Maida fayilolin WMA zuwa MP3 akan layi

Pin
Send
Share
Send

Sau da yawa zaka iya nemo kiɗa a Tsarin WMA akan PC dinka. Idan kayi amfani da Windows Media Player don ƙona sauti daga CDs, to tabbas hakan zai iya sauya su zuwa wannan tsarin. Wannan bawai a ce WMA ba kyakkyawan zaɓi bane, yawancin na'urori a yau suna aiki ne tare da fayilolin MP3, don haka yafi dacewa a adana kiɗa a ciki.

Don juyawa, zaku iya jujjuya wurin amfani da sabis na kan layi na musamman waɗanda za su iya sauya fayilolin kiɗa. Wannan zai ba ka damar canza tsarin kiɗa ba tare da sanya ƙarin shirye-shirye a kwamfutarka ba.

Hanyoyin juyawa

Akwai ayyuka da yawa da yawa waɗanda ke ba da sabis don wannan aikin. Sun bambanta a cikin aikin su: mafi sauki waɗanda kawai zasu iya canza tsarin, yayin da wasu ke ba da damar daidaita inganci da adana fayil ɗin zuwa cibiyoyin sadarwar daban-daban. Hanyoyin sadarwa da sabis na girgije. Na gaba, za a bayyana yadda ake aiwatar da tsari a cikin kowane yanayi.

Hanyar 1: Inettools

Wannan rukunin yanar gizon yana da ikon aiwatar da juyawa mafi sauri, ba tare da wani saiti ba.

Je zuwa Sabis na Inettools

A shafin da zai bude, zazzage fayil ɗin WMA da ake buƙata ta danna maɓallin "Zaɓi".

Ari, sabis ɗin zai yi duk sauran ayyukan da kansa, kuma idan an gama shi zai ba da damar adana sakamakon.

Hanyar 2: Convertio

Wannan shine mafi kyawun zaɓi don sauya fayil ɗin WMA zuwa MP3. Convertio na iya amfani da kiɗa daga duka PC da Google Drive da sabis na Dropbox. Kari a kan haka, yana yiwuwa a iya saukar da fayil mai jiwuwa daga mahaɗin. Sabis ɗin zai iya sauya WMA da yawa a lokaci guda.

Je zuwa sabis na Transio

  1. Da farko kuna buƙatar tantance asalin waƙar. Latsa alamar da ta dace da zaɓinka.
  2. Bayan wannan danna Canza.
  3. Zazzage fayil ɗin da aka haifar zuwa PC ta amfani da maɓallin sunan iri ɗaya.

Hanyar 3: Canza-kai-mai rikodin layi

Wannan sabis ɗin yana da ƙarin aiki mai yawa, kuma ƙari ga damar sauke fayiloli daga sabis na girgije, yana iya sauya ƙimar fayil ɗin MP3 da aka karɓa kuma ya juya shi cikin sautin ringi don wayoyin iPhone. Hakanan ana tallafawa aikin sarrafa abubuwa.

Je zuwa sabis ɗin mai sauya sauti ta hanyar-Sauti

  1. Yi amfani da maɓallin "Bude fayiloli"don aika WMA zuwa sabis na kan layi.
  2. Zaɓi ingancin kiɗan da ake so ko barin saitunan tsoho.
  3. Danna gaba Canza.
  4. Sabis zai shirya fayil da bayar da zaɓuɓɓukan adanawa.

Hanyar 4: Fconvert

Wannan sabis ɗin zai iya canza ingancin MP3, daidaita al'ada, canza mitar da canza sitiriyo zuwa mono.

Je zuwa sabis na Fconvert

Don fara aiwatar da sauya tsarin, za a buƙaci ayyukan masu zuwa:

  1. Danna"Zaɓi fayil", nuna wurin waƙa sannan saita zaɓuɓɓukan da suka dace da kai.
  2. Danna gaba "Canza!".
  3. Zazzage fayil ɗin MP3 da ya ƙare ta danna kan sunanta.

Hanyar 5: Onlinevideoconverter

Wannan mai canzawa yana da ƙarin aiki kuma yana iya ba ku don sauke sakamakon da aka sarrafa ta hanyar lambar QR.

Je zuwa sabis na Onlinevideoconverter

  1. Sauke kiɗa ta danna maɓallin "Zabi KO JUST DRAG FILE".
  2. Danna gaba "GASKIYA".
  3. Bayan an canza tsari, sai a sauke MP3 ta danna maɓallin maballin guda? ko yin amfani da scanning code.

Don sauya WMA zuwa MP3 ta hanyar sabis na kan layi, baku buƙatar wani ilimin musamman - tsarin gaba ɗaya mai sauƙi ne kuma madaidaiciya. Idan baku buƙatar juyar da adadi mai yawa, sannan aiwatar da wannan aikin akan layi zaɓi ne na gaba ɗaya, kuma zaku iya sami sabis ɗin da ya dace da ƙarar ku.

Za'a iya amfani da shafukan yanar gizo da aka bayyana a cikin labarin don juyar da MP3 zuwa WMA ko wasu hanyoyin samarwa. Yawancin sabis suna da irin waɗannan ayyukan, amma don hanzarta aiwatar da adadin fayiloli da yawa, zai fi kyau a shigar da software na musamman don irin waɗannan ayyukan.

Pin
Send
Share
Send