Shawarwarin Suna na YouTube

Pin
Send
Share
Send

Haɓaka aikin ku ya dogara ba kawai tsawon lokacin da kuka saka hannun jari a ciki ba da kuma ingantaccen samfurin da kuke yi, har ma da yadda kuka sami damar zabar suna don tashar. Sunan da ya haɗu kuma yana da sauƙin tunawa na iya yin alama daga aikin yau da kullun. Wadanne sharuɗɗa kuke buƙatar kulawa don fito da sunan da ya dace don tashar?

Yadda zaka zabi suna don tashar YouTube

A cikin duka, akwai shawarwari masu sauƙi, da yawa waɗanda za ku iya zaɓar sunan barkwanci wanda ya dace da ku. Za'a iya karɓar karɓa zuwa ɓangarori biyu - ƙirƙirar abubuwa da ƙididdiga. Sanya shi gabaɗaya, zaku iya samun suna mai kyau wanda zai taimaka wa tasharku tayi.

Tukwici 1: Sunan mai sauki amma mai son kai

Yana da muhimmanci a san cewa mafi rikitarwa da sunan barkwanci, mafi wahalar tunawa shi ne, wanda ke nufin mutane da yawa za su iya raba wannan tare da abokai. Ka yi tunanin cewa wani mutum ya haɗu da bidiyon ku, kuma yana son sa. Amma kawai saboda sunan barkwancin yana da rikitarwa, ba zai iya tuna shi ba kuma ya samo bidiyonku bayan wani lokaci, har ma fiye da haka, ba zai iya ba da shawarar tashar zuwa abokansa ba. Kuna iya kula da gaskiyar cewa yawancin shahararrun masu rubutun ra'ayin yanar gizo suna amfani da irin waɗannan sunayen kawai masu sauƙi.

Haske na 2: Sunan da mai kallo yake fahimtar menene abun cikin yake jiran sa

Hakanan, kyakkyawan fasalin da aka saba dashi shine amfani da karikai a sunan barkwanci wanda zai nuna nau'in abun da kuke aikatawa. Zai yi daidai don yin sunan waƙa, ɓangare ɗaya wanda zai zama sunanka, ɗayan kuma zai san bidiyon.

Misali, RazinLifeHacks. Daga wannan ya bayyana sarai cewa Razin shine, a zahiri, ku, da LifeHacks - cewa masu kallo su jira "abubuwa" akan wannan tashar da zata taimaka sauƙaƙa rayuwarsu. Ta hanyar ambaton tashoshi ta wannan hanyar, kai ma ka isa ga masu sauraron ka. Idan Make up ya zama wani ɓangare na sunan, to nan da nan a fili yake cewa an ƙirƙiri tashar don yarinyar don nuna mata yadda ake amfani da kayan shafa daidai.

Wannan ka'ida tana aiki ga yara maza.

Tukwici 3: Zabi Suna Dangane da Tambayoyi masu mahimmanci

Akwai wadatattun albarkatu waɗanda za ku iya ganin ƙididdigar yawan buƙatu a cikin keɓaɓɓiyar injin bincike. Saboda haka, zaku iya zaɓar suna dangane da shahararrun kalmomi. Kawai kada ku wuce kima tare da jumla, duk da haka yana da mahimmanci a tuna cewa sunan barkwanci ya zama da sauƙin tunawa.

Ta amfani da wannan hanyar ƙirƙira suna, tasharku za ta kasance sau da yawa.

Tsarin kalmar Yandex

Tukwici 4: Yin Amfani da Techan Karatun Littattafai don Nick Mai Ruwa

Akwai dabaru da yawa waɗanda hanya ɗaya ko wata zasu taimaka wajen sa sunan ku ya zama abin tunawa. Anan ga kadan daga cikinsu, don a samar da hoto mai hade game da madaidaiciyar amfani:

  1. Hadin gwiwa. Maimaita irin sautunan guda ɗaya yana sa jin muryar ku mafi kyau. Yawancin shahararrun kamfanonin duniya suna amfani da wannan dabara. Atauki akalla Dunkin 'Donuts ko Coca-Cola.
  2. Wasa akan kalmomi. Wannan wargi ne wanda aka danganta da sautin kalmomi iri ɗaya. Misali, kana tashoshi game da waina, nuna girke-girke, da sauransu. Don haka kira shi Nartortiki, wanda zai zama pun.
  3. Oxymoron. Sunan sasantawa. Hakanan kamfanoni da yawa suka yi amfani da su. Wannan sunan shine, alal misali, "Zaɓi ɗaya".

Har yanzu kuna iya lissafa dabaru masu yawa na rubuce-rubucen da zasu taimaka sanya sunan ya zama abin tunawa, amma waɗannan sune manyan.

Waɗannan duk shawarwari ne waɗanda zan so in bayar game da zaɓin sunan barkwanci don tashar ku. Ba lallai ba ne a bi su kan ɗaya. Dogara ga tunanin ku, kuma kuyi amfani da shawara kawai a matsayin goge baki.

Pin
Send
Share
Send