Tsarin MP4 yana karɓar kwararar dijital da bayanan bidiyo. Yana ɗayan shahararrun tsararren tsarin bidiyo a duniya. Daga cikin fa'idodin, mutum na iya ɗaukar ƙaramin ƙara da kyakkyawar ingancin fayil ɗin asalin.
Shirye-shirye don canzawa zuwa MP4
Yi la'akari da babbar software don juyawa. Kowane yana da nasa fa'ida da rashin amfanin sa, wanda hakan zai ba ka damar zaɓar mafi kyawun zaɓi don takamaiman buƙatu.
Duba kuma: Canza waƙar WAV zuwa MP3
Hanyar 1: Canza Bidiyo mai sauyawa ta Freemake
Canja wurin Bidiyo na Freemake shine kayan aiki na musamman don sarrafa fayilolin masu yawa. Baya ga juyawa, yana da ayyuka da yawa masu amfani. Daga cikin gazawar, zaku iya haskaka tambarin, wanda shirin ya kara a farko da kuma a karshe, kazalika da alamar ruwa a cikin bidiyo. Kuna iya kawar da wannan ta hanyar siyan biyan kuɗi.
Don kammala tuban:
- Danna maballin farko "Bidiyo".
- Zaɓi fayil ɗin da ake so kuma danna "Bude".
- Daga ƙasa menu zaka buƙaci zaɓi ɓangaren "A cikin MP4".
- A cikin taga wanda zai buɗe, zaku iya saita saitunan juyawa, sannan danna Canza.
- Shirin zai sanar da ku wani tambarin da za'a kara a bidiyo.
- Bayan juyawa, zaka iya ganin sakamakon a babban fayil.
Hanyar 2: Movavi Canza Bidiyo
Daga sunan yana da sauki a fahimci cewa Movavi Video Converter ita ce mai sauya bidiyo. Har ila yau shirin yana ba ku damar shirya bidiyo, yana ba da damar aiwatar da fayiloli biyu ko sama a lokaci guda, yana aiki da sauri fiye da analogues da yawa. Sideasa shine lokaci na gwaji na kwanaki bakwai, wanda ke iyakance aiki.
Don canzawa zuwa MP4:
- Danna Sanya Fayiloli.
- Daga jerin zaɓuka zaɓi zaɓi "Sanya bidiyo ...".
- Zaɓi kayan da ake so kuma danna "Bude".
- A cikin shafin "Mashahuri" kaska "MP4".
- Don fara aiwatar, danna "Fara".
- Shirin zai sanar da ku iyakar iyakokin fitinar.
- Bayan duk maganan, babban fayil tare da sakamakon da aka gama zai buɗe.
Hanyar 3: Tsarin masana'anta
Tsarin masana'antu shine duka software mai sauƙi da kuma m don sarrafa fayilolin mai jarida. Ba shi da ƙuntatawa, ana rarraba shi gaba ɗaya kyauta, yana ɗaukar sarari kaɗan a kan abin tuki. Yana fasalin aikin kashe kwamfutar ta atomatik bayan kammala dukkan ayyukan, wanda ke bada damar adana lokaci lokacin aiwatar da manyan fayiloli.
Don samun bidiyo na tsarin da ake so:
- A cikin menu na hagu, zaɓi "-> MP4".
- A cikin taga da ke buɗe, danna "Sanya fayil".
- Zaɓi kayan da aka sarrafa, yi amfani da maballin "Bude".
- Bayan ƙara, danna Yayi kyau.
- Sannan a cikin babban menu amfani da maɓallin "Fara".
- Ta hanyar ƙa'idodin, ana ajiye bayanan da aka canza a cikin babban fayil a cikin tushen drive C.
Hanyar 4: Xilisoft Video Converter
Shirin na gaba akan jerin shine Xilisoft Video Converter. Tana alfahari da babban tsarin ayyuka don aiki tare da bidiyo, amma ba shi da yaren Rasha. An biya, kamar yawancin software daga tarin, amma akwai lokacin gwaji.
Don canzawa:
- Danna alamar farko ""Ara".
- Haskaka fayil ɗin da ake so, danna maɓallin "Bude".
- Daga saitattu waɗanda aka shirya, yiwa bayanin martaba tare da MP4.
- Duba akwatin kusa da shirin da aka zaɓa, danna "Fara".
- Shirin zai bayar da rajista samfurin ko ci gaba da amfani da lokacin gwaji.
- Sakamakon magudin zai kasance a cikin littafin da aka ambata a baya.
Hanyar 5: Convertilla
Convertilla ya shahara saboda sauƙin amfani da ke dubawa mai amfani, tare da damar 9 MB kawai, kasancewar bayanan bayanan da aka shirya da kuma goyan baya ga yawancin fa'idodi.
Don canzawa:
- Danna kan "Bude" ko jawo bidiyo kai tsaye zuwa filin aiki.
- Zaɓi fayil ɗin da ake so, danna "Bude".
- Tabbatar cewa an zaɓi tsarin MP4 kuma an kayyade madaidaiciyar hanya, yi amfani da maballin Canza.
- Bayan kun gama za ku ga rubutun: "Canza Saurin Kammala" da jin sautin halayyar.
Kammalawa
Mun bincika zaɓuɓɓuka guda biyar don yadda zaka iya sauya bidiyo na kowane tsari zuwa MP4 ta amfani da software da aka shigar. Dangane da bukatun su, kowa zai nemo wa kansu ingantaccen zaɓi daga lissafin.