CryptoPro shine plugin ɗin da aka tsara don tabbatarwa da ƙirƙirar sa hannu na lantarki a kan takardu daban-daban da aka fassara zuwa tsarin lantarki kuma an sanya su a kowane rukuni, ko kuma a cikin hanyar PDF. Mafi yawan duka, wannan haɓaka ya dace da waɗanda galibi suna aiki tare da bankuna da sauran ƙungiyoyin shari'a waɗanda ke da ofishin wakilcinsu akan hanyar sadarwa.
Bayanin CryptoPro
A yanzu, ana iya samun wannan kayan aikin a cikin kundin adireshi na kara / kara akan masu binciken da ke tafe: Google Chrome, Opera, Yandex.Browser, Mozila Firefox.
Ana bada shawara don saukarwa da shigar da wannan fadada kawai daga kundin adireshi na yau da kullun, tunda kuna haɗarin haɗarin cutar malware ko shigar da sigar da ta dace.
Hakanan yana da mahimmanci a tuna cewa an rarraba kayan aikin mai cikakken kyauta. Yana ba ku damar sanya ko tabbatar sa hannu akan nau'ikan fayiloli / takaddun masu zuwa:
- Daban-daban siffofin da aka yi amfani da su wajen yin bayani akan shafuka;
- Takaddun lantarki a ciki Pdf, Docx da sauran nau'ikan foda;
- Bayanai a cikin saƙonnin rubutu;
- Fayilolin da wani mai amfani ya aika zuwa ga sabar.
Hanyar 1: Shigar a cikin Yandex.Browser, Google Chrome da Opera
Da farko kuna buƙatar koyon yadda ake shigar da wannan ƙarin a cikin mai binciken. A kowane shiri, an saita shi daban. Tsarin shigarwa shigarwa yana kusan kusan iri ɗaya ne ga masu binciken Google da Yandex.
Mataki-mataki-mataki ne kamar haka:
- Je zuwa kantin sayar da kayan aikin Google na kari na yanar gizo. Don yin wannan, kawai shiga cikin binciken Shagon Yanar gizo na Chrome.
- A cikin layin binciken shagon (wanda ke gefen hagu na taga). Shiga can "CryptoPro". Fara bincikenku.
- Kula da tsawa ta farko a cikin jerin bayarwa. Latsa maballin Sanya.
- Wani taga zai tashi a saman mashigin inda zaku buƙaci tabbatar da shigarwa. Danna "Sanya tsawa".
Hakanan zakuyi amfani da wannan koyarwar idan kuna aiki tare da Opera, saboda bazaku iya samun wannan fadada ba a cikin takaddar aikace-aikacen sa na hukuma wanda zai yi aiki daidai.
Hanyar 2: Shigar don Firefox
A wannan yanayin, ba za ku iya yin amfani da tsawo daga mai bincike ba don Chrome, tunda ba za a iya shigar da shi a cikin mashigar Firefox ba, saboda haka dole ne ku saukar da haɓaka daga shafin yanar gizon masu haɓakawa kuma shigar daga kwamfutar.
Bi waɗannan matakan don saukar da mai saurin kari zuwa kwamfutarka:
- Je zuwa shafin yanar gizon official na masu haɓaka CryptoPro. Yana da kyau a tuna cewa don saukar da kowane kayan daga ciki, dole ne a yi rajista. In ba haka ba, shafin ba zai ba ka damar sauke komai ba. Don yin rajista, yi amfani da hanyar haɗin haɗin suna ɗaya, wanda aka bayar a cikin hanyar izini a gefen dama na shafin.
- A cikin shafin tare da rajista a cika waɗancan filayen waɗanda alamar su tare da alamar alamar ja. Sauran ba na tilas bane. Duba akwatin inda kuka yarda da aikin keɓaɓɓen bayananku. Shigar da lambar tabbatarwa kuma danna "Rajista".
- Bayan haka, je zuwa menu na sama ka zavi Zazzagewa.
- Kuna buƙatar saukarwa CryptoPro CSP. Shine farkon a jerin. Danna shi don fara saukarwa.
Hanyar shigar da plugin ɗin a kwamfy abu ne mai sauki kuma yana ɗaukar lokaci kaɗan. Kawai zaka nemo fayil din ExE mai din din din da aka saukar dashi daga shafin kuma kayi aikin shigarwa gwargwadon umarnin sa. Bayan shi, plugin ɗin zai bayyana ta atomatik a cikin jerin abubuwan Firefox.