Share asusunka na Avito

Pin
Send
Share
Send

Duk da duk fa'idodi na sanannen sabis ɗin sanarwar Avito na lantarki, amfanin sa na iya zama ba dole ba ga masu amfani da mutum. A wannan yanayin, akwai buƙatar share asusunka da kuma bayanan da suke da alaƙa. Avito masu haɓaka ayyukan aiwatar da asusun asusun mai amfani da goge bayanan mai sauƙi yana cikin sauƙin sauƙaƙe kuma baya ɗaukar "matsalolin". Ya isa a bi waɗansu sigogi masu sauƙi na umarnin a ƙasa kuma zaku iya mantawa game da kasancewar ku akan Avito.

Share lissafin Avito za a iya aiwatar da shi gaba ɗaya ta hanyar hanyoyin guda ɗaya, wanda ya bambanta kawai a wasu lambobi. Zabi wani takamaiman umarni ya dogara da halin yanzu na bayanin martaba (aiki / an katange) da kuma hanyar da aka yi rajista a cikin sabis. A kowane hali, ya kamata a yi la’akari da masu zuwa.

Bayan share bayanan Avito, sake yin rajistar asusun ta amfani da bayanan sirri da aka tabbatar a baya - wasiƙa, lambar waya, asusun akan hanyoyin sadarwar ba zai yiwu ba! Kari akan haka, bayanan da aka goge (talla, bayanan aiki, da sauransu) baza a iya dawo dasu ba!

Hanyar 1: Share daidaitaccen Rajista

A cikin taron cewa ƙirƙirar asusun a cikin sabis na Avito an gudanar da shi ta hanyar yanar gizon tare da tabbatar da lambar waya da imel, kamar yadda aka bayyana a cikin labarin "ingirƙirar asusun akan Avito", don share asusun, aiwatar da wadannan matakai.

  1. Muna ba da izini a shafin yanar gizon sabis ta amfani da adireshin imel ko lambar waya da kalmar sirri.

    Idan bayanin da ake buƙata don shiga Avito ya ɓace, umarnin mai dawo da mu zai jagorance mu.

    Kara karantawa: Maimaita kalmar sirri ta Avito

  2. Je zuwa "Saiti" - zabin yana a gefen dama na shafin a cikin jerin damar mai amfani.

  3. A kasan shafin da zai bude shine maballin Je zuwa goge asusudanna shi.

  4. Mataki na ƙarshe ya kasance - tabbatar da niyyar kawar da bayanin martabar Avito. Optionally, zaku iya bayyana dalilin ƙin yin amfani da damar sabis ɗin, sannan danna "Share asusu da duk tallan".

Bayan kammala abubuwan da ke sama, asusunka na Avito da bayanan da ke da alaƙa za a lalace har abada!

Hanyar 2: Raba kan yanar gizo ta hanyoyin sada zumunta

Kwanan nan, hanyar zuwa shafukan yanar gizon ya zama sananne sosai, kuma Avito ba banda bane a nan, yana nuna amfani da asusun a cikin ɗayan manyan shafukan sada zumunta. Don wannan, ana amfani da maɓallin musamman akan shafin shiga da kalmar shiga.

Ta shiga Avito ta wannan hanyar a karon farko, mai amfani kuma ya kirkiri wani asusu, wato, karɓar mai gano ta hanyar hulɗa tare da ayyukan sabis ɗin. Yana da matukar dacewa, sauri, kuma mafi mahimmanci, baya buƙatar shigar da tabbatar da adreshin imel da lambar waya.

Amma ana iya samun matsaloli tare da goge irin wannan bayanin akan Avito - maɓallin da aka bayyana akan hanyar 1 na wannan labarin Je zuwa goge asusu a sashen "Saiti" kawai ɓace, wanda masu amfani da wasanin gwada ilimi ke amfani da daidaitattun umarnin don kashe lissafi.

Hanyar fita daga wannan halin shine aiwatar da wadannan matakai.

  1. Shiga ta ɗaya daga cikin hanyoyin sadarwar zamantakewa a cikin sabis kuma buɗe "Saiti" bayanin mai amfani Avito. A fagen Imel shigar da adireshin akwatin Imel mai inganci wanda ka samu damar shiga, sannan danna maɓallin Ajiye.

  2. A sakamakon haka, akwai buƙatar tabbatar da gaskiyar adireshin imel ɗin. Turawa "Aika imel na tabbatarwa".

  3. Mun buɗe wasikun, inda muke jiran takarda tare da umarnin tabbatar da rajistar akan Avito.

  4. Muna bin hanyar haɗin daga harafin.

  5. Bayan samun sanarwar tabbatar da adireshin imel, danna mahadar "Je zuwa asusunka na sirri".
  6. Bude "Saiti" asusunka na sirri kuma ci gaba zuwa mataki na ƙarshe na share asusunka na Avito. A baya Button Rabu Je zuwa goge asusu

    yanzu gabatar a kasan shafin.

Bayan kiran sama da zaɓi don rushe asusun da kuma tabbatar da niyya da ta bayyana sakamakon abubuwan da ke sama, za a share asusun Avito har abada! Don sake yin rajista, ba zai yiwu a yi amfani da hanyar imel ɗin da aka ƙara a sama ko bayanin martaba na hanyar sadarwar zamantakewar da aka yi amfani da ita don shigar da sabis ba!

Hanyar 3: Share bayanin martaba

Ya kamata a lura cewa ba shi yiwuwa a rushe asusun da Gwamnatin Avito ta toshe shi saboda keta ka'idodin amfani da sabis ɗin. Ana buƙatar buɗa asusun ajiya Gabaɗaya, algorithm wanda zai haifar da share asusun Avito wanda aka katange ya ƙunshi matakai biyu:

  1. Muna mayar da asusun, bin umarnin daga kayan:

    Kara karantawa: Jagorar Maido da Asusun Saiti

  2. Bi matakai "Hanyar 1: Ana cire daidaitaccen rajista" na wannan labarin.

Kamar yadda kake gani, ba shi da wahala ka share bayanai game da zamanka a Avito, da kuma bayanan sirri daga sabis. A mafi yawan lokuta, hanya tana buƙatar ɗaukar mintuna na lokaci da aiwatar da umarni masu sauƙi.

Pin
Send
Share
Send