kan shi. Wani taga tsoffin kaddarorin zasu bayyana. Duba shi idan ya cancanta, danna maɓallin tare da ɗigo uku a ƙasan dama.
  6. Ana buɗe menu na mahallin. A ciki muna sha'awar sakin layi "Shigarwa". Danna shi.
  7. Tsarin aikin shigarwa da aka saba yana farawa.

My apk yana da amfani lokacin da ba a san ainihin wurin fayil ɗin APK ɗin ba ko kuma kuna da yawa daga cikinsu.

Hanyar 4: Kayan Kayan aiki

Don shigar da kayan aikin apk ɗin da aka sauke, zaka iya yi ba tare da mai sarrafa fayil ba. Ana yin hakan kamar haka.

  1. Tabbatar kunna zaɓi don shigar da aikace-aikace daga tushen da ba a sani ba (wanda aka bayyana a Hanyar 1).
  2. Yi amfani da bincikenka don saukar da fayil ɗin apk daga rukunin ɓangare na uku. Lokacin da aka gama saukarwa, danna kan sanarwar a masanin matsayin.

    Gwada kada ka goge wannan sanarwar.
  3. Danna kan zazzage zai ƙaddamar da daidaitaccen aikin shigarwa na Android.
  4. Kamar yadda kake gani, kowa zai iya ɗaukar wannan. Ta wannan hanyar, zaka iya shigar da kowane fayil ɗin APK-file, kawai ka same shi a kan drive kuma gudanar da shi.

Mun bincika zaɓuɓɓukan da suke wanzu waɗanda za ku iya bi biyu kuma ku shigar da fayil-fayil akan Android.

Pin
Send
Share
Send