Grammar Turanci don Amfani da Android

Pin
Send
Share
Send

A kan na'urorin tafi-da-gidanka, yana da matukar wahala a sami takamaiman aiki mai amfani wanda zai ba ka damar koyon Turanci. Haka ne, akwai aikace-aikace da yawa inda ake tattara kamus ko ayyukan gwaji, amma tare da taimakon su kusan babu wuya a sami sabon ilimin. Grammar Turanci a Amfani ya tabbatar da cewa tare da wannan shirin, yana yiwuwa a iya koyan ilimin nahawu ta Turanci a matakin na tsakiya. Bari mu bincika yadda wannan aikace-aikacen yake da kyau sosai ko kuma yana taimaka wajan koyan lokutan da ƙari.

Furuci

Lura da wannan menu da zaran ka sanya shirin a kan wayoyin ka. Anan zaka iya samun kalmomin da yawanci za'a same su a tsarin ilmantarwa. Wannan wani irin kamus ne a kan kunkuntar batutuwa. Ana bada shawara don shiga cikin wannan menu ko da yayin lokacin darasi wani abu bai bayyana ba. Ta danna kan wani takamaiman lokacin, mai amfani yana karɓar duk mahimman bayanan game da shi, kuma an gayyace shi don duba katangar inda aka yi amfani da waɗannan kalmomin.

Jagorar nazari

Wannan littafin Jagorar zai nuna duk nau'ikan ilimin nahawu wanda ɗalibin zai zama ya kware a wannan shirin. Kafin fara horo, mai amfani zai iya zuwa wannan menu don ba kawai yasan abubuwan tonon sililin ba, har ma don tantance wa kansa abin da yake buƙatar koya.

Zaɓi takamaiman batun ta latsa, sabon taga yana buɗewa, inda aka gayyace ku ƙetare gwaje-gwaje da yawa bisa ga wannan dokar ko ɓangaren. Don haka, yana yiwuwa a gano ƙarfi da rauni a cikin ilimin nahawu na Ingilishi. Bayan kammala waɗannan gwaje-gwaje, ci gaba zuwa horo.

Itsungiyoyi

Dukkanin tsarin ilmantarwa ya kasu kashi biyu. Sashi shida na lokutan "Baya" da "Cikakke" Akwai a cikin fitinar sigar shirin. Grammar Turanci a Amfani ya ƙunshi duk manyan batutuwa waɗanda za su taimaka wajan fahimtar nahawu na Ingilishi a tsaka tsaki ko ma babban matakin da ya dace da azuzuwan.

Darasi

An raba kowane rukunoni cikin darussan. Da farko, ɗalibin yana karɓar bayani game da batun da za a yi nazarinsa a wannan darasin. Na gaba, kuna buƙatar koyon dokoki da keɓaɓɓu. An yi bayanin komai a takaice kuma a fili har ma ga masu farawa a Turanci. Idan ya cancanta, zaku iya danna maɓallin da ya dace don mai sanarwa ya faɗi jumla wanda aka fahimta a darasin.

Bayan kowane darasi, kuna buƙatar wuce takamaiman adadin gwaje-gwaje, ayyukan da suke dogaro da kayan da aka yi nazari akai. Wannan zai taimaka matuka tare da sake inganta tsarin dokoki. Mafi yawan lokuta, kuna buƙatar karanta jumla kuma zaɓi ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan amsar da aka ba da dama wanda yake daidai ga wannan yanayin.

Ruarin Dokoki

Baya ga manyan batutuwan azuzuwan, shafin darasi sau da yawa yana dauke da hanyoyin haɗi zuwa ƙarin dokoki waɗanda suna buƙatar koya. Misali, a cikin toshe na farko akwai hanyar haɗi zuwa gajerun siffofin. Yana lissafin manyan maganganu na raguwa, zaɓinsu na kwarai, haka kuma mai sanarwa zai iya furta takamaiman kalma ko magana.

Ko da a cikin toshe na farko akwai ƙa'idodi tare da ƙarewa. Yayi bayani game da inda yakamata ayi amfani da karshen kuma an bada wasu misalai ga kowace doka.

Abvantbuwan amfãni

  • Shirin na bayar da cikakkiyar damar kammala karatun nahawu na Ingilishi;
  • Ba ya buƙatar haɗin Intanet mai ɗorewa;
  • Sauki mai sauƙi da ilhama;
  • Darussan ba a shimfiɗa ba, amma cikakke.

Rashin daidaito

  • Babu harshen Rashanci;
  • An biya shirin, ana amfani da katange shida 6 don yin bita.

Wannan shi ne duk abin da zan so in fada muku game da Grammar Turanci a Amfani. Gabaɗaya, wannan kyakkyawan shiri ne don na'urorin tafi-da-gidanka, wanda ke taimakawa cikin ɗan gajeren lokaci don ɗaukar karatun nahawu na Ingilishi. Cikakke ga yara da manya.

Download Grammar Turanci a Amfani da Gwaji

Zazzage sabon sigar shirin daga Google Play Store

Pin
Send
Share
Send