Aikace-aikace daga Yandex, mai alaƙa da damar kewayawa, ɗayan ɗayan hanyoyin ci gaba ne ga ƙasashen CIS. Haka kuma, akwai ingantacciyar fahimta game da nau'ikan masu amfani: Yandex.Navigator ga masu amfani da motocinsu, Yandex.Taxi - ga waɗanda ba sa son jigilar jama'a, da kuma Yandex.Transport - ga waɗanda kawai suka fi son tafiya da tram. , trolleybuse, metro, da sauransu Mun riga mun rubuta game da aikace-aikacen biyu na farko, lokaci ne don la'akari da na ƙarshe.
Tsaya katunan
Yandex.Transport shima yana amfani da tsarin taswirar Yandex din nasa.
Koyaya, sabanin mai kewayawa da taksi, abin da aka fi mayar da hankali shi ne nuna fifita abubuwan hawa na jama'a. Ana sabunta taswirar cikin lokaci, don haka duk irin waɗannan abubuwan ana nuna su akan su daidai. Ga yawancin manyan biranen, har ma ana nuna titin-taksi mai tsayayyen hanya, wanda wani lokacin mahimmin abu ne. Musamman amfani a wannan yanayin zai zama guntu na katunan sabis na Rasha - nuni na zirga-zirgar zirga-zirga, wanda aka kunna ta danna maɓallin maballin a cikin kusurwar hagu ta sama.
Lokaci
Aikace-aikacen na iya nuna lokacin tafiya da kuma hoton zane na abin hawa.
Haka kuma, an nuna makircin a taswira.
Nuna hanyar hanya guda ɗaya kawai a lokaci guda yana da goyan baya, duk da haka yana yiwuwa a yiwa alama alama a hanyar da aka zaɓa (kuna buƙatar shiga cikin asusun Yandex ɗinku).
Kasance da hanyoyin
Abubuwan da kuka riga kuka saba da su shine ƙara hanyoyin tafiya.
Matsayin farawa ko ƙarewa, zaku iya saita duka wurinku na yanzu da kowane matsayi akan taswirar.
Aikace-aikacen yana zaɓi mafi kyawun nau'ikan hanyoyi da motocin don motsi.
Haka kuma akwai damar tace wasu nau'ikan abubuwan hawa: alal misali, idan ba kwa son tafiya ta minibus, kashe abin da ya dace a cikin matatun.
Hanyar da aka kirkira za'a iya ajiye shi don kada a sake gina shi a nan gaba. Don yin wannan, kuna buƙatar haɗawa zuwa asusun sabis ɗin Yandex.
Clockararrawa mai ƙararrawa
Wannan fasalin yana da amfani ga waɗanda suke son yin barci a kan abubuwan hawa. Domin kada ku fitar da gangan da gangan, kuna iya kunna zaɓi a cikin saitunan Clockararrawa mai ƙararrawa.
Lokacin da ka saita hanya kuma ka kai ga ƙarshen aiki, aikace-aikacen zai sanar da kai da siginar sauti. Yayi kyau da basu manta da irin wannan matsalar ba.
Musayar Mota
Ba haka ba da daɗewa, Yandex ya kara zuwa Haɗin kai tare da sabis na rabawa motoci. Musayar Mota wani nau'in haya ne na ɗan gajeren lokaci, madadin jigilar jama'a, don haka bayyanar irin wannan zaɓi yana da ma'ana sosai.
Zuwa yanzu, ayyuka 5 ne kawai waɗanda suka shahara a cikin Tarayyar Rasha suna wadatar, amma a kan lokaci, jerin za su faɗaɗa.
Sake caji katinan tafiya
Yana da ma'ana cewa aikace-aikacen yana da ikon sake juyawa katunan balaguron Troika da Strelka.
Ga masu amfani da "Troika" akwai karamin umarni. Yandex.Money yayi azaman hanyar biyan kudi.
Cikakken saiti
Za'a iya yin jujjuya aikace-aikacen don dacewa da bukatunku - alal misali, kunna nunin al'amuran akan hanya ko canja bayyanar taswirar.
A cikin menu na saiti, zaku iya ganin wasu aikace-aikace daga Yandex.
Bayani
Alas, babu wanda ya aminta daga kuskure ko rashin fahimta, don haka masu kirkirar Yandex.Transport sun kara da ikon yin korafi game da duk wani aibu.
Koyaya, babu wani hanyar sadarwa da aka gina cikin aikace-aikacen, ta danna maɓallin, sauyawa zuwa zaɓi na Intanit tare da fasalin nasihu.
Abvantbuwan amfãni
- Yaren Rasha ta tsohuwa;
- Dukkanin ayyuka kyauta ne;
- Nuna taswirar tasha da jadawalin;
- Saita hanyoyinku;
- Alarm aiki;
- Ikon zuwa daidaita lafiya.
Rashin daidaito
- Babu wani ɓoyayyiyar ma'anar da aka samo.
Manyan software na Rasha suna Yandex da gaske suna da'awar laifofin Google, suna sakin yawancin aikace-aikacen nasa, kuma wasu daga cikinsu, kamar Yandex.Transport, kawai basu da alamun analogues.
Zazzage Yandex.Transport kyauta
Zazzage sabon sigar app daga Google Play Store