Shirye-shiryen ƙirƙirar avatars

Pin
Send
Share
Send

A halin yanzu, hanyoyin sadarwar zamantakewa sun shahara sosai tsakanin masu amfani da Intanet. Kowane mutum yana da shafin kansa, inda aka ɗora babban hoto - avatar. Wasu suna yin amfani da software na musamman waɗanda ke taimaka wa ado hoton, ƙara sakamako da kuma tacewa. A cikin wannan labarin mun zaɓi wasu shirye-shirye mafi dacewa.

Avatarku

Avatarku tsohon tsufa ne amma sanannen shirin a lokaci guda, wanda ke ba ku damar ƙirƙirar babban babban hoto don amfani a kan hanyoyin sadarwar zamantakewa ko a kan taron tattaunawa. Fasalinsa shine ɗaukar hotuna da yawa. Ta hanyar tsoho, ana samun adadin samfura masu yawa, ana kyauta.

Bugu da kari, akwai mai sauki edita inda zaku iya daidaita zagaye hoton da ƙuduri. Sidearshen ƙasa shine kasancewar hoto na tambarin mai haɓakawa, wanda ba za'a iya cire shi ba.

Zazzage Avatarku

Adobe Photoshop

Yanzu Photoshop jagora ne na kasuwa, suna daidaita kuma suna ƙoƙarin yin koyi da irin waɗannan shirye-shiryen da yawa. Photoshop yana ba ku damar yin kowane jan hankali tare da hotuna, ƙara sakamako, aiki tare da gyara launi, yadudduka da ƙari mai yawa. Ga masu amfani da ƙwarewa, wannan software na iya zama kamar rikitarwa saboda yawan ayyuka, amma, ci gaba ba zai ɗauki lokaci mai yawa ba.

Tabbas, wannan wakilin cikakke ne kawai don ƙirƙirar avatarku. Koyaya, zai zama da wahala sosai a sanya shi mai ƙarfin gaske, muna bada shawara cewa ku fahimci kanku da kayan horo, wanda yake kyauta.

Zazzage Adobe Photoshop

Bayanai

Ambaton cancanta shine "babban ɗan'u" na daidaitaccen Zane. Ya ƙunshi kayan aikin da yawa waɗanda zasu zama masu amfani yayin gyaran hoto. Lura cewa Paint.NET yana ba ku damar yin aiki tare da yadudduka, wanda ke ba da damar ƙirƙirar ƙarin ayyuka masu rikitarwa. Bugu da ƙari, akwai yanayin daidaita launi, matakan saiti, haske da bambanci. Paint.NET ana rarraba shi kyauta.

Zazzage Paint.NET

Gidan hasken Adobe

Wani wakilin daga Adobe. Haske mai aiki yana mai da hankali kan gyara rukuni na hotuna, sake girmanwa, kirkirar nunin faifai da littattafan hoto. Koyaya, babu wanda ya hana aiki da hoto ɗaya, wanda ya zama dole a wannan yanayin. Ana ba da mai amfani tare da kayan aikin don gyara launi, girman hoto da tasirin abin rufe ido.

Zazzage Adobe Lightroom

Coreldraw

CorelDRAW babban edita ne mai zane na wasan kwaikwayo. Da farko kallo, da alama cewa bai dace da wannan jerin ba, shi ne. Koyaya, kayan aikin da ake dasu na iya isa don ƙirƙirar avatar mai sauƙi. Akwai saitin sakamako da kuma tacewa tare da saitunan sassauƙa.

Muna ba da shawara cewa kayi amfani da wannan wakilin kawai lokacin da babu wasu zaɓuɓɓuka ko kuma kuna buƙatar yin aiki tare da aiki mai sauƙi. Babban aikin CorelDRAW ya bambanta sosai. An rarraba shirin don kuɗi, kuma ana samun nau'in gwaji don saukarwa a kan gidan yanar gizon official na masu haɓaka.

Zazzage CorelDRAW

Macromedia Flash MX

Anan ba ma'amala da editan zane na al'ada ba, amma tare da wani shiri wanda aka kirkira don ƙirƙirar raye-rayen yanar gizo. Mai haɓakawa shine Adobe, kamfanin da aka sani ga mutane da yawa, amma software ɗin ta tsufa kuma ba a daɗe da goyan baya ba. Akwai isassun ayyuka da kayan aikin don ƙirƙirar avatar mai rai na musamman.

Zazzage Macromedia Flash MX

A cikin wannan labarin, mun zaɓa muku jerin shirye-shirye da yawa waɗanda zasu zama mafi kyau duka don ƙirƙirar avatar ku. Kowane wakili yana da nasa keɓaɓɓun iko kuma zai kasance da amfani a yanayi daban-daban.

Pin
Send
Share
Send