Fasaha fassarar na'ura tana haɓaka cikin sauri, yana samar da ƙarin dama ga masu amfani. Tare da aikace-aikacen tafi-da-gidanka, zaku iya fassara ko'ina, kowane lokaci: gano hanya daga mai wucewa-ta ƙasar waje, karanta alamar gargaɗin a cikin yaren da ba a sani ba, ko kuma ba da umarnin abinci a cikin gidan abinci. Sau da yawa akwai yanayi yayin da rashin ilimin yare zai iya zama babbar matsala, musamman akan hanya: ta jirgin sama, mota ko jirgin jirgi. Yana da kyau idan mai fassarar layi ba ya kusa a wannan lokacin.
Fassara Google
Mai Fassara Google shine jagoran da ba'a tantance shi ba a cikin fassarar sarrafa kansa. Fiye da mutane miliyan biyar suna amfani da wannan aikace-aikacen a kan Android. Mafi kyawun ƙira ba ya haifar da matsaloli tare da gano abubuwan da suka dace. Don amfani da waje da cibiyar sadarwar, akwai buƙatar ka fara saukar da fakitin harshen da ya dace (kusan 20-30 MB kowanne).
Kuna iya shigar da rubutu don fassarar ta hanyoyi uku: buga, faɗi ko harba a yanayin kamara. Hanyar ta ƙarshe tana da ban sha'awa: fassarar ta bayyana ta zama kai tsaye, daidai a yanayin harbi. Don haka, zaka iya karanta wasiƙu daga mai saka idanu, alamun titi ko menus cikin yaren da ba a sani ba. Featuresarin fasalulluka sun haɗa da fassarar SMS da ƙara jumla mai amfani a littafin magana. Rashin tabbas na aikace-aikacen shine rashin tallatawa.
Zazzage Mai Fassara Google
Yandex.Translator
Tsarin rashin daidaituwa da dacewa na Yandex.Translator yana ba ku damar share guntun fassarar hanzari kuma buɗe filin blank don shigarwa tare da motsi guda ɗaya akan nuni. Ba kamar Google Translate ba, a cikin wannan aikace-aikacen babu wata hanyar fassara daga kamara a layi. In ba haka ba, aikace-aikacen bai zama ƙasa da wanda ya riga shi ba. Ana ajiye duk fassarar fassarar a shafin. "Tarihi".
Bugu da ƙari, zaku iya kunna yanayin fassarar saurin, wanda zai ba ku damar fassara rubutu daga wasu aikace-aikace ta hanyar yin kwafi (zaku buƙaci ba da izini ga aikace-aikacen don bayyana a saman wasu windows). Aikin yana aiki a layi bayan saukar da fakitin harshe. Koyon harsunan waje za su iya zuwa da hannu don ƙirƙirar katunan don haddace kalmomi. Aikace-aikacen yana aiki daidai kuma, mafi mahimmanci, baya damuwa da talla.
Zazzage Yandex.Translate
Mai fassara Microsoft
Fassarar Microsoft tana da kyakkyawan tsari da aiki mai yawa. Fakitin harshe don aiki ba tare da haɗin Intanet sun fi girma fiye da aikace-aikacen da suka gabata ba (224 MB don yaren Rasha), don haka kafin fara amfani da sigar layi, za ku buƙaci ku ɗauki ɗan lokaci don zazzagewa.
A cikin yanayin layi, shigarwar keyboard ko fassarar rubutu daga adanannun hotuna da hotuna da aka karɓa kai tsaye a aikace-aikacen an yarda. Ba kamar Google Fassara ba, bai gane rubutu daga mai duba ba. Shirin yana da ginanniyar littafin magana don harsuna daban daban tare da jumla da aka shirya da kuma fassarawa. Rashin daidaituwa: a cikin sigar layi na layi, lokacin da ka shigar da rubutu daga cikin maballin, saƙon yana tashi game da buƙatar saukar da fakitin harshe (koda kuwa an shigar dasu). Aikace-aikacen gaba ɗaya kyauta ne, babu talla.
Zazzage Mai Fassara Microsoft
Dictionary Turanci-Rasha
Ba kamar aikace-aikacen da aka bayyana a sama ba, "Dictionaryamus ɗin Ingilishi-Rashanci" ana ƙaddara shi, a maimakon haka, ga masu ilimin harshe da kuma mutanen da ke nazarin yaren. Yana ba ku damar samun fassarar kalmar tare da kowane nau'in inuwa mai ma'ana da kuma furtawa (har ma ga irin wannan kalmar da alama "talakawa" akwai zaɓuɓɓuka huɗu). Za'a iya ƙara kalmomi zuwa rukunin waɗanda aka fi so.
A kan babban shafi a ƙarshen allon akwai tallan da ba a yarda da shi ba, wanda zaku iya kawar da shi ta hanyar biyan 33 rubles. Tare da kowane sabon ƙaddamarwa, kalmar da aka faɗi yana da ɗan lokaci kaɗan, in ba haka ba babu korafi, kyakkyawan aikace-aikace.
Zazzage fassarar Ingilishi-Rashanci
Kamus na Rasha-Turanci
Kuma a ƙarshe, wani ƙamus na wayar hannu wanda ke aiki a bangarorin biyu, akasin sunanta. A cikin sigar layi, da rashin alheri, yawancin ayyuka suna da nakasa, gami da shigarwar murya da fassarar murya na kalmomin da aka fassara. Kamar yadda yake a wasu aikace-aikace, zaku iya ƙirƙirar jerin kalmomin kanku. Sabanin mafita da aka riga aka bincika, akwai shirye-shiryen darussan da aka shirya don haddace kalmomin da aka kara wa ɓangaren waɗanda aka fi so.
Babban kuskuren aikace-aikacen shine ƙarancin ayyuka yayin rashin haɗin Intanet. Unitungiyar talla, kodayake ƙarami ce, tana nan da nan a ƙarƙashin filin kalma, wanda ba shi da sauƙi sosai, tunda zaku iya bazata zuwa shafin talla. Don cire talla, zaku iya siyan nau'in da aka biya.
Zazzage Rashanci - Harshen Turanci
Masu fassara na kan layi wani kayan aiki ne mai amfani ga waɗanda suka san yadda ake amfani da su daidai. Kar kuyi imani da tatsuniyar atomatik, yana da kyau kuyi amfani da wannan damar don koyon kanku. Kawai mai sauƙi, jumlar monosyllabic tare da madaidaicin umarni don ba da rance da kyau ga fassarar injin - tuna wannan lokacin da kuke shirin yin amfani da fassarar wayar hannu don sadarwa tare da baƙon.